Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 26
    Like
    0
    giờ đây mình cũng không biết nên học lập trình ở đâu thì không tiếc tiền
    vì có thằng bạn học ở aptech, nó nói học ở đó chán lắm
    còn không biết bên niit và tata thì sao, mình định học ở tata vì thấy giới thiệu cũng tốt, còn niit thì gần nhà hơn
    không biết niit ở thủ đức ra sao, có bằng niit ở mấy chỗ khác không.
    cho thêm ý kiến nha các bạn, học phí mắc quá nên phải tham khảo kỹ một chút.

Like
    0
    Mình nghĩ chổ nào cũng tương tự nhau thôi, nghe thầy giảng nhưng fải tự học là chính. Bạn bè ko lo học, fí tiền của người ta chứ đâu fải của mình, ráng ngồi cao cao phía trước (khỏi ồn), giờ bài tập thì lo làm bài or hỏi thầy thêm.

Like
    0
    Bạn đã chọn được chỗ học vừa ý chưa?

Like
    0
    Theo mình thì học ở đâu cũng vậy thôi, đều phải tự học hết. Các thầy chỉ đưa ra phương pháp thôi, có phải là học sinh cấp 3 nữa đâu mà chỉ bảo từng tí. Nếu học xong không hiểu thì tự tìm tài liệu mà đọc thôi.

Like
    0
    Bạn nói sai rồi. đúng là mình phải tự học nữa, nhưng làm sao nói học ở đâu cũng vậy đựơc. muốn học tốt thì phải có thầy giỏi, giáo trình sát thực, cơ sở vật chất...như bạn thấy đấy, mấy trung tâm lớn ở TP dù có mắc cỡ nào cũng có người theo học, và trình độ học ở đó ra thì khác hẳn ở những chỗ giá rẻ hơn. tiền nào của đó thôi bạn à.

Like
    0
    Có 1 chỗ học rất rẻ mà chất lượng lại rất cao vì tập hợp chỉ toàn các master và expert thôi, tuy nhiên phải có ý chí mới theo được, đó là học online, tài nguyên trên mạng là vô tận!

Like
    0
    còn NIIT thì dạy thế nào vậy các bạn, mình mới vô học được 2 tháng, thấy ông thầy này không thể giải thích những điều học viên không hiểu, chỉ dạy lý thuyết không hà, tới phần bài tập setup windows thì ông thầy không dám setup, sợ lớp sau không có máy để học, không hiểu nổi, không biết học mấy trung tâm này ra có ai nhận vô làm không
    vô học thì thầy chỉ dịch sách tiếng Anh sang tiếng Việt, nhưng dịch còn không thông, không hiểu câu đó nói gì, ngoài cửa lớp có dán "xin học viên tắt điện thoại" vậy mà trong lớp mấy công tử nhiều tiền giàu của cứ để điện thoại kêu, chắc là khoe đt đời mới, mà học trong NIIT chán thiệt, nhưng có chán thì nghỉ đi, vô cứ reng reng rồi alô hòai, làm phiền mọi người
    sao NIIT quảng cáo thấy hơi vô lý, NIIT nói đã đào tạo nhiều nhân viên cho FPT trong khi đó FPT có FPT Aptech sao không kêu bên đó đào tạo mà lại thuê bên NIIT

Like
    0
    Nếu học setup mà không được setup thì thật là nguy hiểm. Bạn và các bạn trong lớp cùng nhau kí tên 1 lá đơn gửi lên trung tâm đề nghị được THỰC HÀNH, nếu không thì nghỉ, chắc sẽ có tác dụng đó.

Like
    26

Nói nhỏ nè !

Quote Được gửi bởi tunghnt View Post
    còn NIIT thì dạy thế nào vậy các bạn, mình mới vô học được 2 tháng, thấy ông thầy này không thể giải thích những điều học viên không hiểu, chỉ dạy lý thuyết không hà, tới phần bài tập setup windows thì ông thầy không dám setup, sợ lớp sau không có máy để học, không hiểu nổi, không biết học mấy trung tâm này ra có ai nhận vô làm không
    vô học thì thầy chỉ dịch sách tiếng Anh sang tiếng Việt, nhưng dịch còn không thông, không hiểu câu đó nói gì, ngoài cửa lớp có dán "xin học viên tắt điện thoại" vậy mà trong lớp mấy công tử nhiều tiền giàu của cứ để điện thoại kêu, chắc là khoe đt đời mới, mà học trong NIIT chán thiệt, nhưng có chán thì nghỉ đi, vô cứ reng reng rồi alô hòai, làm phiền mọi người
    sao NIIT quảng cáo thấy hơi vô lý, NIIT nói đã đào tạo nhiều nhân viên cho FPT trong khi đó FPT có FPT Aptech sao không kêu bên đó đào tạo mà lại thuê bên NIIT
    Dùng máy ảo mà bác,cài trên máy ảo,setup window hình như là q3 net rồi bác àk ,vậy thì bác phải học được hơn 6 tháng rồi bác chém quá,hay là 2 kỳ trước bác khôg đi học

chovangno2 Guest
    các bạn có biết chỗ nào rẽ hơn không chỉ cho mình với

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết