Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 27 / 27
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi nguyen.phuonghai View Post
    Nếu bro đã không thích host Việt thì em khuyên bro như này:

1, Hostgator: nếu có điều kiện mà lại dễ dùng vì sài cpanel x
    2, Dreamhost: thấy mấy bro trong DDTH có cách mua rẻ lắm
    Cám ơn bạn! Hostgator thật tuyệt do đó giá của nó cũng khá cao.

Like
    2
    Thằng webhostingpad hồi đầu mua nó thì downtime liên tục, tầm 2-3h/lần, email bảo nó refund lại tiền vì chất lượng kém thì nó xin lỗi và hứa sẽ ko để xảy ra tình trạng đó nữa ( bonus thêm 10$ trong account ) thì thấy ko còn tình trạng đó nữa

Dreamhost cũng được nhưng thằng này khi add thêm 1 domain vào nữa thì thấy cái web thêm đó chạy hơi chậm thì phải, còn cái web chính thì rất nhanh, hiện h ko còn dùng nó nữa

Chưa dùng Blue với Gator bao h nhưng thấy nhiều người vote cho nó nên chắc ổn

Like
    0
    Theo mình xài Dreamhost là ok, 100% uptime rồi kìa

Like
    0
    Quote Được gửi bởi rokape View Post
    cũng khá tốt...Tại sao bạn ko nghĩ tới gator hay lunar nhỉ?ixwebhosting cũng tốt...
    Mình cũng định đăng ký tại lunarpages.com vì nhiều bạn trên ddth đánh giá tốt và đang có chương trình giảm giá 50%, nhưng sau khi đọc review thì thấy nhiều người phàn nàn về host này quá toàn là những người đã từng sử dụng host đó những năm trước thấy tốt và quyết định đăng ký tiếp nhưng lại thất vọng về nó trong năm nay 2009. Mình xem review ở đây: http://webhostingreviews.com. Bluehost.com cũng đang có chương trình khuyến mãi giảm giá xuống còn 3.95$/tháng, không biết chỗ này có khá hơn không? nếu không được nữa chắc đành đăng ký ở HostGator.com quá.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hailuanon View Post
    Mình cũng định đăng ký tại lunarpages.com vì nhiều bạn trên ddth đánh giá tốt và đang có chương trình giảm giá 50%, nhưng sau khi đọc review thì thấy nhiều người phàn nàn về host này quá toàn là những người đã từng sử dụng host đó những năm trước thấy tốt và quyết định đăng ký tiếp nhưng lại thất vọng về nó trong năm nay 2009. Mình xem review ở đây: http://webhostingreviews.com. Bluehost.com cũng đang có chương trình khuyến mãi giảm giá xuống còn 3.95$/tháng, không biết chỗ này có khá hơn không? nếu không được nữa chắc đành đăng ký ở HostGator.com quá.
    Đợt rồi gator cũng khuyến mại xuống dưới 2$/month nếu táng 3 năm nhưng hết roài

Like
    16
    theo ý kiến của em cứ gator mà phang bác ạ, tiền cao một tý nhưng dùng nó yên tâm.

Like
    0

Hạnh phúc

Hồi đầu trục trặc có thể do server bên nước ngoài nên không ổn định.
    Em mới đăng ký webhostingpad đây, giờ họ có server tại Việt Nam nên tốc độ cao và ổn định rồi, giá vẫn rẻ bèo 1,99 USD/tháng.
    Anh em làm website cá nhân hay blog thì gói 1,99 USD/tháng là dùng ngon rồi.
    Giờ họ chăm sóc thị trường Việt Nam kĩ lắm, có hẳn website tiếng Việt, các bác vào mà đăng ký

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết