Trang 3 / 36 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 355
    Like
    14
    Bên lờ xanh hình như cũng có phòng mạch bác sĩ 2 súng thì phải

Like
    0
    Quote Được gửi bởi DICKU View Post
    Cảm ơn bác đã chia sẻ.
    bác chia sẻ nội dung health tip thì được rồi. Hình như bác có ý định show site thì phải. Bác đừng làm vậy nha . GA ra đi đó. Thời buổi này Thạch Sanh thì ít mà Lý Thông thì nhiều.
    Thanks.
    Thanks bạn đã quan tâm, mình sẽ cân nhắc.
    Site mình cả tiếng Anh và Việt, nhưng sắp tói mình bỏ tiếng Việt vì maintain mệt lắm.
    Click cao chắc là visitor Mỹ thôi, còn site mình đến từ 184 countries/territories ( Analytics nó biểu thế ) nên chắc giá 1 click thấp như thế.
    Bạn nào biết cách tăng eCPM lên ko, của mình có 0.41, quá quá bèo.
    Đây, thu nhập 5 ngày đầu tháng 9, eCPM 0.41 của mình - theo Analytics

Like
    15

Cái report của bác, che lại 3 cột 3, 4, 5 đi, policy của GÀ không cho show 3 cột đó ra nhé bác.

Like
    7
    site health tips sao mà traffic kinh thế cứ như là site 3x.

mà health tips click như vậy mà tiền lại ít vậy??
    health thì chỉ cần số click khoảng 100-300 thôi là nhiều hơn số tiền click như trên của bác rồi!!! vì health tips đa số tụi USA hay europe mới vô coi thôi, dân Asia không quan tâm cái vụ đó.
    Hay là bác còn chơi site khác??

Like
    0
    kinh that,de dc traffic nhu the thi chac so bai viet phai khung lam

Like
    0
    Ơ, mình tưởng mình che tên mình đi thì ko cần phải che 3 cái cột gì đi chứ nhỉ, che tên rồi thì G có biết mình share thông tin này đâu.

Quote Được gửi bởi vantantr View Post
    site health tips sao mà traffic kinh thế cứ như là site 3x.

mà health tips click như vậy mà tiền lại ít vậy??
    health thì chỉ cần số click khoảng 100-300 thôi là nhiều hơn số tiền click như trên của bác rồi!!! vì health tips đa số tụi USA hay europe mới vô coi thôi, dân Asia không quan tâm cái vụ đó.
    Hay là bác còn chơi site khác??
    Ừ , mình post lên để các bạn có thể lượng giá được tương đối bạn sẽ kiếm được bao tiền với traffic site của bạn. Và quan trọng hơn là để mọi người biết là ai cũng có thể kiếm được như mình, nếu bạn cố gắng. Hồi trước lên đây thấy có mấy bạn khoe séc 6, 7 ngàn USD, mình phục lắm và tự hỏi không biết bao giờ mình mới được thế nhỉ.

Mình làm 1 mình nên chỉ 1 site này thôi, đủ mệt lắm rồi, chính vì eCPM thấp nên mới lên đây hỏi xem a e ai có cách bày cho mình eCPM chỉ cần lên thành 1 thôi thì 1 tháng chắc mình cũng được 10.000 USD rồi ( 10.000 đô nghe như 10.000 đồng )

Like
    15
    Quote Được gửi bởi BacSy2Sung View Post
    Ơ, mình tưởng mình che tên mình đi thì ko cần phải che 3 cái cột gì đi chứ nhỉ, che tên rồi thì G có biết mình share thông tin này đâu.
    GÀ có mật vụ nằm vùng trong đây nà (không phải tui nha, đừng hiểu lầm ). Đọc lại policy đi bác, nồi cơm của mình mà, ngâm cứu kỹ chút để sau này khỏi tiếc nuối

Like
    0
    Quote Được gửi bởi BoTayConGaQuay View Post
    GÀ có mật vụ nằm vùng trong đây nà (không phải tui nha, đừng hiểu lầm ). Đọc lại policy đi bác, nồi cơm của mình mà, ngâm cứu kỹ chút để sau này khỏi tiếc nuối
    Trời, bác nói thật hay đùa thế, sao biết có mật vụ. Tôi đã xóa 3 cột đó đi rồi, thanks bác

Like
    0
    Uh Cơ Bản là traffic kém ,Nếu traffic mà lớn như bro thì chắc cũng đạt mức đó ,Ý mình hỏi là Bạn seo kiểu j ntn ? hứong dẫn chút dc ko?

Like
    0
    Một new GÀ lên khoe site ở đây, coi chừng tỏi sớm, muốn tăng CPM gì đó cứ pm

Trang 3 / 36 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết