Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    0

Hấp dẫn đây ! Hoàn Hảo là từ dành cho E72

Thấy các bạn mỗi người 1 ý kiến, có nhiều điều vô lý nhưng như vậy mới là cảm nhận riêng chứ

Theo mình thì với số tiền bỏ ra gần 8 triệu đồng để đổi lấy 1 sản phẩm công nghệ như E72 là không mắc. Bao nhiêu là cải tiến, từ thiết kế đến tính năng của máy. Đơn giản hơn là giá thành của E72 cao hơn E71, xấu hơn và kém tính năng hơn mà lại mắc hơn à? có phải là quá vô lý hay không? Mình thấy kiểu dáng thay đổi nhiều đấy chứ, E72 đã fix được 1 số "thô" của E71, và trông có vẻ thật phong cách với màu đen...Điểm nhấn khá rõ của E72 chính là giải pháp email toàn diện Nokia Messaging, giúp người dùng di động dễ dàng kết nối với mọi tài khoản thư điện tử, đặc biệt là hỗ trợ tính năng Mail for Exchange và Lotus Notes Traveler để truy xuất email cộng tác trong doanh nghiệp. Riêng nút điều khiển hướng được nâng cấp thành nút cảm ứng quang học và máy ảnh số được nâng cấp lên mức 5 megapixel..E72 cũng hỗ trợ tính năng lọc ồn "2 chiều" giúp chất lượng thoại luôn ổn định trong mọi môi trường.

Bao nhiêu thứ như vậy mà kém hơn E71 thì mình ko tin, các bạn hãy thử sử dụng xem rồi biết mình nói sai không nhé.
    Quote Quote

Like
    13
    Đã xài, đã cảm nhận các tính năng của E72. Có điều hằng ngày làm việc tại văn phòng(check mail trên máy tính) nên chưa cảm nhận hết các tiện ích của Push Mail của Nokia Messaging.

Like
    3
    Mua đi rồi bán lại cho sớm, bàn phím gần nhau quá tay mà lớn 1 xíu thì so với BB là cả một trời một vực. Vô cùng khó bấm.

Push mail nghe có vẽ hoàng tráng nhưng so với mấy con BB có j hơn.
    Nút cảm ứng cũng chỉ có 4 điều hướng, có thể đi xéo dc không ?! Nếu so với điều hướng của BB ^^!

Qua 5giay mà xem, người dùng bán lại nhiều nhất trong tất cả các loại ĐT.

Like
    13
    Quote Được gửi bởi khucthuydu View Post
    Mua đi rồi bán lại cho sớm, bàn phím gần nhau quá tay mà lớn 1 xíu thì so với BB là cả một trời một vực. Vô cùng khó bấm.

Push mail nghe có vẽ hoàng tráng nhưng so với mấy con BB có j hơn.
    Nút cảm ứng cũng chỉ có 4 điều hướng, có thể đi xéo dc không ?! Nếu so với điều hướng của BB ^^!

Qua 5giay mà xem, người dùng bán lại nhiều nhất trong tất cả các loại ĐT.
    Bạn nói thế không sai nhưng chưa hoàn toàn đúng. Mỗi sản phẩm công nghệ đều có những đặc điểm riêng biệt. Fan của BB có thì chắc chắn cũng có Fan trung thành của E72 thôi

Like
    0
    Nói qua thì cũng nói lại, theo mấy thằng bạn mình dùng BB, pin kém, đâu được 2 ngày, dùng nhiều thì 1 ngày sạc 1 lần. Mà cậu dùng thử chưa mà bảo nó ko đi chéo?

Like
    13
    Quote Được gửi bởi quydaxoavt View Post
    Nói qua thì cũng nói lại, theo mấy thằng bạn mình dùng BB, pin kém, đâu được 2 ngày, dùng nhiều thì 1 ngày sạc 1 lần. Mà cậu dùng thử chưa mà bảo nó ko đi chéo?
    Cũng tùy thôi bạn àh, có khi vừa đi ngoài đường vừa nghe nhạc(tai nghe) thì 1-2 ngày.

Like
    3
    Quote Được gửi bởi quydaxoavt View Post
    Dĩ nhiên dùng rồi cũng bán lại luôn rồi

Like
    0
    em chưa xài e72 nhưng thấy mọi ngừoi ca ngợi em này ghê quá ... Có lẽ phải dùng thử mới được

Like
    0
    Mình là lính mới, các pac cho em hỏi mún post bài thì post ở đâu ah/

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết