Trang 1 / 7 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 68
    Like
    0

Ngạc nhiên Làm thế nào để dò tất cả 50 kênh của VSTV ( K+)

Tôi vừa mới mua đầu vstv K+ với gói DV là 3500.000, làm thế nào để dò
    đủ 50 kênh truyền hình như đã quảng cáo, ( tôi sử dụng gói cươc kênh ) xin các bác hảy chỉ giùm tôi, thành thật biết ơn các bác rất nhiều
    Quote Quote

Like
    0

K+

Quote Được gửi bởi le thien phuoc View Post
    Tôi vừa mới mua đầu vstv K+ với gói DV là 3500.000, làm thế nào để dò
    đủ 50 kênh truyền hình như đã quảng cáo, ( tôi sử dụng gói cươc kênh ) xin các bác hảy chỉ giùm tôi, thành thật biết ơn các bác rất nhiều
    Ban mua o cho nao ma dat ghe vay?
    Goi premium cung chi 3tr thoi ma.
    La lan dau tien. Ban vao cai dat, vao nang cap dau thu, vao nang cap qua ve tinh dau thu se tu cap nhat phan mem moi va du 58 kenh chu ko phai la 50. (yeu cau Chao phai can chinh chuan roi)

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Vietkor84 View Post
    Ban mua o cho nao ma dat ghe vay?
    Goi premium cung chi 3tr thoi ma.
    La lan dau tien. Ban vao cai dat, vao nang cap dau thu, vao nang cap qua ve tinh dau thu se tu cap nhat phan mem moi va du 58 kenh chu ko phai la 50. (yeu cau Chao phai can chinh chuan roi)
    Nhà bác xài gói premium làm ơn cho em hỏi cái kênh InvestTV của nhà bác có lên hình ko? nhà em ko bị khóa mà hình thì tối thui. Mà gói premium có 56 kênh chứ lấy đâu ra 58 kênh vậy bác. Có 2 kênh test là kênh trùng thôi chứ bác.

Like
    0
    oh thank bạn nhiều, mình làm được rồi, minh mới vừ mua xong ko biết họ tính như thế nào, chắc là tính chi phí lắp đặt, còn kênh InvestTV, minh cũng ko xem được, màn hình tối thui. Bạn nhận xét như thế nào về Dth,theo tôi nghỉ hết năm sao chắc tôi ko có ngu dại gì mà đem 3tr đi xem gói kênh như thế, sử dụng VTCHD, CÒN HAY HƠN NHIỀU, SAO NAY vtchd có thể tăng lên tới 40 kênh HD mặc sức mà xem, mà gói kênh chỉ tr2

Like
    0

K+

Ban se ko ngu dai dau. Ma premium sap toi se co HD. Va chuong trinh HD se ko ngheo nhu VTC dau. Hon nua, K+ da viet hoa rat nhieu kenh (ton kem hon), goi premium nay du kien se la khoang 120 kenh (96SD va 14HD), mot loat cac kenh hap dan, chat luong cao mang logo K+ se len song (cho ca 3 goi). Nhu vay, neu ban ko dung man hinh 16:9 thi goi family cung se qua du; con ban da bo ra tren duoi 10tr de mua LCD va lai ban khoan 3tr/1nam tien cuoc cung la dieu kho hieu. Gia cuoc se tang o tat ca cac goi cua K+, VTC, HTV, tham chi ca Cap nua. Vi sao vay? La vi cuoc kenh nuoc ngoai tang, dola tang gia, keo theo cac nha cung cap cung phai tang theo.
    (vd:VTC bo ra 300tr USD x 14000d de mua ngoai hang anh vay ban bao nhieu dau thu moi du? Con cac kenh khac nua chu. Ko phai VTC phuc vu thuong de dau, ma la qua dang khi tinh sai lam mua bang duoc ngoai hang de chao hang, quang ba voi HD01,02 theo kieu Chi Co O VTC.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Invest TV dang bi loi ko co tin hieu. Ma no chang ra gi dau, toan tin tuc, toa dam ve cac van de dau tu va phat trien kinh te ay ma. Chan ec ah.
    Được sửa bởi Vietkor84 lúc 11:10 ngày 05-02-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Bác Vietkor84 này nghe có vẻ quen quen. Bác có phải là Việt - Lục Nam - Bắc Giang không?
    Bây giờ dân ta có khá nhiều người quan tâm tới truyền hình vệ tinh và công nghệ truyền hình quá. Tôi nhớ hồi trước có rất ít người quan tâm tới nó lúc đó ở VN chỉ có mỗi humax thôi nhưng bây giờ có khá nhiều diễn đàn nói về vấn đề chảo với xoong và nồi,khuôn hình kích thước, chất lượng hình ảnh...
    Rất hay vì có nhiều người tìm hiểu thì sẽ tìm ra nhiều cái mới lạ.

Like
    0
    Lâu lắm mới dc gặp lại các bác. Bận học hành quá ấy mà. Mà SV thì lấy đâu ra tiền mà chơi truyền hình nữa cơ chứ. Nhưng vẫn muốn đóng góp cũng anh em.Đang chờ Tết có bọn nào Free ko anh em ạ!

Like
    0

K+

Quote Được gửi bởi xsat_boy_142 View Post
    Lâu lắm mới dc gặp lại các bác. Bận học hành quá ấy mà. Mà SV thì lấy đâu ra tiền mà chơi truyền hình nữa cơ chứ. Nhưng vẫn muốn đóng góp cũng anh em.Đang chờ Tết có bọn nào Free ko anh em ạ!
    Nghe giang ho don la tu toi 12 den 15/2 (va 12 den 22/2 cho DTH access va family) co free tat ca 56 kenh cua K+ day.

Like
    0
    Hay quá nhỉ. Mong là như thế. Xem tạm mấy ngày Tết cũng là vui lắm rồi với lại bây h nhiều dịch vụ truyền hình nên nó làm thế để quảng bá và cạnh tranh nhau là vui cho anh em rồi!

Like
    0
    tôi đã mua đầu DTH K+ rồi, gói premium nhung lỡ sau này nó phát lên HD, thì dây cáp đâu mà ghim, nghe đồn thằng K+ chuẩn bị ra đầu thu HD có ko. còn thằng HTV, nó cũng ra đầu thu vệ tinh, mình cũng ko biết thiệt hay giã, ko biết gói kênh của nó như thế nào , mà nó cho xem miển phí

Trang 1 / 7 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết