Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 30
    Like
    457

Ngạc nhiên VatPhamPhongThuy.Com - Thành công của chuỗi cửa hàng ( Seo content )

Sự kết hợp gắn kết giữa kinh doanh truyền thống và kinh doanh hiện đại đã tạo nên mô hình xây dựng thương hiệu thành công ở việt nam. Đó là Seo content Marketing các bài viết chất lượng, mã nguồn mở WordPress tối ưu Seo, dễ làm và triển khai. Không còn như thời xưa phải thiết kế mô hình hoành tá tràng với 1 hệ thống đồ sộ, nào là đơn hàng, kho hàng, tồn kho, đặt hàng thanh toán riêng.
    Sắp tới mình cũng sẽ xây dựng theo con đường tự nhiên (nature) , site tin tức vệ tinh ThietBiXe.Com.Vn tối ưu Seo, mong mọi người đánh giá và ủng hộ - Thiết Bị Xe Việt Nam . Cảm ơn, Chúc Anh em ddth.com cuối tuần vui vẻ và nhiều niềm vui trong cuộc sống.
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    70
    VatPhamPhongThuy rất thích bài viết này
    Bác ấy có nick ở ddth nhưng lâu này ko thấy vào, ngày xưa cũng nuôi GA, giờ gà qué chắc bỏ hết vì vài k không đáng kể nữa rồi
    À, chủ thớt spam ở ddth ít thôi nha, em thấy bác spam từ khóa không dấu với chèn link lung tung lắm, nguy cơ khóa nick rất cao.
    Chúc bác làm ăn phát đạt như bác trùm phong thủy kia.

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    26
    Search mấy thể loại blog sức khỏe bla bla lúc nào cũng ra ông này chuyên môn Disable comment =))

6. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    70
    Quote Được gửi bởi azlazco View Post
    Search mấy thể loại blog sức khỏe bla bla lúc nào cũng ra ông này chuyên môn Disable comment =))
    hehe, chắc bác ấy không có thời gian quản lý vì có hàng trăm site lớn bé nên Dis CM cho nó đỡ loạn.

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    10
    tuvikhoahoc.com thì sao các bro, đi sau nhưng thấy thứ hạng khủng hơn, vẫn thấy mạnh nhất khoản online. Chỉ là chưa làm offline thì phải

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    457
    Quote Được gửi bởi OneWayTicket View Post
    VatPhamPhongThuy rất thích bài viết này
    Bác ấy có nick ở ddth nhưng lâu này ko thấy vào, ngày xưa cũng nuôi GA, giờ gà qué chắc bỏ hết vì vài k không đáng kể nữa rồi
    À, chủ thớt spam ở ddth ít thôi nha, em thấy bác spam từ khóa không dấu với chèn link lung tung lắm, nguy cơ khóa nick rất cao.
    Chúc bác làm ăn phát đạt như bác trùm phong thủy kia.
    Cảm ơn Bác, mình sẽ rút kinh nghiệm

Like
    457
    Quote Được gửi bởi adtr View Post
    tuvikhoahoc.com thì sao các bro, đi sau nhưng thấy thứ hạng khủng hơn, vẫn thấy mạnh nhất khoản online. Chỉ là chưa làm offline thì phải
    Hay, nhưng quan trọng là tạo ra giá trị lợi ích cho xã hội, đồng thời đem lại lợi ích cho bản thân và gia đình( Tiền) khi đó mới có thêm động lực để mình phát triển ( Tiền+ Mối quan hệ ) website ngày càng đi lên và phát triển được. Chứ làm phi lợi nhuận thì cũng khó mà trụ vững (có thực mới vực được đạo), đôi lời chia sẻ quan điểm cá nhân, mong mọi người đừng gạch đá

Like
    70
    Quote Được gửi bởi adtr View Post
    Trang này với trang tuvisomenh thì nguồn thu chủ yếu là gì nhỉ? Dịch vụ xem ngày hả? Đặt GA với mấy cái quảng cáo kia thì em nghĩ là doanh thu không nhiều, chắc sẽ sớm chuyển sang bán hàng thôi. Trang VPPT thì nó seo từ khóa lên top, sau đó bán hàng phong thủy, loại hàng này thì siêu lợi nhuận. Bác nói thứ hạng khủng chắc từ khóa liên quan tử vi, ngày giờ, nhưng search từ khóa "phong thuy" hay "vat pham phong thuy" thì mấy trang của bác VPPT nằm TOP (blogphongthuy, phongthuydongduong), mà cái này mới hái ra tiền.

14. Thành viên Like bài viết này:

Like
    10
    Quote Được gửi bởi OneWayTicket View Post
    Trang này với trang tuvisomenh thì nguồn thu chủ yếu là gì nhỉ? Dịch vụ xem ngày hả? Đặt GA với mấy cái quảng cáo kia thì em nghĩ là doanh thu không nhiều, chắc sẽ sớm chuyển sang bán hàng thôi. Trang VPPT thì nó seo từ khóa lên top, sau đó bán hàng phong thủy, loại hàng này thì siêu lợi nhuận. Bác nói thứ hạng khủng chắc từ khóa liên quan tử vi, ngày giờ, nhưng search từ khóa "phong thuy" hay "vat pham phong thuy" thì mấy trang của bác VPPT nằm TOP (blogphongthuy, phongthuydongduong), mà cái này mới hái ra tiền.
    Chắc họ đang ém hàng, phong thuỷ họ chưa đẩy mạnh, nên chắc SEO chưa thấy

16. Thành viên Like bài viết này:

Like
    81
    Em đang muốn bán site xemngaydep.vn tương tự như trang tuvisomenh, có bác nào có nhu cầu và muốn nhảy vào lĩnh vực này không nhỉ

18. Thành viên Like bài viết này:

Trang 1 / 3 123 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết