Trang 2 / 36 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 355
    Like
    0
    Đây thuộc loại hàng đại khủng rồi

Like
    0
    uh, vào 1 ngày đẹp trời mình bỏ nghề bs và theo em GA. Vì lâu lâu rồi mình lên đây và thấy có bạn cao thủ khoe séc 6.000 USD 1 tháng, mình rất khâm phục bạn ý và quyết tâm nuôi GÀ, nhìn cái ảnh chụp đấy mình lại thấy phấn chấn hẳn lên.
    Site mình là site về health tip, về sức khỏe ý mà, đúng với ngành mình đã mài đũng quần. Làm bs mới ra trường vài năm ở HN như mình thì chết đói( lương mấy thằng bạn cùng khóa mình giờ khoảng 3tr/tháng, bằng mình cày GÀ 1 ngày

Mình chưa nhận được tiền, chắc cuối tháng này sẽ được cầm 1 cục, vì cả nhà mình KHÔNG ai tin cả, toàn bảo đấy là "tiền ảo". Ai cũng bảo Google nó lừa mình, nên nhiều lúc mình cũng hơi chán
    Mình phát triển 1 site này 1 mình mình, không có 1 ai khác.
    Khi nhận được tiền mình sẽ cho mọi người biết đó là site gì để cùng chia vui với mình. Mình nghĩ chả có click tặc đâu , tại IP của VNN hay thay đổi liên tục nên nếu site cho người VN thì sẽ bị G nhầm là click đểu.( site mình hiện khoảng hơn 16.000 click/ngày từ khắp nơi trên thế giới nên có click thêm vài trăm cái thì chắc cũng chả sao.

Mình không cheat hay tiểu xảo gì cả. Mình tuân thủ rất nghiêm TOS và Policy của GÀ. Vì đã xác định kiếm tiền từ GÀ là mình phải cực kỳ nghiêm túc tuân thủ. Mình nghĩ mình chỉ là 1 thằng bác sỹ quèn không thể cheat được 1 đội ngũ kỹ sư hùng hậu của Google được.

Mình sẽ chia sẻ 1 vài thông tin tại sao site mình phát triển nhanh thế sau nhé.

Like
    0
    Site của bạn bằng tiếng Anh hay tiếng Việt vậy?

Like
    0
    vậy chúc mừng bạn nhé, có những người như bạn làm mình thêm nghị lực cày tiếp

Like
    0
    ngưỡng mộ quá anh bác sĩ ơi he he

Like
    1
    Cảm ơn bác đã chia sẻ.
    bác chia sẻ nội dung health tip thì được rồi. Hình như bác có ý định show site thì phải. Bác đừng làm vậy nha . GA ra đi đó. Thời buổi này Thạch Sanh thì ít mà Lý Thông thì nhiều.
    Thanks.

Like
    1
    Site của bạn bằng tiếng Anh hay tiếng Việt vậy?
    Health thì tiếng anh chứ tiếng việc chắc là toàn quảng cáo công cả thôi

Like
    2

Ngạc nhiên

Quote Được gửi bởi BacSy2Sung View Post
    uh, vào 1 ngày đẹp trời mình bỏ nghề bs và theo em GA. Vì lâu lâu rồi mình lên đây và thấy có bạn cao thủ khoe séc 6.000 USD 1 tháng, mình rất khâm phục bạn ý và quyết tâm nuôi GÀ, nhìn cái ảnh chụp đấy mình lại thấy phấn chấn hẳn lên.
    Site mình là site về health tip, về sức khỏe ý mà, đúng với ngành mình đã mài đũng quần. Làm bs mới ra trường vài năm ở HN như mình thì chết đói( lương mấy thằng bạn cùng khóa mình giờ khoảng 3tr/tháng, bằng mình cày GÀ 1 ngày

Mình chưa nhận được tiền, chắc cuối tháng này sẽ được cầm 1 cục, vì cả nhà mình KHÔNG ai tin cả, toàn bảo đấy là "tiền ảo". Ai cũng bảo Google nó lừa mình, nên nhiều lúc mình cũng hơi chán
    Mình phát triển 1 site này 1 mình mình, không có 1 ai khác.
    Khi nhận được tiền mình sẽ cho mọi người biết đó là site gì để cùng chia vui với mình. Mình nghĩ chả có click tặc đâu , tại IP của VNN hay thay đổi liên tục nên nếu site cho người VN thì sẽ bị G nhầm là click đểu.( site mình hiện khoảng hơn 16.000 click/ngày từ khắp nơi trên thế giới nên có click thêm vài trăm cái thì chắc cũng chả sao.

Mình không cheat hay tiểu xảo gì cả. Mình tuân thủ rất nghiêm TOS và Policy của GÀ. Vì đã xác định kiếm tiền từ GÀ là mình phải cực kỳ nghiêm túc tuân thủ. Mình nghĩ mình chỉ là 1 thằng bác sỹ quèn không thể cheat được 1 đội ngũ kỹ sư hùng hậu của Google được.

Mình sẽ chia sẻ 1 vài thông tin tại sao site mình phát triển nhanh thế sau nhé.
    Nếu đúng như vầy thì em nể bac quá

Like
    3
    làm sao có visit khủng như bác xin bác chia sẻ ít bí kíp.
    đèn cao áp chieusanggroup com

Like
    0
    tính trung bình 1 click = 0,01$, em tưởng health giá trị phải cao hơn chứ.

Trang 2 / 36 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết