Trang 3 / 7 FirstFirst 123456 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 61
    Like
    583
    Quote Được gửi bởi tin_truc22 View Post
    Sáng thứ 7 này em thi rồi :-ss. Buồn quá, nhưng mà ngồi quán cafe vác máy đến để cài cũng hơi ... có địa điểm thời gian nào khác nữa không
    Xí, làm chuyện chánh đáng ở một nơi văn hóa công cộng mà còn bày đặt ngại !

Chứ ông 'kiettt' làm tới đâu luôn, mà có ngại ngùng gì đâu.
    ___ W ___

Like
    22
    Ý em là cái máy MMX200MHz kìa. Cài vào hơi bị mệt mỏi. Và cần một nơi có mạng Internet nữa vì có thể cần thêm một mớ đồ chơi không chuẩn bị trước được.
    Khám phá Du lich Con Dao

Like
    86
    Quote Được gửi bởi kiettt View Post
    Ghoéo còm. Chắc không sớm lắm đâu, chừng 07:30 thì bác Dê tới, 08:00 anh tới, 09:00 thaychua ngủ dậy,...

PS: Bị đuổi rồi hả ? Hên dzậy, về nước lo mà kiếm cái máy may con bướm như anh Bin đi, lên lão rồi còn nói phét nữa chứ
    Chưa bị đuổi anh ơi chán quá nên bây giờ phải năn dìa VN thường xuyên để tụi nó đuổi cho lẹ.

Phải cafe sớm để còn dìa nấu cơm cho vợ thân em khổ lém anh ơi

Like
    529
    Quote Được gửi bởi tin_truc22 View Post
    Ý em là cái máy MMX200MHz kìa. Cài vào hơi bị mệt mỏi. Và cần một nơi có mạng Internet nữa vì có thể cần thêm một mớ đồ chơi không chuẩn bị trước được.
    Trúc ơi về vụ cài máy thì Trúc xem thời gian nào rảnh đến nhà anh đi, tương đối đủ điều kiện vả lại anh còn có thể học hỏi nhiều điều. Quán cà phê để làm nơi hội tụ tán phét thôi

Anh Kiệt. Sau cữ cà phê này anh em mình còn phải đi trao 2 máy tới Hốc Môn nữa mà. E rằng ngồi cài đặt tại đó không tiện.

Đã về tới nhà lúc 20g20 và tiếp tục nằm liệt không cơm nước. Hậu quả do món bánh ướt, bún thịt nướng tại quán Huyền Trang ăn vào từ chiều hôm trước (may mà có khuyến cáo đừng ăn cơm Hến). Sau khi dùng xong độ 20 phút tính ngôi chụp vài tấm ảnh cầu Tràng Tiền lúc lên đèn, chột bụng vội về cố thủ trong nhà vệ sinh tới khi ra phi trường. Tội nghiệp bà xã biết mùi giường trống, nêm trơ dù cách chỉ mấy bước chân. Thương!

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi dly View Post
    ............. Tội nghiệp bà xã biết mùi giường trống, nêm trơ dù cách chỉ mấy bước chân. Thương!
    Xạo bà cố luôn

tongnghien ơi vào mà xem này, thế mà chú cứ bảo trên đời này làm gì có lão nào xạo hơn anh
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

Like
    22
    Quote Được gửi bởi dly View Post
    Anh Kiệt. Sau cữ cà phê này anh em mình còn phải đi trao 2 máy tới Hốc Môn nữa mà. E rằng ngồi cài đặt tại đó không tiện.
    Á á. chừng nào trao máy vậy. Em đi xem cho vui với, em cũng ở Hóc Môn :P
    Khám phá Du lich Con Dao

Like
    2,418
    Chưa tới Hóc Môn Trúc ơi, ở Xóm mới thôi. Nhưng mới nhận được tin là ngày mai trường họp phụ huynh nên chắc là vụ giao máy phải dời lại (máy được giao cho trường khuyết tật Hoàng Mai, một trường tư thục chuyên nuôi dạy trẻ em chậm phát triển tâm thần). Mai ráng làm bài xong sớm rồi chạy ra anh em gặp nhau nhe, chúc làm bài tốt.
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

Like
    22
    Quote Được gửi bởi kiettt View Post
    Chưa tới Hóc Môn Trúc ơi, ở Xóm mới thôi. Nhưng mới nhận được tin là ngày mai trường họp phụ huynh nên chắc là vụ giao máy phải dời lại (máy được giao cho trường khuyết tật Hoàng Mai, một trường tư thục chuyên nuôi dạy trẻ em chậm phát triển tâm thần). Mai ráng làm bài xong sớm rồi chạy ra anh em gặp nhau nhe, chúc làm bài tốt.
    Sáng mai thì không được rồi. Hẹn gặp khi khác. Dự tính em sẽ không dùng XUbuntu bình thường mà sử dụng một bản Ubuntu nhỏ dùng LXDE ( http://lxde.org/lxde ), nghe nói là cấu hình yêu cầu tương đương với windows 98, và chạy được các phần mềm trên kia. Em cũng muốn biết máy tính cần cài đặt có thể boot từ USB được hay phải dùng CD để boot?

Bác DLy pm cho em địa chỉ, điện thoại của bác với thời gian có thể đến nhà bác được, em sẽ cố gắng để đến. Em muốn tham gia tin học xanh từ lâu lắm rồi :P
    Khám phá Du lich Con Dao

Like
    529
    Các máy chạy pentium II, III và thế hệ Pentium IV đời đầu hầu hết không thể boot được từ USB Trúc ạ.

Địa chỉ của anh :

195/59 Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường 17 quận Bình Thạnh (Lối vào trường Gia Định), Gần Vòng Xoay Hàng Xanh

ĐT: 0908363061

Like
    828
    Không ngờ lão Khôi khờ xấu trai hơn mình

hãnh diện ghia !!!
    www.xdata.vn

Dịch Vụ Lưu Trữ Máy Chủ Tốt Nhất Tôi Đã Chọn

Trang 3 / 7 FirstFirst 123456 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết