Trang 15 / 20 FirstFirst ... 1012131415161718 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 141 đến 150 / 192
    Like
    5
    Quote Được gửi bởi maicon View Post
    lại thêm 1 con gà chắc từ bên kia qua ăn ké, ko bít nó ghi chữ dân IT mà nó có hiểu IT là gì ko nữa, phì ... chắc bên đó sản sinh ra toàn thứ mất dạy 1 lèo, thôi khỏi qua đó cho mang tiếng cá mè 1 lứa

Tôi ko phải mem hoạt động thường xuyên từ nơi đó :-" Nhưng mà ít nhất thì cũng từng biết và từng tham gia đôi ba lần. Hơi cậu chả biết gì, nói như đúng rồi )

Like
    29
    Quote Được gửi bởi vietanh920 View Post
    Tôi ko phải mem hoạt động thường xuyên từ nơi đó :-" Nhưng mà ít nhất thì cũng từng biết và từng tham gia đôi ba lần. Hơi cậu chả biết gì, nói như đúng rồi )
    Thật hãnh diện được làm quen với dân IT, biết cả mysamsung cơ đấy, ngưỡng mộ quá cơ.

Like
    29
    lộn tiệm rồi ....................... tất cả khỏi ôn thi đại học, học cdn vài năm rồi là đc liên thông rồi. cdcq sắp chết hết

Like
    29
    nhóc_gà, anh ko muốn nói chuyện loại bèo nhèo mất dạy như chú, sao chú ko biến về cái mss gì chơi đi lon ton ở đây hoài thế?

Like
    29
    xin mời : cây xăng ngã tư 3/2 Lê Đại Hành, P7 Q11 TpHCM. tiếp từ 7h30 sáng tới 8h. tối từ 18h trở đi. chú muốn tới khi nào pm anh trước cái nhé chú gà. Đừng có nói rồi trốn nhé.

Càng nói chuyện càng lòi cái bản chất của 1 thằng mất dạy đầu đường xó chợ của chú ra thôi. Anh thì chẳng muốn nói chuyện với chú, nhưng chú muốn gặp anh thì anh tiếp chú ngay, hiển nhiên là ko bằng lời.

Like
    4
    Quote Được gửi bởi nguyendinhdong View Post
    đại học cũng có đại học nghề nữa hả bạn

ko biết cả nc có trường nào chưa, nhưng mình biết có tỉnh sắp có học viện nghề nữa cơ bạn ah

Like
    29
    Quote Được gửi bởi Nhoc_Gin View Post
    Hóa ra chú mài là 1 thèng NGU ở SG =]]

Ra HN nói chuyện với A nhé =]]

Sao vụ hum qua A bảo chú có ý kiến làm đơn lên Bộ éo dám làm àh =]] Thế mà to mồm =]]

Khi nào làm đơn gửi xong thì pm A nhé... Còn k0 làm được thì trym kút khỏi Topic này đi con súc sinh NGU dốt còn làm trò

Mình chưa = Ai mà đi kinh người haizzz =]] =]] Đời nhiều thèng NGU mà to còi =]]
    Anh chả có ý kiến ý cò gì với bộ, chỉ có mấy thằng mất dạy như chú mới thích kiện cáo này nọ. sao đòi gặp anh giờ lại bảo anh ra tìm chú, anh đâu thích tiếp chuyện thứ lòi ra từ 2 ông bà nào mà ăn ở thất đức súc vật kiểu j đấy mới sinh ra chú. Tại sao anh phải đi ra đó gặp chú ? Chú nói chuyện thật là giống bị bại não. Đúng là thằng hèn.

Like
    29
    chán cái thằng, chỉ biết bắt chước, trong đầu ko có não chỉ có 1 đống cát trộn với c*t
    Ra hn để cho nó ... chửi nghe đúng giọng của 1 thằng hèn
    Anh gặp chú mà anh chỉ dùng lời với chú thì bố mẹ chú ko còn là con ki nữa mà là con c*c

Like
    29
    mình là mình sợ chó lắm, chó lớn ở nhà sủa sáng, chó mẹ ở nhà sủa tối, thôi giờ mình xin nhường lại cái topic này cho con chó con của 2 con chó kia nó sủa tha hồ

chứ chó sủa ở đây hoài mình ko nói chuyện được, chả hiểu 4rum mss j đấy sao lại thả chó chạy rông sủa um sùm.

Like
    0
    mình mới tn cdn năm nay. vì thấy nhiều bạn coi thường hệ cao đẳng nghề quá nên mình phải đăng kí để đưa ra ý kiến của mình 1 tí.
    thứ nhất nhiều bạn cho rằng cdn là "ngu hơn" các bạn học cao đẳng chính qui xin thưa các bạn là chưa chắc đâu các bạn kêu là cd chính qui thì phải thi còn cdn thì ko cần thi. vâng cái đó đúng nhưng ngay như mình, 1 thằng sv cdn- lúc đó điểm thi đh của mình còn chấp dc khá nhiều bnaj học đh đó nhưng mình chọn cdn, và theo mình bik thì cdn muốn liên thông thì phải có bằng khá tức là trên 7.0 một số điểm tương đối cao đó các bạn ahm. và hơn thế nữa số lượng sv tn của lớp mình cũng khá ít khoảng 20 ngừoi thôi và chỉ có 3 ngừoi dc bằng khá... mình chỉ nói cho đỡ bị chửi ngu thôi có j xin các bạn bỏ qua. và mongc các bạn cũng đừng nên nói những lời khiếm nhã với nhau. việc các bạn làm sẽ thể hiện bạn là ngừoi như thế nào ko cần bạn phải xưng tui học cái j đâu. học j cũng dc miễn làm tốt việc là dc rồi

Trang 15 / 20 FirstFirst ... 1012131415161718 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết