Trang 45 / 45 FirstFirst ... 4042434445
Hiển thị kết quả từ 441 đến 445 / 445
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi bihoctinhoc View Post
    Nấu xong mà ăn không hợp khẩu vị có nước nằm khóc ròng
    thà được nấu rồi thì mình cố gắng nuốt dù không hợp khẩu vị, đằng này không cả được thấy cơm nữa, bùn lắm

Like
    0

Nói nhỏ nè !

cái cách kua của mấy bác xem ra không hiệu quả. em thì chơi chiến thuật dày mặt chắc cú

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hoachi View Post
    Phục bạn này ghê luôn , ko phải ai cũng tâm lý như thế này . Nhưng tất cả là lý thuyết , thực tế mỗi người cùng với mỗi đối tượng có sự tương tác khác nhau . Có nhiều tình huống tùy cơ ứng biến thôi . Thành hay bại còn phụ thuộc vào bản lĩnh riêng của từng chàng . Nhiều lúc ko đỡ đc , một chút bối rối vụng về lại làm nàng thích thú . Ừ thì tui chịu thua em ! Nàng sướng rơn ! Nhất là những đứa con gái hiếu thắng .

Lời khen rất hữu ích nhưng cứ nhai đi nhai lại cũng phản tác dụng lắm . Giống như ng ta đã xinh sẵn rồi mà khen nữa thì cũng hơi thừa ! Khen em thông minh lém lỉnh hài hước tinh tế hoặc đơn giản : người đâu thấy ghéc !... sẽ ép phê hơn .
    Duyệt .

Like
    0
    ha ha bạn làm như chắc cú quá). con gái là loại động vật ưa nhẹ nhàng và ghét nặng nhọc. mình cứ thua người ta nghĩ yếu đuối như đàn bà==> hỏng việc

Like
    69
    Quote Được gửi bởi vothaihoc View Post
    ha ha bạn làm như chắc cú quá). con gái là loại động vật ưa nhẹ nhàng và ghét nặng nhọc. mình cứ thua người ta nghĩ yếu đuối như đàn bà==> hỏng việc
    Đang trả lời bạn là con gái _ loại động vật ưa nhẹ nhàng và ghét nặng nhọc _đàn bà yếu đuối này !

Lùi một bước để tiếng ba bước bạn à . Ko nhất thiết lúc nào cũng hùng hổ à anh này nọ hay ho lắm lắm, một chút một chút như thế tạo nên sự khác biệt đó cưng ! Để đất cho con người ta diễn nữa chứ , giành hết sân khấu thì gái nó ngồi coi thôi à .

Nhưng có một cái này ngồ ngộ . Một người bạn của CC có nhiều mánh lới tán gái lắm lắm na ná như bạn scode đó . Bạn ấy phát biểu : Mỗi lần tui xài đúng bài là gái nó khoái lắm , nhưng tui lại trơ trơ . Còn tui ngu ngơ thì nó lại chê rồi cũng chẳng đi đến đâu .

Nói ra ko phải để tự phản bác lại những gì CC nói mà để nói cho các bác trai biết suy nghĩ của 2 phái khác nhau .Bạn ấy chưa thật sự gặp người bạn ấy cần và ngược lại bên kia cũng vậy. Nên sự tương tác trở nên lạc quẻ .

Nên dù bạn có tâm lý đến đâu thì khi gặp người bạn thật sự thương . Bài vở chả nghĩa lý gì nếu ko có tâm ý trong đó .

Khi thương trái ấu cũng tròn mà !

Trang 45 / 45 FirstFirst ... 4042434445

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết