Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 26
    Like
    0

Ngạc nhiên Xin góp ý giúp mình về khóa học Lập Trình Viên ở FPT,

Hiện tại công việc của mình là thiết kế tạp chí , ngồi với cái Monitor 8tiếng/ngày, đã 3 năm rồi , nhưng công việc thì ít quá, hầu như thời gian chỉ lang thang trên mạng, mình không muốn lãng phí , sẽ dùng tiền lương để đóng học phí cho khóa lập trình viên 2 năm bên FPT.
    Nhưng khái niệm về lập trình của mình thì kém quá, chưa học qua khóa nào về Lập trình cả, thấy người ta học thì mình cũng muốn học, nếu tiếc kiệm một chút là được,
    Số là nghe nói biết tiếng Nhật và biết thêm Lập trình thì rất dễ xin việc cũng như sang Nhật làm việc, mà mình đã học Tiếng Nhật được hơn 1 năm rồi. Mình rất muốn dùng thời gian rãnh trong công ty cũng như tuổi trẻ để nghiên cứu lĩnh vực này .
    Mong các bạn đi trước về Lập trình cho mình ý kiến nhé.
    Mình sẽ chọn lập trình WEB hay viết Software
    Cho mình hỏi thêm là trung tâm tư vấn hướng nghiệp trong TPHCM là ở đâu?
    Quote Quote

Like
    0
    Tại sao bạn ko chọn Aptech nhỉ , học phí có hơi đắt nhưng theo mình Aptech tạo cho bạn một môi trường làm việc và học tập rất tốt. Ngoài ra Aptech còn hỗ trợ bạn rất nhiều về hướng nghiệp sau này . Chúc bạn thành công....

Like
    0
    Ban co the hoc o Aptech duoc day. Mot vai nguoi ban cua minh cung dang hoc o NIIT, nhung no cu than tho hoai a.Con minh thi dang hoc o Aptech ne, cung tam on.

Like
    0
    bạn học aptech đi môi trương tốt đây theo minh aptech là gân như nhất vn bây giờ đấy tuy vậy ở aptech tiên hoc phí cao lắm nêu cậu có điều kiện thì nên đi học ở đây đi .

Like
    0
    Nếu bạn chọn học ở Aptech thì mình ủng hộ. Mình cũng đang học ở đó nè, đối với mình thì môi trường học tập ở đó rất tốt. Bạn không cần phải biết trước về lập trình mới học (nếu biết rồi thì cần gì học), chỉ cần bạn siêng đọc sách và làm hết tất cả bài tập (trong sách giáo khoa và của thầy cho) là giỏi rồi. Mấy thầy ở FPT-Aptech thường cho những bài tập nhỏ tự làm rất hay, bạn phải tự tìm tòi mới làm được.

Like
    0
    Không phải là mình học ở chỗ khác nên chê đâu.Trước đây mình cũng có ý định học ở đó nhưng đi hỏi bạn bè bảo chỗ đó chất lượng tuy có tốt nhưng so với giá tiền thì không hợp lý.Có người vào học bây giờ phải cố theo vì đa lỡ nộp tiền rồi

Like
    0
    ừ huynh nói đúng đó, đệ đang học ở đó và thấy rất rõ nè, có người khi người ta vào học thì ra phòng Internet vào mấy cái Forum chơi cho hết buổi học, hay là học được tý thì ra ngoài hút thuốc, ngồi nói chuyện qua điện thọai. Trong giờ thầy giảng bài thì nói chuyện xí xô xí xào làm ùm cả lớp lên át cả tiếng của thầy.Cuối cùng khi đi thi thì nhìn bài bạn, nhìn không được thì kêu bài khó, thầy này dạy ẩu, cô kia dạy dở v..v..

đệ thấy hình như họ vào chỉ để trốn tránh trách nhiệm gia đình thôi hi hi

Like
    0
    và nói cho huynh NIENKUNKUN biet nha, hien nay co^ng nghe giang day cua Aptech da thay doi hoan toan so voi nam 2003 ro^`i

Like
    0
    Toi da tot nghiep DH CNTT. Toi muon tim hieu sau them ve Mang May Tinh. Bac nao biet xin chi giup cach hoc tot nhat va dia diem nao hoc hay giup toi nhe.Vi thuc su la o Thai nguyen khong biet duoc nhieu thong tin nhu cac vi .Xin cam on

Like
    0

Vui lắm !

[QUOTE=goahead]Hiện tại công việc của mình là thiết kế tạp chí , ngồi với cái Monitor 8tiếng/ngày, đã 3 năm rồi , nhưng công việc thì ít quá, hầu như thời gian chỉ lang thang trên mạng, mình không muốn lãng phí ....QUOTE]
    Hay quá ha mà còn than van, sao không dùng thời gian lang thang trên net để tranh thủ kiếm tài liệu trên internet để học thêm thì trong 3 năm bạn đã khá hơn 1 chút rồi, lêu lêu lêu..

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết