Trang 8 / 18 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 173
    Like
    1
    Quote Được gửi bởi hôahngtim
    Registered User Tham gia: 07-02-2004

co the tra loi nhanh cau hoi tren cho minh duoc ko vay
    Ngay cả trong những thread như thế này mà còn thế ... như vầy thì nói sao nữa ????

Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Cho xin góp ý một chút

Chào các bạn!!

Mình thấy ý kiến của các bác rất hay nhưng vì có ít thời gian mình chỉ đọc được ít quá,theo ý kiến chủ quan của mình thì diễn đàn th nói chung là hay nhưng để đọc hết nó thì quả là hết khối tiền ra quán nét,theo mình thì Adimin nên tạo ra frum thảo luận sau đó chữa bài (bài đó nên thay đổi màu sắc hay làm gì đó cho mọi người biết đấy là bài đã chữa và về cơ bản thì đã đúng)

- Theo mình thì bài có chất lượng là bài phải cực ngắn nhưng vẫn đầy đủ thông tin cho người đọc phần nào thoả mãn thông tin mà nó cung cấp====Nhằm ko gây sự nhàm chan cho người đọc

-Ngoài ra chúng ta có thể ghi âm những gì mình muốn trình bày sau đoa gửi lên diễn đàn ===đỡ gây sự nhàm chán cho người đọc....vv....mình còn nhiều điều muốn viết nhưng mình xin dừn vì không có thời gian .
    ====Qua đây mình có thể nhận anh Vikhoa làm sư phụ được chứ anh Vikhoa nếu anh đông ý gửi mail cho đệ fbt_84@yahoo.com
    Xin cảm ơn đã đọc bài!!!
    Được sửa bởi fbt lúc 11:20 ngày 27-06-2004

Like
    0
    Nói thật tình ra (không có nịnh à) mình thấy diễn đàn tin học là diễn đàn tuyệt vời nhất của việt nam mình về lĩnh vực tin học, không diễn đàn nào có thể đáp ứng yêu cần của mem mệt cách mau lẹ và hiệu quả như DDTH, và đó là tất cả những gì cần thiết cho một diễn đàn (giúp đỡ người và học hỏi ở ngừơi)
    hết@

Like
    0
    DDTH sao không mở thêm mục về Autocad trong mục đồ hoạ, em nghĩ nó cũng là mục quan trọng

Like
    0
    Anh ViKhoa sao em vào chỗ học miễn phí bấm vào các link thì nó cứ đưa em về trang đầu và không thấy login hay username hay password nào hiện ra để nhập vào, mà chỗ đó chỉ hiện tên em

Like
    0
    hic, DĐTH bị down hay sao vậy, post của ngày hôm nay mất tiêu hết rùi

Like
    0
    Đúng rồi đó, bạn mà ko post bài này, tôi cũng ko biết là bài của mình post đã biến mất.

Like
    0
    Thôi kệ có đứng trên các phương diện khác nhau mỗi người có cái nhìn khác nhau mà.Mình thấy DDTH ở đây hay và bổ ích nhiều . . .

Like
    0
    Đúng đó đệ thấy rằng Diễn đàn càng ngày càng có thêm người vào và càng ngày càng được "nâng cấp", ai mà không có khuyết điểm phải không nào, nhưng mà theo đệ thì diễn đàn rất hay, và rất bổ ích về việc dạy hoặc học hỏi về Tin học.

Chúc diễn đàn càng ngày càng được nâng cao, chúc VIkhoa luôn khỏe mạnh để tiếp tục quản lý Diễn đàn ha

À mà hình như lâu lắm rồi các thành viên trong diển đàn chưa "họp thành viên" thì phải, nếu đựơc thì mong Vikhoa tổ chức họp mặt đi nha hì hì (sắp có ăn chùa rồi)

Like
    0
    http://ddth.com == http://pochim.com ???!!!

Quote Được gửi bởi lols
    Po'Chim.Com

Contact informations

/ eMail: KhoThanh@Yahoo.Com

/ YIM: Anh_Thich_Hoa_Hong

/Fone: +(84-4) 574 2022

/Fax :+(84-4) 574 2025

/Add: Room 301/30B Số 9, phố Đào Duy Anh,Đống Đa, Hà Nội .

Thanks You In Advance.

Trang 8 / 18 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết