Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 19 / 19
    Like
    522

nhìn thấy tội quá..
    ..

Like
    0
    Về video clip này, em có viết một bài trên blog của em: http://vn.360plus.yahoo.com/huong-gio. Không biết có cảm tính quá không, nhưng mặc dù đang bận rộn, em vẫn dành gần 2 tiếng đồng hồ để lấy hình và viết lời bình rồi post lên blog. Em vốn lười, hiếm khi nhiệt tình như vậy. Mong các bác ghé thăm và góp ý cho em, nếu ủng hộ, động viên thì em cám ơn. Nếu chê sến thì em cũng không dám phản bác. Miễn là ý kiến chân tình là em đều quí!

Like
    0
    Con mèo là con vật trong tim em, em chỉ ăn chứ em không nuôi
    Nhưng xem clip cảm động thật.

Like
    14
    Thương quá, các bác nào chưa nuôi mèo nên không biết chứ mèo tình cảm lắm đấy

Like
    0
    Bác nào nuôi mèo sẽ thấy mèo nó chén con của mìnhh ngon lành như thế nào. Đừng có vội tin vào cái nhìn thấy trước mắt

Like
    439
    Quote Được gửi bởi L una View Post
    Bác nào nuôi mèo sẽ thấy mèo nó chén con của mìnhh ngon lành như thế nào. Đừng có vội tin vào cái nhìn thấy trước mắt
    Tôi xác nhận lời bác này là đúng. Cách đây chục năm nhà tôi có nuôi một con mèo mực. Đêm ấy nó chui xuống dưới gầm tủ đẻ con. Sáng ra tìm thì thấy mèo mẹ đang gặm cái gì đó. Khi thấy tôi nó bỏ chạy, để lại nửa thân mình còn lại của mèo con. Nửa phần dưới đã bị ăn mất.

Con mèo đó có lẽ bị tâm thần. Các con mèo khác không man rợ như vậy.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi khonggiannet View Post
    Tôi xác nhận lời bác này là đúng. Cách đây chục năm nhà tôi có nuôi một con mèo mực. Đêm ấy nó chui xuống dưới gầm tủ đẻ con. Sáng ra tìm thì thấy mèo mẹ đang gặm cái gì đó. Khi thấy tôi nó bỏ chạy, để lại nửa thân mình còn lại của mèo con. Nửa phần dưới đã bị ăn mất.

Con mèo đó có lẽ bị tâm thần. Các con mèo khác không man rợ như vậy.
    Hẻm phải đâu, tại vì nó đói quá đó. Ai mà nuôi thú nhiều sẽ biết điều này, điều này cũng xảy ra với nhím nữa. Do đó khi canh con cái đẻ, nên chuẩn bị cho nó tí thức ăn. Thông thường mèo cái đẻ ra, đói quá thì nó chén cái nhao trước (bởi vậy mới hiếm), rồi còn chưa no, thì làm mèo con.

Like
    42
    nhìn con mèo đen ...chợt thèm thịt ghê
    @ Chó mèo là loại động vật rất tình nghĩa, có chăng là con ng đối xử tệ bạc với nó thôi

Like
    2
    nếu đã nuôi mèo thì mới thấy nó rất cá nhân, bướng bỉnh chứ ko nghe lời như chó nhưng cũng rất tình cảm, còn mèo ăn con mình hay bỏ đói cho nó cũng vì dành cơ hội sống cho những đứa còn lại, dù sao nó cũng là mèo chỉ theo bản năng và ko có sự lựa chọn

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết