Trang 4 / 6 FirstFirst 123456 LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 56
    Like
    0
    Chào ThahuongClub , Ở USA dù bạn có trình độ Master or Dr . Làm công là vẫn làm công thôi , chứ ai mời bạn . Application tự kiếm việc làm chỗ nào tốt thôi và trả lương cao . Các bạn mà ở USA thì viec mua server thì dễ dàng mà . Giá cả tương đối rẻ nếu các bạn mua số nhiều .
    Theo các bạn biết khi setup Reseller acct trong Root , Các bạn có thể che giấu về information server . Như là mua Pentium 4 thì nói là Xeon ai mà biết . Họ mua Reseller còn chưa biết chính xác được nói chi la " Share Hosting" mua host lẻ .

Mời các bạn qua topic Vote các datacenter hosting . Cảm ơn nhiều .

Like
    0
    Quảng cáo vẫn là quảng cáo. Ở đâu cũng vậy. Cái chính là sự ổn định dịch vụ mà họ mang lại cho khách hàng. Bác xem ngay cả các DC. Liệu họ nói có đúng hoàn toàn sự thực về những gì mà DC của họ có không.
    Trước em có xem cái movie clip giới thiệu về DC của 1 company tại USA .Quảng cáo nghe ghê lắm đến khi nó quay được cái bàn làm việc với 2 cái Comp . Nếu mà DC như vậy thì em quay cái góc làm việc của em cũng có
    Còn về việc bất kỳ nhà cung cấp nào cũng có thể khoa trương đôi chút về những gì họ có. Điều đó là điều tất yếu của đến cả 100% các nhà cung cấp dịch vụ- không có gì là lạ cả

Tha hương

Like
    0
    Mẹ, chịu hết nổi rồi, đã không muốn nói lại phải nói.
    Này BB, chú mày bao tuổi mà gọi gate2vn là "chú" vậy? Hơn nữa mở mồm ra là ra vẻ ta đây cái chó gì cũng biết, xưng là thế nọ thế kia, thực tế làm được cái mẹ gì thì làm đi, quăng lựu đạn thế có ngày trúng mẹt đó cu.

Quote Được gửi bởi blueboys
    VPS100 la small business plan , mới mở dịch vụ đăng ký nó là tốt nhất . Bán lẻ với bandwith thấp .
    6GB spaces , 75 GB bandwith
    Chia ra basic la` :
    50 MB / 1000 GB bán với giá $1 usd or 15000 VND tháng . Sau không lời hả chú .
    Còn có cả WHM /Cpanel có thể setup Reseller nhỏ , hay một cái là có thể tạo DNS riêng : ns1. yourdomain.com or ns2.yourdomain.com , tuyệt cú mèo .
    Tính toán giỏi thế thì làm đi, ngồi đó mà nổ? Chú học lớp mấy mà cộng trừ cũng sai bét vậy hả? 75Gb BW mà chia ra 1000GB <<< mẹ kiếp, Toán học phương Tây hay nhỉ.

Xét cho cùng chú cũng chỉ là thằng Thùng rỗng kêu to mà thôi. Đi chọc ngoáy và nói kháy những Nhà cung cấp HOST tại VN, Chê à? vậy chú có tiền thì thuê nhiều Server vào rồi bán giá siêu rẻ cho chết hết mấy thằng tôm tép như tụi này đi.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi blueboys
    Chào ThahuongClub , Ở USA dù bạn có trình độ Master or Dr . Làm công là vẫn làm công thôi , chứ ai mời bạn . Application tự kiếm việc làm chỗ nào tốt thôi và trả lương cao . Các bạn mà ở USA thì viec mua server thì dễ dàng mà . Giá cả tương đối rẻ nếu các bạn mua số nhiều .
    Theo các bạn biết khi setup Reseller acct trong Root , Các bạn có thể che giấu về information server . Như là mua Pentium 4 thì nói là Xeon ai mà biết . Họ mua Reseller còn chưa biết chính xác được nói chi la " Share Hosting" mua host lẻ .

Mời các bạn qua topic Vote các datacenter hosting . Cảm ơn nhiều .
    Mẹ kiếp mày vừa phải thôi nhé, ý mày là những nhà cung cấp host đều lừa dối à, nói ngu thấy mẹ. mày nghĩ lớp trẻ ở VN bây giờ kém lắm à, nhầm nhé ku. Đừng nghĩ sống ở Mỹ là giỏi, nhiều thằng ra nước ngoài ăn không ngồi rồi , lãnh trợ cấp xã hội vẫn nghĩ mình văn minh <<< nực cười. Chú có thể có đi học nhưng mẹ kiếp chú khệnh vừa thôi, post hơn 20 bài mà chẳng có cái nào là không chê dân bán host ở VN cả.

Like
    0
    trời vào đây dao búa bay đầy, dính đạn thì khổ, các pác tranh giành nhau ghê thế

Like
    0
    Anh này nóng tính quá , tôi cũng tot nghiep dai học tại VNam . Và qua Mỹ học tập và làm việc . Chứ tôi đau có noí xấu gì về VN chu . Ai lại là người VietNam noí xấu VietNam như thế không tốt .

Mà anh là dân trí thức đừng nói với thaí độ nóng vội như vậy , không ai phục đâu .
    Nêú tôi có xúc phạm gì đem đến hiểu lầm cho anh thì bỏ qua cho .

Vui lên đi nào

Like
    0
    mình thấy bạn cũng hơi nóng đó, đừng giận quá mất khôn,

Like
    0
    TDHN . Tớ can cậu. Cãi nhau làm gì cho mất thời gian. Ai giỏi cứ giỏi. Nói thật với bác BB chứ. Gọi thế cho lịch sự thôi. Còn về tuổi tác chưa chắc ai hơn ai đâu mà bác gọi anh gate2vn bằng chú. Còn chuyện chúng tôi kinh doanh thế nào đó là chuyện riêng của chúng tôi. Người ta bảo buôn có bạn. Bán có phường. Bác càng làm thế thì càng tự cô lập mình thôi.

Tớ chỉ nói thế. Chứ cãi nhau như các bác mệt lắm

Tha hương

Like
    0

Vui lắm !

hihi Bác Gate2vn bằng tuổi BB à ( ThuDoHaNoi nó cho tôi biết ). Không, đang giải hoà đó ma . Chú ThuDoHaNoi nóng tính thôi , chứ thiệt ra good man , đúng không .
    À nick Blueboys do thă`ng em bên VN đăng ký , chứ ra thật ra tôi chuẩn bị chống gậy .
    Cảm ơn ThaHuongClub đã quan tâm
    Được sửa bởi blueboys lúc 01:59 ngày 22-02-2004

Like
    0
    Nói tóm lại thì cái thằng ý lộn cái anh blueboys gì đó post đúng 20 bài mà chắc chỉ trong cái box hosting và domain này thôi. Phải chăng chú vào đây để gây xào xáo khích bác các Host biz bên việtnam thôi chứ gì. Chú làm như chú bên Mỹ là ngon lắm. Mới đầu vô thấy khoe cái Cable Modem là thấy ghét rồi. Bây giờ đến apply vô làm cho Ev1 tưởng là vô làm đó thì ngon lành lắm àh. Vô đó rồi làm được gì tụi này mà đem ra khoe hay là vô đó rồi tưởng là "tui bây cứ chờ đi mai mốt tao vô đó tao shutdown hết". Chỉ cần chú nhớ một câu rất hay của người việt nam là "hãy nhìn lại mình trước khi đi nói người khác". MK chính chú cũng chẳng phải làm cho vô số khách hàng của viethello điêu đứng đấy sao mà huênh hoang nói người này người kia.

Trang 4 / 6 FirstFirst 123456 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết