Trang 3 / 26 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 252
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi bethichhoahong View Post
    Ăn lấy vị thui bác ơi, người dc có nửa củ, mún cũng ko tạo bomb dc
    có chắc là chia được mỗi người nửa củ không? hay dành nhau như trong trại? chỉ khổ những người khongđược ăn mà còn phải nín thở

Like
    0
    Quote Được gửi bởi duykhuong-it View Post
    her, bác nì nhiều trò nhi?, sắp học xong cấp hai mà không có gì thích,không ngờ cấp 2 của mấy bác vui như dza.
    mất nửa cuộc đời òi , những năm cấp 2 là những năm quậy nhứt, cả con trai lẫn con gái, ko như cấp 3, ai mặc áo dài cũng nhu mì (giả bô hết

để pé kể sơ sơ thêm vài kỉ niệm nà

- Hùi đó còn ngố lắm, ko ma ranh như teen bi giờ, chơi chung với nhau ko phân biệt trai gái. toàn những trò dã man như; bứt lá me, tuốt ra từng lá nhỏ, lôi gáy áo bạn ra, nhét vô lưng đứa nào đang nhễ nhãi mồ hôi thì rít khỏi nói, chỉ có nước vô nhà vệ sinh xử lý mớ lá đó thôi. Ngoài ra còn có trò ném bịch nước trà (căn tin ngoài nước trà ra ko có loại nước giải khát nào hết) uống nước xong, còn cái bịch + đá, 1-2-3 phi thẳng vào lưng bạn

Ngoài bờ rao cóa cây ko bít tên j, có cái hạt i như si đa, gai tùm lum, trét lên tóc là ngồi gỡ phê, năm lớp 9 có lần bị 4 thèng trét cùng lúc và huy động cả lớp ngồi gỡ hức hức

Còn nhìu cái gớm lứm

Like
    529
    Quote Được gửi bởi Arkain View Post
    Đi cắm trại mà xơi khoai lang (hoặc hột mít) thì nhớ đừng khép cửa lều nhá! Kẻo chết tươi ăn năn tội chẳng kịp!
    Cái khoản này tớ không áp dụng trong lớp học mà dùng nó trong ca đoàn. Giờ tập hát, nén lại cho bom xì rồi lẩm bẩm chủ ý cho mọi người vừa đủ nghe

- Nhà ai phi mỡ hành thơm quá!

Like
    0
    Ngoài ra còn có trò ném bịch nước trà (căn tin ngoài nước trà ra ko có loại nước giải khát nào hết) uống nước xong, còn cái bịch + đá, 1-2-3 phi thẳng vào lưng bạn
    e`, nhắc mới nhó, cái này em làm từ hồi đấu cấp 2, nhưng không phải trà xanh, mà là trà do mấy thằng mặt dày nó xả ra, còn trộm bình đo trong phòng thí nghệm ra bày đặt pha chế nữa mới ghê chứ, tụi nó do 50 ml "trà"+ nước để tạo ra dung dịch axit, rõ là học hóa thì ngu mà học toán còn ngu ác, rõ khổ mấy bác ngố tàu hồi đó

Like
    0
    Quote Được gửi bởi duykhuong-it View Post
    e`, nhắc mới nhó, cái này em làm từ hồi đấu cấp 2, nhưng không phải trà xanh, mà là trà do mấy thằng mặt dày nó xả ra, còn trộm bình đo trong phòng thí nghệm ra bày đặt pha chế nữa mới ghê chứ, tụi nó do 50 ml "trà"+ nước để tạo ra dung dịch axit, rõ là học hóa thì ngu mà học toán còn ngu ác, rõ khổ mấy bác ngố tàu hồi đó
    làm cái gì thấy gớm vậy

hồi đóa lớn già đầu còn chơi bắn súng nước =))
    tụi nó bơm cả mực + "trà" zô bắn, may mà chỉ bọn đực rựa chơi thoai

Like
    828
    Quote Được gửi bởi dly View Post
    Cái khoản này tớ không áp dụng trong lớp học mà dùng nó trong ca đoàn. Giờ tập hát, nén lại cho bom xì rồi lẩm bẩm chủ ý cho mọi người vừa đủ nghe

- Nhà ai phi mỡ hành thơm quá!

hèn gì...!!!!
    www.xdata.vn

Dịch Vụ Lưu Trữ Máy Chủ Tốt Nhất Tôi Đã Chọn

Like
    19
    Hồi đó tớ thích nghỉ nguyên buổi hôm đó thì lấy cây mắt mèo chà vào ghế của thầy/cô ngồi. Bảo đảm nếu ngồi xuống thì chắc chắn đứng lên là phải chạy ra ngoài .... gãi gãi gãi và gải gải gải.

Like
    6
    Con nhỏ ngồi chung bàn ị trog quần, cô bắt tui với 1 thằng nữa khiêng ghế ra WC

Like
    0
    Quote Được gửi bởi dinhbaochau View Post
    Hồi đó tớ thích nghỉ nguyên buổi hôm đó thì lấy cây mắt mèo chà vào ghế của thầy/cô ngồi. Bảo đảm nếu ngồi xuống thì chắc chắn đứng lên là phải chạy ra ngoài .... gãi gãi gãi và gải gải gải.
    lớp pé cũng cóa zụ án này, haizz, may nhờ dc cảnh báo rầu nên bé bị trét nhưng ko gãi, ráng, hoặc kím lửa hơ cho bớt ngứa. đứa lào dại dột ngồi gãi là có ngày dục lun cái tay

Quote Được gửi bởi b40 View Post
    thèng pạn lớp 9, mắc mà hem dám xin thầy, bẹt ra tại chỗ, ngồi hửi thí pà lun (nó ngồi sau bé 1 bàn), đến giờ ra chơi, mới dc giải fóng, ku cậu mất tích luôn 3 ngày, tội thèng nhỏ

Like
    0
    Quote Được gửi bởi b40 View Post
    her, lớp nhiu dzạ bác?

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

thèng pạn lớp 9, mắc mà hem dám xin thầy, bẹt ra tại chỗ, ngồi hửi thí pà lun (nó ngồi sau bé 1 bàn), đến giờ ra chơi, mới dc giải fóng, ku cậu mất tích luôn 3 ngày, tội thèng nhỏ
    anh chàng nì cũng gan nhỉ, ngồi im trênđó không nhúc nhích àh :=)
    Được sửa bởi duykhuong-it lúc 13:31 ngày 17-05-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Trang 3 / 26 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết