Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Cảm nhận vui về pushmail

Tình hình chưa thấy ai tham gia chia sẻ cảm nhận, chắc mấy bạn cũng chưa rõ phải chia sẻ như thế nào, BTC sẽ demo trước nhé

Pushmail để tán gái

Hôm trước, mình phải đi qua khách hàng, nghe họ phàn nàn. Thật là rõ khổ. Định rủ thêm mấy đứa đi cho vui, mà đứa nào cũng than bận. Nhưng mà trời thương người hiền để cho bên khách hàng có một em thật là xinh xinh dễ thương. Thế nào bọn ở nhà cũng tiếc đứt ruột vì không chịu đi qua khách hàng với mình. Toan tính gây ấn tượng với cô em, sẳn có địa chỉ email trên namecard, mình Push mail luôn một cái. Nói rằng rất ấn tượng vì bla bla bla của cô em. Thế là em bị ấn tượng vì cái email của mình. Sau này, mình add được nick chat của em, thân nhau hẳn. Đời thế bỗng vui.

Nếu điện thoại của bạn có thể Push mail, bạn sẽ làm gì?
    Quote Quote

Like
    0
    sao e dang ky ko dc vay

Like
    0
    dear bạn, BTC hiện tại pick random trong danh sách những bạn đăng kí để gửi điện thoại, hi vọng bạn sẽ được may mắn chọn dùng thử

Like
    0
    Hi bác BTC, dùng thử rồi sau làm sao để trúng thưởng em nó thía?

Like
    0
    Để tham gia chuơng trình, bạn có 2 cách:

1. Truy câp trang chủ của chương trình "Nokia thử thách pushmail" http://www.nokia.com.vn/mac-dinh/pus...hach-push-mail. Đây là một game rất hấp dẫn mà người tham gia sẽ nhận được 3 câu hỏi trong 1 tuần gởi tới email, người trả lời đúng và nhanh nhất sẽ nhận một chiếc điện thoại E72 mới cáu cạnh!

2. Bạn chia sẻ những câu chuyện của bạn khi sử dụng Pushmail trên diễn đàn DDTH.com bằng cách tạo chủ đề mới trong box này. Đó có thể là những câu chuyện thành công, những câu chuyện vui mà bạn có được từ khi sử dụng tính năng Pushmail. Bạn tham khảo thêm những câu chuyện mẫu BTC đã đăng. Với mỗi câu chuyện chia sẻ bạn sẽ được 1 vé rút thăm may mắn trúng E72 vào cuối chương trình.

Chúc bạn có nhiều niềm vui khi tham gia chương trình!

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết