Trang 26 / 88 FirstFirst ... 212324252627282931 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 251 đến 260 / 879
    Like
    0
    Bố trí được thời gian hẳn 1 tháng để đi chơi, sướng thật!

Like
    0
    Tớ cuuxng đú đởn đi NHa Trang chơi đây....
    Mừ đi bằng mái bai . hông sung sướng như ku Thả Gà.

Like
    73
    Quote Được gửi bởi kiettt View Post
    Tớ cũng thích tấm hình giống Bin thích

Nhỏ này mà say xe kiểu vầy, mai mốt sẽ:

"Ngày mai đám cưới rước dâu bằng xe ba bánh ..."

hát nhái theo bài "bằng lòng đi em, anh về quê rước má lên liền"
    Em không đi xe được nên ai mà chịu em thì phải ở lại với em thôi bắt rể

Thấy anh Gà đi mà ham quá giống Chum Chum giá mà ba mẹ sinh ra mình là con trai thì có phải hay hơn rồi không đi đâu cũng tới.

Nói sẽ cố gắng làm một chuyến trước khi chống lầy nhưng mà có vẻ không khả quan lắm để khi có chồng rồi rủ chồng đi cho có bạn đường vậy

Like
    3,392
    Quote Được gửi bởi hana_vip View Post
    Em không đi xe được nên ai mà chịu em thì phải ở lại với em thôi bắt rể

Thấy anh Gà đi mà ham quá giống Chum Chum giá mà ba mẹ sinh ra mình là con trai thì có phải hay hơn rồi không đi đâu cũng tới.

Nói sẽ cố gắng làm một chuyến trước khi chống lầy nhưng mà có vẻ không khả quan lắm để khi có chồng rồi rủ chồng đi cho có bạn đường vậy

Tốt nhất,nên lấy chồng đã có kinh nghiệm,để sau nầy có chuyến đi hoàn hảo ,tuyệt cú mèo!.Chẳng hạn như ...Thả Gà!

Like
    73
    Quote Được gửi bởi acaxomcui View Post
    Tốt nhất,nên lấy chồng đã có kinh nghiệm,để sau nầy có chuyến đi hoàn hảo ,tuyệt cú mèo!.Chẳng hạn như ...Thả Gà!
    Ờ Ha Pác nói cũng đúng phải kiếm anh nào có kinh nghiệm một chút thì khi đi mới an toàn và hiểu biết nhiều hơn

Eo` nhưng mà anh Gà không chịu bị bắt rể đâu

Like
    529
    Ờ Ha Pác nói cũng đúng phải kiếm anh nào có kinh nghiệm một chút thì khi đi mới an toàn và hiểu biết nhiều hơn

Eo` nhưng mà anh Gà không chịu bị bắt rể đâu
    Hana có thấy cái vòng đồng trên tay chú Gà không? Biết và hiểu ý nghĩa của cái vòng tay đó chứ?!!

Like
    612
    Đúng là nữ nhân thường thích nam nhân có nhiều kinh nghiệm từng trải

Thuốc men chỉ cần bấy nhiêu thôi, vitamin C, thuốc giảm đau, thuốc tiêu chảy, thuốc nhức đầu, kẹo cao su, dao xếp đem theo để... gọt trái cây. Mấy cái thuốc tiên này em rút kinh nghiệm từ khi đi bộ đội, gọi là thuốc tiên vì khi em đi bộ đội, hành quân tê nhức mỏi, cứ nhằm mỗi ngày một viên C, và thuốc giảm đau thì đi phà phà, còn thuốc tiêu chảy thì mỗi lần bị thì uống một viên, uống nhiều nước, nếu còn bị thì uống tiếp viên nữa, hết thì thôi. Thường là em uống 2 viên là hết. Ngoài ra còn có tác dụng hơi ngộ là mỗi khi đi đến chỗ nào mà nhà vệ sinh dơ quá, mắc mà hổng muốn đi thì cứ uống một viên, bảo đảm nín được tới 3 ngày. Hồi đó đi Ayunpa nhờ nó mà em nhịn được 7 ngày... hic hic...
    Móa, ngày nhập khẩu 3 bữa mà nhịn xuất khẩu chất thải công nghiệp được tới 7 ngày?!

Like
    73
    Quote Được gửi bởi dly View Post
    Hana có thấy cái vòng đồng trên tay chú Gà không? Biết và hiểu ý nghĩa của cái vòng tay đó chứ?!!
    Hehee em biết anh Gà là rể Pác Dê rồi nên anh Gà có ra ngoài này thì em cũng đâu có dám bắt mà có thằng con rể cho nó đi mà cũng đề phòng bị giang hồ bắt còn còng tay lại nữa chứ Pác Dê kỹ quá đó, có ngày ra đây giang hồ bắt thật

Like
    50
    Chúc mừng Thả gà về tới nhà vẫn còn nguyên vẹn .

Quote Được gửi bởi thagnv View Post
    [COLOR="Red"][B][SIZE="5"]

Loại quần vải cực mỏng, cực nhẹ, 75k mua ở Đề Thám. Giặt tay phơi gió cũng mau khô, giặt đồ kí cũng đỡ tốn tiền. Hic hic... nhưng tai nạn là tại nó mỏng quá nên dễ rách. Em ra Phú Yên bị sóng đánh cái ầm nó cũng rách te tua... hic hic... chờ hồi sau sẽ rõ... hehe...
    Ra tới Phú Yên đã rách toe tua, ra tới Đà Nẵng thì chỉ còn cái lai quần. Thảo nào cô Hà ná cứ mê tít.
    [*_*]

Like
    529
    Không có à nha. Cái vòng đó là do mấy cô Sơn Nữ đeo cho cu Gà đó, hổng phải của nhà Qua đâu. Nghe đâu Gà nhà mình giá được trả hơn 8 Bò gì đó. Nếu thích thì Hana cứ tính số Bò... là nhốt được Cu ấy ngay
    Hehee em biết anh Gà là rể Pác Dê rồi nên anh Gà có ra ngoài này thì em cũng đâu có dám bắt mà có thằng con rể cho nó đi mà cũng đề phòng bị giang hồ bắt còn còng tay lại nữa chứ Pác Dê kỹ quá đó, có ngày ra đây giang hồ bắt thật

Trang 26 / 88 FirstFirst ... 212324252627282931 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết