Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 41
    Like
    0

Thông tin Hosting.net.vn - Hosting, Hosting, Hosting !

Quote Được gửi bởi HenryJames View Post
    Domain thì mua của nước ngoài đi còn host thì em chẳng rõ vì không khoái mấy nhà cung cấp VN!
    cuongtc_kd3c <--- em thấy nên nghe theo bác này vì bác ấy khuyên em câu nào cũng đáng giá hết!
    Cảm ơn bạn HenryJames đã tin tưởng dịch vụ bên mình
    Chúc bạn sức khỏe và thành công.

Thanks,
    Mr Cường 3C

Like
    0
    1 vote cho VINACIS. THực ra, cứ dùng thử rồi biết thôi, vào bầu biếu làm gì cho mệt. dịch vụ nào guarantie change backmoney nhiều thì vào dùng thử xem, không tốt thì trả.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Limode View Post
    Mình đi nhiều nơi, xài nhiều chỗ nên có ý kiến như thế này :
    1. Digipower
    2. VinaHost
    3. Matbao
    4. VietHosting

Ngoài ra còn nhiều HP khác nhưng hoặc họ đi theo lợi nhuận quá khắt khe, hoặc họ đánh vào tầng lớp doanh nghiệm màu mỡ nên chẳng quan tâm tới mấy cá nhân nhỏ bé xài VPS như tớ.
    Cảm ơn bạn đã vote cho Digipower.

Like
    0
    Sài dịch vụ của Mr Cường 3C thì được cái support rất tốt chất lượng thì mình không rõ nhưng nhiều người dùng đã khen! (cái này nếu ai hay ở DDTH thì biết)
    Digipower thì em nói thật là bác không có tệ nhưng đó là với các khách hàng lớn thôi còn với khách hàng nhỏ thì các bác quá tệ! Ngay như việc trước Seo24h.Com sài host của các bác đã làm tất cả anh em bên Seo24h.Com phải chào thua rồi!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nguyen.phuonghai View Post
    Digipower thì em nói thật là bác không có tệ nhưng đó là với các khách hàng lớn thôi còn với khách hàng nhỏ thì các bác quá tệ!
    Chuẩn ko cần chỉnh !

Like
    0
    Quote Được gửi bởi rokape View Post
    đúng rồi....mỗi nơi có 1 luật lệ thôi...ở ddth ai hỏi về host phát là các HP nhà ta tranh nhau vô quảng cáo...Các bác thử lên WHT làm thế xem thử coi
    Người đặt câu hỏi cũng là người của các HP cả thôi. Trên box này thì mình thấy các HP cứ tự tạo các topic rồi dùng ních khác tự vào khen mình và chê bai người khác thôi, chứ lời nhận xét thật từ khách hàng thì ít lắm, chắc chỉ chiếm khoảng 50 phần... ngàn thôi.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thegioiso08 View Post
    Người đặt câu hỏi cũng là người của các HP cả thôi. Trên box này thì mình thấy các HP cứ tự tạo các topic rồi dùng ních khác tự vào khen mình và chê bai người khác thôi, chứ lời nhận xét thật từ khách hàng thì ít lắm, chắc chỉ chiếm khoảng 50 phần... ngàn thôi.
    Bài của bạn mang tính tiêu cực quá nhiều và có lẽ cũng ít khi tham gia vào box này nên mới có câu phát biểu như vậy . Xem lại bài của user nangvang thì thấy sự khác biệt, còn topic này mình chẳng thấy có ý PR cho bất kỳ 1 HP nào cả, nếu cần tìm hiểu thị trường thì post bài trong box này không có ý nghĩa gì cả, nhưng nhận xét thật thì mình thấy đa phần là thật đấy .

Like
    0
    Quote Được gửi bởi kynangtinhoc View Post
    Theo ý kiến mình thì
    1/ Digipower: chất lượng + support rất là ok, mỗi tỗi xài Safe_mode với là vô hiệu hóa hàm mail() của PHP nên đâm ra nếu web bạn chạy các script liên wan sẽ có vấn đề liền.
    2/ Pavietnam: nói chung là khá quan liêu
    3/ Vinahost.vn: khá ok, cho phép tự chỉnh cấu hình PHP (rất hiếm mà hình như không có HP nào khác ở VN cho phép cái này, ở nước ngoài thì có Hostgator)
    4/ Hostvn.net ---> ủng hộ cao
    Chào anh

Vấn đề on Safe mode của Digipower đã làm từ vài năm trước đến bây giờ. Tuy nói là on Safemode nhưng nếu khách hàng cần off để cài script ( joomla , wordpress...) thì chúng tôi luôn hỗ trợ. Thật tế có rất nhiều khách hàng đang dùng các opensource tại Digipower vẫn chạy phà phà.

Ngoài ra trên các plan shared hosting, sử dụng mail chỉ phục vụ được ở mục basic nhất và do chia sẽ cho rất nhiều khách hàng shared nên khi nhiều khách hàng gửi mail cùng lúc thì server sẽ dẫn đến tình trạng bị nghẽn cổ chai, nhất là khi các forum gửi mail cho thành viên của họ.

Do đó về mặt security, chúng tôi phải disable hàm mail để tránh những file có thể bị úp cố ý, ngoài tầm kiểm soát của admin, và người úp có thể tận dụng để gửi mail mà không có cơ chế nào quản lý (File up lên từ script sẽ có owner là nobody).

Anh có thể dùng Class SMTP để gởi mail , tham khảo thêm tại

http://nhakhtn.blogspot.com/2007/05/...il-vi-php.html

Trân Trọng !

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Saviola8x View Post
    Bài của bạn mang tính tiêu cực quá nhiều và có lẽ cũng ít khi tham gia vào box này nên mới có câu phát biểu như vậy ...
    Phải để mình nói câu đó với bạn mới đúng chứ, mình thấy bạn cũng mới tham gia diễn đàn mà. Mình không thích mấy trò tự sướng của các HP ở box này lắm nên nói thế, giờ vào box chỉ thấy toàn topic kiểu đó, ít thấy cái gì bổ ích.

Like
    0
    Bác cứ dùng thử của Digipower đi nha. Tuy Digi không phải là nhà cung cấp tốt nhất VN nhưng chắc chắn sẽ không làm bác thất vọng

Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết