Trang 3 / 10 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 97
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi Culytruong View Post
    S3 không còn cả tuần nay rồi, Thay bằng bóng đá TV.

Hôm thấy nó chạy hàng chử phát BDTV Định lên khen SCTV thì mới biết nó chỉ chiếu Đức với Brazin. Hồi mới bóng đá TV chiếu TBN thì bắt mua đầu giải mã. Bây giờ cho chiếu thì không phát TBN Rồi dùng cái đài đó quảng cáo cho K+1 gì gì đó.

Coi bằng net thì củng được nhưng mấy trận lớn nhiều người coi thì hay bị đứng hình, không coi còn đở tức.

Không biết các bác xem TBN thế nào mà nói hay quá, cứ như là trong ruột mấy đội TBN mà ra không bằng.

Một tin khác là thỉnh thoảng HTV có chiếu TBN nhưng .....hên xui

Trên S3 thì trận nào có Barca hay Real nó đều trực tiếp đó bác, chưa kể trên sopcast coi rất ít giật hình !

Like
    13
    Hồi mùng 2 tết cái ăng ten chảo bình thường ở quê em có bắt được kênh BarcaTV (e cũng ko nhớ chính xác tên nhưng nó là kênh của Barca)nữa các bác ạ. Qua ngày mùng 3 thì nó cắt tiệt
    Cơ hội ban nick chỉ đến một lần.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Kìa,con chim View Post
    Trên S3 thì trận nào có Barca hay Real nó đều trực tiếp đó bác, chưa kể trên sopcast coi rất ít giật hình !
    Bác coi S3 cách nào hay vậy ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Kìa,con chim View Post
    Chẳng trách tối qua xem CL trên máy tính thấy giật tung mình mà không hiểu vì sao??? Bình thường có như vậy đâu.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Culytruong View Post
    Bác coi S3 cách nào hay vậy ?
    S3 là coi ở TH Cáp đó bác (ở nhà) còn nếu một mình một em PC thì nên dùng sopcast coi là ổn nhất.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi hoanglantham View Post
    Hồi mùng 2 tết cái ăng ten chảo bình thường ở quê em có bắt được kênh BarcaTV (e cũng ko nhớ chính xác tên nhưng nó là kênh của Barca)nữa các bác ạ. Qua ngày mùng 3 thì nó cắt tiệt
    Đó là do VCTV nó thả cửa cho bà con coi ba ngày Tết cho vui đấy bác ợ. Của tụi VCTV thì có GoalTV 1,2 chứ ko có SuperSport (S3).
    Được sửa bởi Kìa,con chim lúc 01:23 ngày 09-04-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Nếu theo bác CHIM với bác TRUONG nói vậy thì khả năng bọn K+1 độc chiếm show El Clasico này là hoàn toàn có cơ sở...

Tiếc thay

Like
    50
    Cái La Liga thì có 2 trận đáng xem nhất, BC vs RM và RM vs BC. Rất tiếc dạo này không coi trực tiếp nổi, coi lại cũng hay lắm !.

Like
    0
    Hê hê, nếu bác nào có sopcat, và Livetv.ru, thì bảo đảm là chả kém ti vi mấy. Cứ gọi là hết ý.

Like
    1
    Trận nào không xem được thì livescore.com. Mà xem Liga chi cho mệt nhỉ? Toàn là 2h sáng.

Like
    13
    Quote Được gửi bởi caonho View Post
    Trận nào không xem được thì livescore.com. Mà xem Liga chi cho mệt nhỉ? Toàn là 2h sáng.
    Lúc đó mới là giờ của dân ghiền đá banh bác ợ. Chứ đá 8h của SeriA hoặc 9-11h của NHA thì...........thường quá!
    Cơ hội ban nick chỉ đến một lần.

Trang 3 / 10 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết