Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 35 / 35
    Like
    22
    Mình cũng xài thẻ VCC của VCB nhưng cách đây mấy tháng, gọi điện lên tổng đài qua số đt ghi trên thẻ ko bao giờ có ai bắt máy, rất tệ

Ngược lại, Eximbank thì gọi phát là ngon ngay. Mình vẫn đang dùng thẻ của EximBank và ko có gì phàn nàn cả

Có lẽ VCB quá đông khách hàng nên support ko nổi nữa rồi

Like
    22
    Tồi nhất là thằng Techcombank sau đến thằng vietinbank, tuyển toàn lũ mất dạy

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi themeforest View Post
    VN giờ ngân hàng nào tạm ổn nhất các bác?
    cảm thấy acb là có vẻ ổn áp nhất

Like
    69
    sms banking thì đăng ký mình tick vào có dùng chức năng đó là được mà, hình như miễn phí còn rút bằng séc chắc bạn là doanh nghiệp chứ cá nhân không cần thiết. nếu là doanh nghiepj sao lại không nắm rõ thủ tục, vcb là ngân hàng lớn họ chủ yếu phục vụ khách hàng doanh nghiệp hoặc cá nhân chuyển số tiền lớn , hệ thống rất nhanh đặc biệt chuyển tiền liên ngân hàng kể cả trong đêm không như ngân hàng khác phải đợi duyệt khá lâ thì vcb rất nhanh đấy là ưu ddierm, còn nhược điểm là giao dịch nào cũng mất phí kể cả trong cùng hệ thống và phí của internet bnaking tách biệt mới mobile banking nên nếu bạn không có nhu cẩu dùng hết thì chỉ nên dùng 1 cái thôi.

Like
    3
    Mình ko thíc anh Agribank nhất

Like
    7
    vcb có rút được bội số của 10k ko ạ, em đang dùng vtb mà tính chuyển sang vcb

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết