Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 22
    Like
    0

Cảm nhận vui về Pushmail - Pushmail trên bàn nhậu!

Đây là bài chia sẻ mà Ban tổ chức Push mail nhận được, đăng lên để các thành viên cùng tham khảo nhé:

Lại một tuần làm việc trôi qua, time for beer. Đám tụi mình ra quán ốc Nghệ thuật ngồi lai rai. Uống được vài chai thì chợt nhớ ra thằng bạn cũng thân thân, đang ngồi ở công ty, hoàn thành nốt công việc. Chú này siêng năng lắm, mình đã rủ vài lần mà vẫn không chịu đi uống. Được rồi. Mình chụp vài pô ảnh bàn nhậu xôm tụ này rồi Push mail cho chàng ta. Kể cũng hơi ác, nhưng biết làm sao bây giờ, mình cũng là muốn tốt cho bạn bè thôi.

Nếu điện thoại của bạn có thể Push mail, bạn sẽ làm gì?

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    13
    Quote Được gửi bởi BTCNokiaPushmail View Post
    Đây là bài chia sẻ mà Ban tổ chức Push mail nhận được, đăng lên để các thành viên cùng tham khảo nhé:

Lại một tuần làm việc trôi qua, time for beer. Đám tụi mình ra quán ốc Nghệ thuật ngồi lai rai. Uống được vài chai thì chợt nhớ ra thằng bạn cũng thân thân, đang ngồi ở công ty, hoàn thành nốt công việc. Chú này siêng năng lắm, mình đã rủ vài lần mà vẫn không chịu đi uống. Được rồi. Mình chụp vài pô ảnh bàn nhậu xôm tụ này rồi Push mail cho chàng ta. Kể cũng hơi ác, nhưng biết làm sao bây giờ, mình cũng là muốn tốt cho bạn bè thôi.

Nếu điện thoại của bạn có thể Push mail, bạn sẽ làm gì?
    Trường hợp này mình sẽ làm cả 2 cách:

+ Chia sẻ ảnh qua Flickr cho bạn bè, đặc biệt là người có chung sở thích ăn ốc ^^
    + Push Mail cho cậu bạn đang ở văn phòng: tuy có hơi ác nhưng thể hiện cái quan tâm, vui chơi không quên bạn bè đang làm nhiệm vụ (bị khích tướng lần này lần sau rủ chắc chắn cậu ta sẽ đi)

Ai còn cách làm gì khác thì chia sẻ thêm đi

Like
    0
    Nếu (bao giờ hết nếu?) điện thoại mình có pushmail mình có thể check mail 24/24 để có thể trả lời nhanh mấy câu hỏi thử thách và giật về ẻm e72 . Tất nhiên rồi, sao phải nghĩ.

Like
    13
    Quote Được gửi bởi quydaxoavt View Post
    Nếu (bao giờ hết nếu?) điện thoại mình có pushmail mình có thể check mail 24/24 để có thể trả lời nhanh mấy câu hỏi thử thách và giật về ẻm e72 . Tất nhiên rồi, sao phải nghĩ.
    Trời, có quyền đăng kí nhận câu hỏi, check trên máy tính rồi trả lời bằng máy tính luôn . Bữa nhận E72 dùng thử ở Cục Gạch tham gia trò chơi nhiều anh đâu có trả lời mail bằng E72

Like
    0
    Dùng máy tính đâu phải lúc nào cũng chơi đươc. Hôm nọ mình nhậu say gần chết về, muốn mở máy tính ra check mail mà ko nổi. Sáng hôm sau tỉnh dậy thấy câu hỏi gửi cho mình từ tối hôm trước. Giá mà là pushmail nó báo cho mình như tin nhắn thì đã kịp trả lời nhanh rồi.

Like
    0
    lúc đó chết rầu còn gì nữa mà trả lời sms

Like
    13
    Quote Được gửi bởi lamloyal View Post
    lúc đó chết rầu còn gì nữa mà trả lời sms
    Bác này nói chí lí, lúc đó có còn sức đâu nữa mà trả lời.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi dieout View Post
    Bác này nói chí lí, lúc đó có còn sức đâu nữa mà trả lời.
    Nghĩ đến E72 thì chết cũng phải bật dậy trả lời xong rồi chết tiếp

Like
    0
    chạy tốn pin quá, không kịp gọi đã hết pin...

Like
    0
    ko chỉ E72 mà nhiều nhiều nữa cơ hihi theo mình thì nếu đã chết thì chết luôn dj rù trả lời trong giấc mơ được mà hjhj

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết