Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 35
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi Rao.Vặt.Của Tui View Post
    Topic này đăng năm 2009 rồi - giờ hệ thống IBank cùa vietcombank tốt hơn nhiều rồi
    tốt đâu ko thấy , thấy vẫn y như cũ, đang làm máy cho khách , bi cái lỗi này nó hành , chẳng biết đâu mà mò. Nhà có 4 cái, 2 cái vào được, 2 cái vào ko được, chảng biết lí do gì, mặc dù cái máy vào không được mới cài win lại , hic...hic...
    Ai biết chỉ giáo dùm, thanks all!

Like
    82
    Cả buồi chiều hôm qua ngày (29/3) đúng là bực mình với internetbanking của VCB, load 10 ph mới xong 1 thao tác rồi lại fail.

Like
    9
    Thỉnh thoảng nó hơi bị dở hơi tý ấy mà

Like
    3
    Cái này không phải do lỗi của site ngân hàng mà do máy hoặc đường truyền của bác. Bọn em vẫn xài VCB chuyển khoản bình thường. Rất hài lòng. Nếu ai cũng bị như bác chắc rùm beng lên rồi chứ chả êm ả như hiện tại. E vote cho VCB

Like
    0
    nhiều lúc củng bị vậy

Like
    0
    Biết là do máy, tại có máy vào được, máy vào không được, vậy mới điên, mà ko biết khắc phục sao hết, post lên coi có cao thủ nào tìm ra nguyên nhân hay ko ? Chắc cài lại Win khác quá, hic...hic...

Like
    11
    Quote Được gửi bởi nguyentpsg View Post
    Biết là do máy, tại có máy vào được, máy vào không được, vậy mới điên, mà ko biết khắc phục sao hết, post lên coi có cao thủ nào tìm ra nguyên nhân hay ko ? Chắc cài lại Win khác quá, hic...hic...
    Topic này lâu rồi , không biết giờ bác ấy có bị hiện tượng đó nữa không, giờ khi đường truyền quá chậm thì nếu bạn chuyển khoản VCB sẽ dưa thông báo đầy đủ. Giờ ibanking của nó khác rồi

Like
    0
    Quote Được gửi bởi outlier View Post
    Topic này lâu rồi , không biết giờ bác ấy có bị hiện tượng đó nữa không, giờ khi đường truyền quá chậm thì nếu bạn chuyển khoản VCB sẽ dưa thông báo đầy đủ. Giờ ibanking của nó khác rồi
    CÒn chứ bạn, topic lâu, nhưng sự cố xảy ra vào hiện tại , ngày 31-3-2012, đường truyền CÁP QUANG của viettel, ko phải do đường truyền, vì máy vào được, máy vào ko được mà . hix...hix...,
    ko có cao thủ nào giúp sao ta ><

Like
    0
    đúng là đào mộ quá đi mà hehe

Like
    11
    Quote Được gửi bởi nguyentpsg View Post
    CÒn chứ bạn, topic lâu, nhưng sự cố xảy ra vào hiện tại , ngày 31-3-2012, đường truyền CÁP QUANG của viettel, ko phải do đường truyền, vì máy vào được, máy vào ko được mà . hix...hix...,
    ko có cao thủ nào giúp sao ta ><
    ớ , hay thế , em chỉ có bị cía hiện tượng khi nào mạng chậm quá log vào đặt lệnh chuyển khoản nó không kết nối được nó báo :kiểm tra lại dữ liệu thôi , chưa thấy nó không thông báo gì bao giờ. chắc không giúp được gì cho bác rùi

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết