Trang 10 / 18 FirstFirst ... 57891011121315 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 91 đến 100 / 173
    Like
    1
    Quote Được gửi bởi tuan_xp2000
    chà, tui mới zô nên hông bít, mà cái diendantinhoc.com kia chắc ít cao thủ hơn diễn đàn ta nhẩy
    Bạn tìm với từ khóa diendantinhoc sẽ ra nhiều thông tin để trả lời câu hỏi của bạn.

Like
    0
    Cao thủ gì! Thấy ở đâu cũng thế, nhưng dạo này thấy ddth.com xuống phong độ hẳn. Nói thật tui ghét nhất là banner quảng cáo ở đây.
    Thất vọng về bác quá vi khoa ơi!

Like
    1
    Quote Được gửi bởi huynhbathanh
    Cao thủ gì! Thấy ở đâu cũng thế, nhưng dạo này thấy ddth.com xuống phong độ hẳn. Nói thật tui ghét nhất là banner quảng cáo ở đây.
    Thất vọng về bác quá vi khoa ơi!
    Không banner, không quảng cáo lấy gì bạn post bài này

Like
    0
    DDTH trông thế mà nhiều trò vui phết =))

Like
    0
    Nói chung banner, quảng cáo dùng để duy trì diễn đàn cũng không có gì đáng trách nếu như anh ViKhoa bảo đảm trafic cho diễn đàn ổn định, còn mấy bạn bị dị ứng với quảng cáo thì nên chấp nhận sự thật, google.com, yahoo.com cho chúng ta dịch vụ miễn phí, không thu một đồng cắt nào mà vẫn trở thành hàng đầu thế giới là nhờ quảng cáo đó.

Like
    0
    Lần login bằng nick này của tớ gần đây nhất là hồi 12/2004, lúc đó còn đang là diendantinhoc.com, đến hôm này tự nhiên nhớ ra, login lại bằng nick này thấy vẫn ok. Tự nhiên tớ có ấn tượng rất tốt với diến đàn này, dù rằng mọi ngày tớ vẫn vào liên tục

Like
    18
    Cái thằng Echip thì chấp quái gì, nửa năm nay em không thèm đọc nó nữa rồi, tờ báo mỏng tanh, quảng cáo vào nữa là hết.

Like
    0
    Điều mà làm mình không hài lòng nhất trên DDTH là gởi chủ đề mới. Rất khó gởi, khi gõ nội dung hoàn tất thì màn hình hiện ra một màu trắng trơn, nhấn refresh thế nào đi chăng nữa nó cũng hiện ra như thế.

Thật là khó khăn để gởi 1 bài viết mới lên diễn đàn

Like
    0
    Chào tất cả các bạn! Mình là thành viên mới. Mình đã xem qua một lượt của diễn đàn, nhưng mình có một góp ý nhỏ thôi, đừng để một diễn đàn như thế này bị loãng bởi các topic lập ngắn, liên tục, và các bài viết spam. Mỗi chủ đề khi thành viên muốn lập topic đừng quá nhỏ lẻ, hãy lập 1 topic chung về một chủ đề nào đó thì hay hơn. Ngay như chủ đề về photoshop thì cũng có quá nhiều các topic nhỏ lẻ. Tại sao mod lại ko move những topic đó thành 1 topic chung có tính chất tổng hợp. Mình chỉ có góp ý nhỏ đó thôi, còn mình rất thích diễn đàn của các bạn đó. Chúc diễn đàn của các bạn sẽ ngày càng phát triển nhé!

Like
    0
    Tôi mới tham gia thử diễn đàn ti nhọc thôi, vì tôi cũng đang tìm những người bạn có quan tâm đến giáo án điện tử thì bị lạc vào đây. Hic, giao diện của diễn đàn tôi thấy lung tung và chẳng đẹp chút nào. Nó hơi lượm thượm, ban quản trị nên tìm cách thay đổi giao diện để việc truy cập được thuận lợi hơn.

Trang 10 / 18 FirstFirst ... 57891011121315 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết