Trang 16 / 34 FirstFirst ... 111314151617181921 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 151 đến 160 / 333
    Like
    0

Vui lắm !

Quote Được gửi bởi bkis View Post
    Nội dung phòng the gắn GA có sao đâu? miễn không phải có gắn hình và video ***XX là OK mà, với lại bác sĩ chơi lấy traffic từ site đó sang site GA hoặc IFRAME vẫn ngon, chỉ có điều sớm hay muộn bị phát hiện thôi. BS mới có 2 tháng ăn GA, GG chưa look content thôi
    có nhìu điểm vô lý lắm, tui thắc mắc điển hình vụ direct cao (80 - 70%) và từ brazil (lúc đầu là vn) thoy

nếu nói theo bạn thì fải là refer chứ, vả lại nội dung fòng the sao chỉ có dân brazil (?) mà tại sao ko có dân bồ đào nha (mở ngoặc tí BDN và Brazil cùng nói tiếng BDN). trình độ english bs thì chắc khỏi nói ròi (ai hỉu sao hỉu ^^)

chưa kể tốc độ tăng traffic khủng khiếp (!)

bạn cứ bình tĩnh đi, ai chơi GA cũng đều thấy rõ bs nói chiện rất vô lý, chỉ là ko muốn nói nhìu thoy.. mí cao thủ khác người ta chơi lâu năm, lên dần dần ko ai nói..

nhắc lại là mai tui lên branch office của google hỏi thăm, tui mới gọi điện hẹn trước, nó hứa nó sẽ xem xét, chỉ cần đem hình lên cho nó coi =)

phim còn dài, bacsy của em đừng lo..

Like
    72
    Quote Được gửi bởi Khoaabcdef View Post
    có nhìu điểm vô lý lắm, tui thắc mắc điển hình vụ direct cao (80 - 70%) và từ brazil (lúc đầu là vn) thoy

nếu nói theo bạn thì fải là refer chứ, vả lại nội dung fòng the sao chỉ có dân brazil (?) mà tại sao ko có dân bồ đào nha (mở ngoặc tí BDN và Brazil cùng nói tiếng BDN). trình độ english bs thì chắc khỏi nói ròi (ai hỉu sao hỉu ^^)

chưa kể tốc độ tăng traffic khủng khiếp (!)

bạn cứ bình tĩnh đi, ai chơi GA cũng đều thấy rõ bs nói chiện rất vô lý, chỉ là ko muốn nói nhìu thoy.. mí cao thủ khác người ta chơi lâu năm, lên dần dần ko ai nói..

nhắc lại là mai tui lên branch office của google hỏi thăm, tui mới gọi điện hẹn trước, nó hứa nó sẽ xem xét, chỉ cần đem hình lên cho nó coi =)

phim còn dài, bacsy của em đừng lo..

Dễ thôi bạn , có ai làm bên ACB nhờ họ kiểm tra phát là biết ngay mà,Xem tháng nay có ai lĩnh tiền từ GA tận 12k$ ko , thế có phải dễ ko nhỉ

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vnchatluongcao View Post
    Dễ thôi bạn , có ai làm bên ACB nhờ họ kiểm tra phát là biết ngay mà,Xem tháng nay có ai lĩnh tiền từ GA tận 12k$ ko , thế có phải dễ ko nhỉ
    ko, tui tin bacsy nhận tiền từ GA, tin bacsy tồn tại site lun..

(nghe bacsy nói hoi do' thời teen giống em bacsy còn có site đc VOV, VTV, Tuoitre... đăng bài khen nữa mà ^^)

chỉ là ko tin bacsy chơi đàng hoàng, theo những gì bacsỹ nói

như

- site health

- 4 tháng update có 60 bài mà traffic cả trăm ngàn (!) pageview rất cao, time on site cũng rất cao (!)

- brazil 80% direct (!) - giờ chắc khoảng 70%

- domain mua từ tháng 3, kĩ nghệ "direct" tuyệt đỉnh (ko dám gọi là SEO, chả bit gọi = gì cả ^^)

- tự làm video về health (!)

- ...

về vấn đề kĩ thuật thì bạn xem lại topic trc' của bacsy, nhìu pác fân tích rất chi tiết =)

mới thấy bài shop tip của bacsy; bacsy show tip kiểu đó nói như ko nói làm như ở đây toàn new-bie giờ hướng dẫn format của ads

vui vui

Like
    0
    thật mình cũng không hiểu

người ta làm thế nào thì kệ người ta, học đc gì thì học, người ta thích khoe bạn cũng giết người ta ah?

bạn report google thì bạn khác gì mấy ông click tặc ?

Like
    59
    Bác khoaabc nên tìm hỉu thoai chớ đừng report nồi cơm của bác ý. Dù sao thì bác ý cũng là bác sỹ mình nên tôn trọng hi2

Like
    0
    ko report đâu đừng lo..

chỉ là mún nhắc nhở bacsy thật tình thix share kinh nghiệm thì share, cheat hay khoe hàng gì cũng nói toẹt ra đi, bày đặt vòng vo tá lả trái với chính những gì mình từng nói..

giờ lên tới "vd tương đương" about.com thì pó tay..

thế thôi.

:-)

Like
    0
    Bác sỹ nên nhờ xóa topic đi là tốt nhất, kiếm nhiều thì cứ ngồi rung đùi ăn một mình cho sướng, share làm gì, ở nước ngoài vô đọc comment thì toàn thấy lời động viên chúc mừng, còn ở đây thì ....

Like
    7
    Quote Được gửi bởi nhieuketieunhan View Post
    Bác sỹ nên nhờ xóa topic đi là tốt nhất, kiếm nhiều thì cứ ngồi rung đùi ăn một mình cho sướng, share làm gì, ở nước ngoài vô đọc comment thì toàn thấy lời động viên chúc mừng, còn ở đây thì ....
    Vấn đề ở chổ Bacsy "hứa" là share kinh nghiệm mà chỉ thấy show là chính.

Với lại ở đây show thấy lạ thì hỏi thôi mà bacsy thì cứ trả lời vòng vo nên mới người mới như thế. Không tin thì cứ đọc topic cũ của bacsy sẽ rõ vì sao người ta không tin (bài cũ 10 page, bài này đã lên đến 11 page, bacsy thật là pro, ai muốn quảng cáo site nhờ bacsy bảo đảm sẽ có nhiều HOT topic ở các Forum nổi tiếng). bẵng vài tháng thì giờ bacsy lại show hàng tiếp ở đây và cũng chỉ nói chung chung chứ không share kinh nghiệm thật sự.

Nếu thật lòng share cho anh em để ai cũng có cháo để ăn thì đâu đến nỗi............

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vantantr View Post
    Vấn đề ở chổ Bacsy "hứa" là share kinh nghiệm mà chỉ thấy show là chính.

Với lại ở đây show thấy lạ thì hỏi thôi mà bacsy thì cứ trả lời vòng vo nên mới người mới như thế. Không tin thì cứ đọc topic cũ của bacsy sẽ rõ vì sao người ta không tin (bài cũ 10 page, bài này đã lên đến 11 page, bacsy thật là pro, ai muốn quảng cáo site nhờ bacsy bảo đảm sẽ có nhiều HOT topic ở các Forum nổi tiếng). bẵng vài tháng thì giờ bacsy lại show hàng tiếp ở đây và cũng chỉ nói chung chung chứ không share kinh nghiệm thật sự.

Nếu thật lòng share cho anh em để ai cũng có cháo để ăn thì đâu đến nỗi............
    Thôi kệ người ta đi mà bác, nếu bác ý muốn share thì đã share ngay từ đầu rồi, cũng phải để cho người ta giữ bí kíp kiếm cơm chứ
    Bác ý kiếm được nhiều, dù là thật hay giả thì cũng là tốt cho mình thôi, qua đó có định hướng chăm gà nhà. Đâu cần phải hỏi site rồi vô click tặc hại người ta làm chi!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi bkis View Post
    Nội dung phòng the gắn GA có sao đâu? miễn không phải có gắn hình và video ***XX là OK mà, với lại bác sĩ chơi lấy traffic từ site đó sang site GA hoặc IFRAME vẫn ngon, chỉ có điều sớm hay muộn bị phát hiện thôi. BS mới có 2 tháng ăn GA, GG chưa look content thôi
    Không có đâu bạn ơi . Tôi bị banned domain chỉ với mấy dòng text tư vấn đấy, chả có ảnh, video gì cả. Mà đồng chí kia thì nói là có video cơ và cái site có mỗi vài chục bài. Còn chuyện bảo có partner thì tôi chả tin. Partner thì vào site nó phải là refering chứ không thể direct. Và chuyện để liên tục có visitor thì mới là chuyện đáng nói. Với Google Analys như thế thì site sẽ kiểu vnexpress nghĩa là người ta vào theo thói quen. Hoặc đó là homepage của browser.

Tôi ngợ ra là có thể đồng chí này canh ty với 1 thằng bạn nào đó làm IT ở Brazil có một cái phần mềm cho internet cafe, mỗi khi cài phần mềm này thì nó tự động lấy homepage là site của đồng chí (chơi kiểu 24h.com hồi trước). Tôi thấy mỗi lý do đó là khả thi thôi ) Chứ About hay con khỉ gì chỉ bốc phét bố láo. Đồng chí bacsi cứ như ở đây toàn chú ngớ, buồn cười

Trang 16 / 34 FirstFirst ... 111314151617181921 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết