Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6

Chủ đề: Thử thách Pushmail

Like
    0

Thử thách Pushmail

Chuyện thứ 1:

- Alô, cô đang ở đâu đấy? Sao không kiểm tra hợp đồng rồi chuyển cho tôi? Khách hang đã gửi email từ lâu rồi mà.

- Dạ dạ… Em đang ở ngoài đường anh ơi. Để lát về em check mail rồi em chuyển cho anh liền.

- Không được, nếu không gửi liền trước 30 phút nữa họ sẽ từ chối ký hợp đồng với công ty. Cô chỉ có 10 phút để kiểm tra email và chuyển cho tôi. Nếu không cô có thể đến công ty nhận lương thôi việc.

- Chết rồi! Giờ làm sao ?!

Chuyện thứ 2:

“Minh đang đi công tác từ ngày 02/02 đến 10/02. Nếu có việc khẩn cấp thì bạn email cho địa chỉ tranquangminh@.... Minh sẽ check mail ngay khi có thể”.

03/02
    Dear Minh,
    Xin chúc mừng anh đã trúng tuyển vào vị trí Giám Đốc Kinh Doanh của công ty chúng tôi. Hi vọng anh sắp xếp thời gian đến nhận bàn giao trước ngày 08/02…

06/02
    Anh Minh ơi,
    Sếp nhắc anh phải gửi nội dung quảng cáo cho ddth.vn trong ngày hôm nay…

09/02
    Chào Minh,
    Tôi có gửi cho anh một email yêu cầu gia hạn hợp đồng quảng cáo nhưng không thấy anh trả lời. Tôi xin thông báo với anh công ty chúng tôi sẽ chính thức ngưng quảng cáo cho bên anh từ hôm nay.

11/02

From: Minh

Dear all,
    Thành thật xin lỗi không trả lời mail của mọi người vì tôi không tìm ra một tiệm internet nào…

Bạn thấy những câu chuyện trên thế nào? Nếu bạn rơi vào tình huống đó bạn sẽ làm gì? Ai cũng biết rằng cơ hội là không chờ đợi, và thời gian của bạn còn quý hơn vàng! Nhưng từ nay, với tính năng Push Mail trên điện thoại Nokia, bạn sẽ nhận email tự động, gửi email tức thời dù đang ở bất cứ nơi đâu.

Để giúp các bạn tận dụng Push Mail cho công việc và cuộc sống, DDTH.com phối hợp cùng nhãn hàng Nokia giới thiệu đến các bạn chương trình “Thử thách Push Mail” với cơ hội trúng chiếc điện thoại E72 mỗi tuần.

Hãy đăng ký tại www.nokia.com.vn/Pushmail ngay nhé!

Ngoài ra, còn thêm một quyền lợi đặc biệt cho các thành viên diễn đàn DDTH.com: Hãy chia sẻ với chúng tôi những kinh nghiệm mà bạn tâm đắc trong việc sử dụng Push Mail, những khám phá thú vị của bạn về E72.

Hãy bắt đầu bằng cách mở một đề tài mới cho mỗi câu chuyện của bạn !

Mỗi câu chuyện là một cơ hội tham gia bốc thăm may mắn trúng E72 dành riêng cho thành viên của DDTH.com.

Thời gian tham dự: từ 03/02/10 – 31/03/10

Ngày 01/04, BTC sẽ tổng hợp lại các ý kiến của thành viên và sẽ có bốc thăm ngẫu nhiên chọn ra 1 người được nhận chiếc điện thoại Nokia E72.

Nếu có bất cứ thắc mắc hoặc cần sự trợ giúp, mời các bạn đặt câu hỏi ngay tại topic này, BTC sẽ kịp thời giải đáp các thắc mắc của bạn.
    Quote Quote

Like
    5
    Quote Được gửi bởi viet_solution View Post
    Dùng thử 7 ngày rồi phải trả lại sao?
    Chứ định lấy luôn hả anh )
    Dzooooooooooooooooooooooooooooooooooo

Like
    0
    Rõ ràng là được dùng thử khá lâu mà, có E72 cũng tiện ghê. Mấy ngày tết leo lên Đà Lạt ôm đt đắp mền chat và mail. Chứ ra net cũng bất tiện lắm.

Like
    0
    Làm sao tham gia chương trình này vậy các bác? Em mơ con E72 từ hồi nó chưa ló mặt ở VN, đến giờ vẫn chỉ là chiêm bao. Mấy lần tưởng kiếm được khoản kha khá để sắm em nó thì lại ... vỡ mộng chiêm bao. Khóc bao lần (

Like
    0
    Để tham gia chuơng trình, bạn có 2 cách:

1. Truy câp trang chủ của chương trình "Nokia thử thách pushmail" http://www.nokia.com.vn/mac-dinh/pus...hach-push-mail. Đây là một game rất hấp dẫn mà người tham gia sẽ nhận được 3 câu hỏi trong 1 tuần gởi tới email, người trả lời đúng và nhanh nhất sẽ nhận một chiếc điện thoại E72 mới cáu cạnh!

2. Bạn chia sẻ những câu chuyện của bạn khi sử dụng Pushmail trên diễn đàn DDTH.com bằng cách tạo chủ đề mới trong box này. Đó có thể là những câu chuyện thành công, những câu chuyện vui mà bạn có được từ khi sử dụng tính năng Pushmail. Bạn tham khảo thêm những câu chuyện mẫu BTC đã đăng. Với mỗi câu chuyện chia sẻ bạn sẽ được 1 vé rút thăm may mắn trúng E72 vào cuối chương trình.

Chúc bạn có nhiều niềm vui khi tham gia chương trình!

Like
    0

Короткие приколы

Кто не знает, куда направляется, очень удивляется, попав не туда.

Like
    0

Exemplary Сasual Dating - Authentic Damsels

Make dating stress-free and enjoyable with the best casual dating experience.
    Actual Girls
    Outstanding Сasual Dating

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết