Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 21
    Like
    11
    Một số tin không đáng xem thì đừng cho nó vào cũng đúng thôi. Thực sự thấy 1 số tin ở một số nguồn lố bịch.

Nếu không đúng mục đích thì các ISP chặn là xong. Như thế đã hạn chế được phần lớn người dùng internet rồi.

Like
    0

Tệ thật ! Miễn bàn

Quote Được gửi bởi babylearnit View Post
    không chính thống thì đã sao, ban hả? chuyện sàm như vầy cũng đăng lên hay thật. Phù hợp với luật pháp VN? Luật pháp VN trước nay không coi trọng quyền con người, không coi trọng tự do dân chủ, internet là của cả thế giới chứ không riêng gì VN, không riêng gì của bác mà bác đề nghị ban. nhá

tôi cho rằng tin từ trang của bác về H1N1 là vô lý, tự ban nó đi, sàm...
    Đây là chủ đề, đưa ra để mọi người cùng bàn luận.
    Tôi không đồng ý khi bạn bàn về luật pháp Việt Nam.
    Diễn đàn này có quy định không cho phép bàn về tôn giáo chính trị hay luật pháp nên bạn đọc kỹ quy định trước khi post bài.
    Hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp, trừ ý kiến của babylearnit[trẻ con học ít]
    Được sửa bởi vnn1260_p lúc 10:50 ngày 06-08-2009 Reason: it=ít

Like
    0
    Mấy cái này nói mãi thì vẫn thế thôi .

Like
    0

[trẻ con học ít] hẹp hòi thế!

Tôi sưu tầm thông tin, chia sẻ với mọi người, sao [trẻ con học ít] hẹp hòi thế!
    1. DỊCH CÚM A/H1N1 LÀ GÌ?
    2. DỊCH CÚM A/H1N1 CÓ TRIỆU CHỨNG NHƯ THẾ NÀO?
    3. VIRUS CÚM A/H1N1 LÂY LAN NHƯ THẾ NÀO?
    4. BAO LÂU NGƯỜI BỊ NHIỄM CÚM A/H1N1 CÓ THỂ LÂY CHO NGƯỜI KHÁC?
    5. CÓ THUỐC CHỦNG NGỪA CHO DỊCH CÚM A/H1N1 KHÔNG?
    6. TÔI CÓ THỂ DẠY CON TÔI ĐIỀU GÌ ĐỂ CHỐNG LẠI CÚM A/H1N1?
    7. TÔI PHẢI LÀM GÌ NẾU CON TÔI BỊ BỆNH?
    8. TÔI CÓ THỂ DÙNG THUỐC NÀO ĐỂ TRỊ BỆNH CÚM A/H1N1?
    9. NGƯỜI LỚN BỊ TRIỆU CHỨNG GÌ THÌ PHẢI ĐƯA ĐẾN BỆNH VIỆN GẤP?
    10. NẾU NGƯỜI NHÀ BỊ BỆNH NÊN HƯỚNG DẪN BỆNH NHÂN NTN?
    11. ĐEO KHẨU TRANG CÓ BẢO VỆ ĐƯỢC MÌNH KHÔNG?
    12. TÔI PHẢI LÀM GÌ NẾU MỘT NGƯỜI SỐNG CÙNG VỚI TÔI BỊ CÚM?
    13. NẾU CÁC CA H1N1 ĐƯỢC XÁC ĐỊNH TẠI VIỆT NAM, CÁC BIỆN PHÁP BẢO VỆ CÔNG CỘNG NÀO SẼ ĐƯỢC THỰC HIỆN?
    14. ĂN THỊT LỢN CÓ AN TOÀN KHÔNG?
    15. VIỆT NAM ĐANG LÀM GÌ ĐỂ KIỂM SOÁT H1N1?
    16. TỔ CHỨC Y TẾ THẾ GIỚI (WHO) CÓ KHUYẾN CÁO HẠN CHẾ VIỆC ĐI LẠI KHÔNG?
    17. WHO CÓ KHUYẾN CÁO SÀNG LỌC BIÊN GIỚI KHÔNG?
    18. TÔI PHẢI LÀM GÌ NẾU ĐANG MANG THAI VÀ THẤY TRIỆU CHỨNG CÚM A/H1N1?
    19. PHỤ NỮ MANG THAI CÓ HỂ UỐNG THUỐC CHỐNG CÚM A/H1N1 KHÔNG?
    20. TÔI CÓ THỂ TÌM ĐƯỢC THÔNG TIN MỚI NHẤT VỀ TÌNH HÌNH TRÊN TOÀN CẦU Ở ĐÂU?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vnn1260_p View Post
    Tôi sưu tầm thông tin, chia sẻ với mọi người, sao [trẻ con học ít] hẹp hòi thế!
    1. DỊCH CÚM A/H1N1 LÀ GÌ?
    2. DỊCH CÚM A/H1N1 CÓ TRIỆU CHỨNG NHƯ THẾ NÀO?
    3. VIRUS CÚM A/H1N1 LÂY LAN NHƯ THẾ NÀO?
    4. BAO LÂU NGƯỜI BỊ NHIỄM CÚM A/H1N1 CÓ THỂ LÂY CHO NGƯỜI KHÁC?
    5. CÓ THUỐC CHỦNG NGỪA CHO DỊCH CÚM A/H1N1 KHÔNG?
    6. TÔI CÓ THỂ DẠY CON TÔI ĐIỀU GÌ ĐỂ CHỐNG LẠI CÚM A/H1N1?
    7. TÔI PHẢI LÀM GÌ NẾU CON TÔI BỊ BỆNH?
    8. TÔI CÓ THỂ DÙNG THUỐC NÀO ĐỂ TRỊ BỆNH CÚM A/H1N1?
    9. NGƯỜI LỚN BỊ TRIỆU CHỨNG GÌ THÌ PHẢI ĐƯA ĐẾN BỆNH VIỆN GẤP?
    10. NẾU NGƯỜI NHÀ BỊ BỆNH NÊN HƯỚNG DẪN BỆNH NHÂN NTN?
    11. ĐEO KHẨU TRANG CÓ BẢO VỆ ĐƯỢC MÌNH KHÔNG?
    12. TÔI PHẢI LÀM GÌ NẾU MỘT NGƯỜI SỐNG CÙNG VỚI TÔI BỊ CÚM?
    13. NẾU CÁC CA H1N1 ĐƯỢC XÁC ĐỊNH TẠI VIỆT NAM, CÁC BIỆN PHÁP BẢO VỆ CÔNG CỘNG NÀO SẼ ĐƯỢC THỰC HIỆN?
    14. ĂN THỊT LỢN CÓ AN TOÀN KHÔNG?
    15. VIỆT NAM ĐANG LÀM GÌ ĐỂ KIỂM SOÁT H1N1?
    16. TỔ CHỨC Y TẾ THẾ GIỚI (WHO) CÓ KHUYẾN CÁO HẠN CHẾ VIỆC ĐI LẠI KHÔNG?
    17. WHO CÓ KHUYẾN CÁO SÀNG LỌC BIÊN GIỚI KHÔNG?
    18. TÔI PHẢI LÀM GÌ NẾU ĐANG MANG THAI VÀ THẤY TRIỆU CHỨNG CÚM A/H1N1?
    19. PHỤ NỮ MANG THAI CÓ HỂ UỐNG THUỐC CHỐNG CÚM A/H1N1 KHÔNG?
    20. TÔI CÓ THỂ TÌM ĐƯỢC THÔNG TIN MỚI NHẤT VỀ TÌNH HÌNH TRÊN TOÀN CẦU Ở ĐÂU?
    Tự nhiên đi quảng cáo!

Còn chuyện của GG thì mình thích cách nó làm hiện nay, không có gì để chê cả!

Have fun!

Like
    0

No Ad

Quote Được gửi bởi greenbirdnest View Post
    Tự nhiên đi quảng cáo!

Còn chuyện của GG thì mình thích cách nó làm hiện nay, không có gì để chê cả!

Have fun!
    Chẳng phải quảng cáo đâu greenbirdnest. Mình post thông tin đó vì thành viên [con nít học ít] said that:

Like
    105
    Quote Được gửi bởi IGI88 View Post
    pó tay cái bạn vnn1260_p, bạn đang muốn mọi người quay trở lại cái thời nguyên thủy cùng bạn đó ah? Đúng là loại thiếu hiểu biết, ngu xuẩn...

PS: nếu toàn loại thiếu hiểu biết, ngu xuẩn... như bạn vnn1260_p thì mình sẽ ủng hộ cho Vietnam một mình một mạng lúc đó thì tha hồ làm gì thì làm^_________^

Nói thật những người như bạn vnn1260_p chỉ làm chậm bước tiến của nhân loại thôi^__^
    Đừng bạn ạ

... chúng quá đông...
    Thông tin + clip: http://youtube.com/hoctudau

Like
    0
    Quote Được gửi bởi IGI88 View Post
    pó tay cái bạn vnn1260_p, bạn đang muốn mọi người quay trở lại cái thời nguyên thủy cùng bạn đó ah? Đúng là loại thiếu hiểu biết, ngu xuẩn...

PS: nếu toàn loại thiếu hiểu biết, ngu xuẩn... như bạn vnn1260_p thì mình sẽ ủng hộ cho Vietnam một mình một mạng lúc đó thì tha hồ làm gì thì làm^_________^

Nói thật những người như bạn vnn1260_p chỉ làm chậm bước tiến của nhân loại thôi^__^
    Trách chi người ngu xuẩn và thiếu hiểu biết.
    --------------
    IGI88 có biết vì sao Trung Quốc họ dự định cấm mạng tìm kiếm Google trên toàn lãnh thổ TQ không?
    IGI88 kiếm cái cột nào đó dựa vào và suy nghĩ xem.
    Cũng cùng 1 vấn đề người không hiểu biết thì đọc sẽ khác
    Những tài liệu không chính thống, được viết bởi những quốc gia đứng ra trả tiền cho nó cũng sẽ được viết khác đi.

onlyone28 Guest
    2 bác chủ pic, em hiểu ý của bác là tốt. Nhưng cũng có cái ta muốn nhưng khó làm lắm bác ạ.
    Việc kô cho GG tìm những trang phản động theo em nghĩ về kỹ thuật thì các bác nhà ta làm đc. Nhưng nó còn nhiều vấn đề bác ạ.
    Nước mình vẫn còn nhiều thành phần đối lập ở bên ngoài, các bác đấy luôn dựa vào chiêu dân chủ nhân quyền, tự do ngôn luận... để phá rối trong nước. Mà cái bọn đấy lại đc nhiều thằng đỡ đầu, toàn là những thằng mạnh cả. Mình ban các web đấy thì nó thế nào chả thế này thế nọ hả bác =)). Mình vốn thấp bé nhẹ cân liệu có đấu lý đc với bọn nó hay ko, tài của bọn đỡ đầu là đổi trắng thay đen thì khỏi phải bàn bác ạ =)).
    Thực tế thì em nghĩ người dùng net phải tự biết chọn lọc thông tin.
    Mà nói thật với bác là bọn *** bên ngoài nói thế này thế nọ về nước mình thì cũng chả ai có thời giờ để nghe đâu =)). Hoặc có thì cũng ko đáng kể =)).
    Bác nào ở đây đã từng vào web X-cafe thì biết =)). Cái đợt lụt ở HN vừa rồi có xe của bên quân đội chạy ngoài đường để đưa đón dân... thì đc các bác ở web ý biến thành Đảo chính =)), hay vụ New century thì thành đàn áp thanh niên yêu nước =))....
    Nói chung là người dùng nét chúng ta phải tự chọn lọc thông tin thôi bác ạ. Còn về bọn phản động thì mặc xác chúng muốn nói gì thì nói =)).

Bác có đưa ra VD về bọn Tàu. Thì thưa bác là bọn đấy là bọn khốn nạn nhất, đổi trắng thành đen nhất cái quả đất này =)). Đơn giản như vụ TAM chúng nó bưng bít thế nào thì =))

Like
    0

Thanks

Quote Được gửi bởi onlyone28 View Post
    2 bác chủ pic, em hiểu ý của bác là tốt. Nhưng cũng có cái ta muốn nhưng khó làm lắm bác ạ.
    Việc kô cho GG tìm những trang phản động theo em nghĩ về kỹ thuật thì các bác nhà ta làm đc. Nhưng nó còn nhiều vấn đề bác ạ.
    Nước mình vẫn còn nhiều thành phần đối lập ở bên ngoài, các bác đấy luôn dựa vào chiêu dân chủ nhân quyền, tự do ngôn luận... để phá rối trong nước. Mà cái bọn đấy lại đc nhiều thằng đỡ đầu, toàn là những thằng mạnh cả. Mình ban các web đấy thì nó thế nào chả thế này thế nọ hả bác =)). Mình vốn thấp bé nhẹ cân liệu có đấu lý đc với bọn nó hay ko, tài của bọn đỡ đầu là đổi trắng thay đen thì khỏi phải bàn bác ạ =)).
    Thực tế thì em nghĩ người dùng net phải tự biết chọn lọc thông tin.
    Mà nói thật với bác là bọn *** bên ngoài nói thế này thế nọ về nước mình thì cũng chả ai có thời giờ để nghe đâu =)). Hoặc có thì cũng ko đáng kể =)).
    Bác nào ở đây đã từng vào web X-cafe thì biết =)). Cái đợt lụt ở HN vừa rồi có xe của bên quân đội chạy ngoài đường để đưa đón dân... thì đc các bác ở web ý biến thành Đảo chính =)), hay vụ New century thì thành đàn áp thanh niên yêu nước =))....
    Nói chung là người dùng nét chúng ta phải tự chọn lọc thông tin thôi bác ạ. Còn về bọn phản động thì mặc xác chúng muốn nói gì thì nói =)).

Bác có đưa ra VD về bọn Tàu. Thì thưa bác là bọn đấy là bọn khốn nạn nhất, đổi trắng thành đen nhất cái quả đất này =)). Đơn giản như vụ TAM chúng nó bưng bít thế nào thì =))
    Thanks onlyone28,
    Bọn GG chẳng quan tâm đến chính trị đâu, nó chỉ quan tâm đến thị phần thôi.

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết