Trang 5 / 7 FirstFirst ... 234567 LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 68
    Like
    0
    uah, tui cũng cung cấp sách win32 cho những ai chưa bít gì nhưng khoái làm game. Sách tiếng anh có 1 cuốn khá hay, tiếng Việt có 1 bộ 2 cuốn, SG chắc nhìu, nhưng HN chắc chẳng có đâu. Ai ở HN fone tui lấy sách welcome (tui không open project nhưng tui muốn creat a game producing club

Like
    0
    Khởi động nè, mình định chuyển hướng viết engine+game bằng CSharp, dĩ nhiên làm flatform .NET rùi, các bạn nghĩ thế nào ?

Like
    0
    Mình thì sao cũng được, đợi cái engine của các ông ra rồi, tui xin 1 bản để xài được gùi.

Like
    1
    C# hả, chắc hơi bị hẻo người pro đó, tui cũng chỉ bít sơ sơ, nhưng rùi ko lập trình, chắc bỏ nghề wá
    homegift. vn

Like
    0
    Mình đang đợt thi nên bận, ít post được thông cảm nhé.
    Định hướng của mình là làm một engine (free, nhưng kô open source) và các bạn (nếu hứng thú) thì dựa vào đó mà phát triển game của mình, cạnh đó engine sẽ được nâng cấp dần theo suggest của các bạn. Mình chọn nền .NET vì vấn đề ngôn ngữ đó, nói chung là nó hỗ trợ hầu hết những gì các bạn có thể bít (J#, Delphi, C#...) bản thân mình thì cảm thấy C# khá là đơn giản kô nhất thiết fải pro. Mà dùng nền .NET dễ share hơn. Mình sẽ quay lại vấn đề này trong tuần đến, mong các bạn góp ý thêm.
    Vấn đề chỉ là tốc độ thôi. .NET chậm hơn native code đến khoảng 10-20% hu hu. Nhưng mình hy vọng có thể chuyển sang nền Mono (Linux) nhanh gọn hơn là dùng Delphi.

Like
    0
    tôi có thể tham gia nếu viết bằng C#, nhưng có cái, đang học 12, chưa biết hết về mấy cái như matrix .... hoặc mấy thuật ngữ toán học dùng trong lập trình D3D hay OGL

Like
    0
    Cho mình tham gia với, mình biết design vật liệu (texture). mail: tini_lam@yahoo.com

Mình có nghiêm cứu 3D Engine nhưng vì không có thời gian nhiều nên chưa sâu. Mong các bác giúp đỡ về mặt tài liệu để mình đóng góp công sức có ích cho nhóm.

Like
    0
    Tui cung ham mo cai mon nay lam. Tuy nhien Delphi chua lam bao gio, game cung chua bao gio lam. Chi co nhiet huyet. Neu ok thi cho tham gia voi.
    Tui dang song o Hanoi. Email cung chinh la nick nay cua tui luon.

Like
    0
    Còn nhận member ko vậy, mình có chút ít exp về C++, C#, GL, DX nhưng có ít thời gian (T.7, CN)

Like
    0
    bac nao co tai lieu ve 3D eng thigui cho em nhe
    konichiwa270986@yahoo.com
    rat mong duoc su giup do

Trang 5 / 7 FirstFirst ... 234567 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết