Trang 2 / 46 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 453
    Like
    0
    Cái tôi cần không phải "Thuần Việt" mà là tính cộng động rộng khắp. Dùng mạng Xh "mde in VN" thấy không được cái gì cả ngoài việc "người VN dùng hàng VN" (thời buổi này cái nào tốt thì dùng, không phải cứ VN làm mà đâm đầu mà dùng một cách ấu trĩ ngu xi ...)

Like
    0
    Việc đạt được top 10 cũng không khó mà. Quan trọng là tiền đầu tư vào nó thôi

Like
    56
    Ai bỏ google.com để xài sốc bây?
    Ai bỏ facebook.com để xài đầu gấu?
    Tớ thì tớ chả thích lấy vợ cùng làng, chửi nó bố mẹ nó nghe đc thì dở lắm.
    Mã hành vô lực giai nhân sấu, nhân bất phong lưu chỉ vi bần.

WordPress VietNam

Like
    0
    tên miền .vn hình như chỉ đựoc cấp tối thiểu 3 ký tự chứ nhỉ ?

Like
    5
    Chắc VTC phải tuyển thêm 1 triệu nhân viên mới. Công việc là chỉ việc ngồi đăng ký thành viên =))
    Việc gì phải ngồi đăng ký vậy bạn ?
    Nếu nói như bạn thì code cái script nó query insert không sướng hơn à ?
    Cứ đợi xem.
    Trao đổi backlink PM Y!M: cafetinhban_lequi

Like
    96
    Domain hình như chưa mua mà.

Like
    0
    mình chẳng hiểu sao mấy bạn cứ chê bai này nọ dù chưa biết nó tốt xấu ra sao,nói thẳng ra nhe mấy bạn là người việt nam mà chẳng có chút tinh thần việt nam gì cả,mình công nhận việt nam cũng có những mặt hạn chế,mấy bạn phản đối chê bai những điều đó là đúng,nhưng mình cảm thấy đối với 1 sản phẩm thuần việt như vậy đáng lẽ ra mọi người phải ủng hộ hết mình chứ đằng này cứ phán xét này nọ.Mình có ghét bọn TQ một số điều nhưng lại rất nể phục bọn nó ở một chỗ tinh thần tự hào dân tộc của nó rất cao,ko như việt nam mình cứ lo chê bai sản phẩm VN,nếu vậy bao giờ nước mình mới bằng người ta đc nhỉ

Like
    0
    Mình thì lại thấy thế này,mỗi thời mỗi khác, thời email lúc thăng lúc trầm rồi đến Messenger cũng lụi tàn,thời forum nở rộ cũng đã qua ,bây giờ đến thời của mạng xã hội cũng đang có dấu hiệu chững lại.
    Khi mình dùng Yahoo!360 thì Yahoo!360 đóng cửa .Khi chuyển sang dùng Facebook thì facebook bị chặn nên mình chán và mệt mỏi với cái kiểu mạng xã hội này lắm rồi.
    Bây giờ di động thì ai cũng có, liên lạc với nhau đơn giản, thà ngồi quán uống cà phê với mấy thằng bạn còn hơn tốn thời gian cho các mạng xã hội.
    Chỉ là ý kiến cá nhân mình thôi.

Like
    2
    Nhìn phần nội dung thấy nó thập cẩm quá, rồi nó sẽ y chang 1 trang TMDT, raovat, muaban... quảng cáo tràn ngập và quan trọng ToS như thế nào?

Like
    0
    To khoquamaoi: Thế các sản phẩm "made in vietnam" có đáp ứng nhu cầu tự do thông tin và tự do cá nhân không? Nếu có mình sẽ dùng nó.

Còn vì sao mình dùng hàng ngoại? Vì nó đáp ứng tối thiểu 2 nhu cầu trên + tính cộng đồng quốc tế cao. Dùng mạng XH của nó mới gọi là dùng Internet, còn dùng mạng XH như bài báo trên nói cứ như dùng một mạng WAN vậy. Toàn là gặp nhau trong ao làng thì tham giam gì.

Trang 2 / 46 FirstFirst 123457 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết