Trang 6 / 147 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 1463
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi dell1400 View Post
    Chẳng phải mình đả kích vào VK, mình đang đi rất đúng chủ đề, mình chỉ thấy cách đặt vấn đề của chủ thớt rất chụp mũ, đã mang tính định hướng cho người thảo luận rồi.
    VK có chức danh và công việc rõ ràng. Nếu VK sai, có lẽ sẽ ko tạo ra chủ đề như bạn đang nói

Like
    0
    Chẳng phải mình đả kích vào VK, mình đang đi rất đúng chủ đề, mình chỉ thấy cách đặt vấn đề của chủ thớt rất chụp mũ, đã mang tính định hướng cho người thảo luận rồi.
    Lại lạc hướng, xem lại tên topic đi, xem vikhoa có định hướng cho ai không? Hay là bác thấy số đông cho là có tội, còn bác và 1-2 người khác cho Quảng Nổ là anh hùng

Like
    0
    zukia1 cũng giống dell1400, hay 1 người 2 máy đây !!!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi zukia1 View Post
    Thế DDTH đã có giấy phép ICP hay là báo điện tử chưa mà có chức danh TBT?
    Cờ bí thí tốt, có thể đối với VK việc đăng tải nội dung này lên là để đưa ra ánh sáng và blah blah blah vậy thì việc bkis đưa nội dung kia lên cũng ko phải là đưa ra ánh sáng sao? vậy thì xét về nguyên nhân thì cả 2 việc đều giống nhau, mục đích cũng như nhau và thậm chí cách thức có được nội dung đó cũng ko chính thống như nhau.

Nếu tốt ddth qua dc sông thì thành xe nhỏ nhưng bị thí thì ko biết thế nào ^^
    hồ đồ!

BKIS hoạt động trong lĩnh vực an ninh mạng, có phải trong lĩnh vực truyền thông đâu mà bù lu bù loa, vả lại còn nói láo nữa chứ (Korea có nhờ vả đâu).

Ngành nào cũng có quy tắc của nó, làm trong an ninh chưa gì mới tí xíu đã la làng khoe khoang (chưa kể còn vài khúc mắc như HVA nói), bạn thấy CIA mới điều tra (chưa bắt người) có làm rùm beng hông (!). Còn ddth.com là 1 forum mở, sao bạn so sánh vậy được chứ.

Like
    0
    Đây ạ:
    ICTNew : Hôm qua, các nhà chức trách Hàn Quốc đã xác nhận phát hiện của Bkis về các vụ tấn công website chính phủ nước này là “đáng tin cậy”.

http://www.ictnews.vn/Home/bao-mat/H...19659/View.htm

Tụ họ có thể tìm ra liệu họ có xác nhận thế này không ?
    Bạn cũng tự ti như Vikhoa vậy, rõ chán
    ICTnews là 1 trang cải, tát nước theo mưa, thông tin trên đó ko có gì là bảo đảm đâu bạn à . Sau vụ này từ những thông tin đăng tải trên trang cải của mình, thì ICTNews có thể sẽ là 1 mục tiêu "đổ lỗi" của BKIS.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi superlam View Post
    zukia1 cũng giống dell1400, hay 1 người 2 máy đây !!!
    Đúng! Mình đề nghị vk công bố IP của 2 người này.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi wdtech.net View Post
    Hỏi có công hay có tội nhưng bác cứ lái sang hướng khác rồi đả kích vào cá nhân,...nên him (copyright)mới nói vậy thôi, theo bạn thì có công hay có tội ?. Có công ?
    ^^.
    Đúng thế, có công, họ đã chỉ ra mắt xích quan trong để Mỹ, Hàn tiếp tục điều tra, còn việc KRCert có yêu cầu họ không mình nghĩ chẳng quá quan trọng. Chẳng nhẽ thấy người ta sắp chết, nhưng không kêu cứu thì mình cứ bỏ mặc người ta sao ? Hơn nữa nếu bạn cứu người rồi bạn có về kể với gia đình để mọi người tự hào về bạn không ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi khonggiannet View Post
    dell1400 chính là nick của bác Quảng. Không còn nghi ngờ gì nữa
    Đúng là vậy rồi, bác Quảng cũng đa nhân cách lắm nên rất biết cách lèo lái,lươn lẹo...Mục đích là để moi thêm thông tin của đối thủ đã hạ knock out bác ấy từ ông vikhoa, thế nên ông vikhoa đừng reply đôi co với ông ấy chi nữa mà hãy để các mem trên này tranh chấp tay đôi với ổng là ổng tịt ngay

Like
    0
    Đúng thế, có công, họ đã chỉ ra mắt xích quan trong để Mỹ, Hàn tiếp tục điều tra, còn việc KRCert có yêu cầu họ không mình nghĩ chẳng quá quan trọng. Chẳng nhẽ thấy người ta sắp chết, nhưng không kêu cứu thì mình cứ bỏ mặc người ta sao ? Hơn nữa nếu bạn cứu người rồi bạn có về kể với gia đình để mọi người tự hào về bạn không ?
    Có vẻ 2 bạn Dell1400 và Vrohto phải trực đêm chung phòng nên post bài tích cực quá nhỉ

Like
    0
    Quote Được gửi bởi zinkav View Post
    ICTnews là 1 trang cải, tát nước theo mưa, thông tin trên đó ko có gì là bảo đảm đâu bạn à . Sau vụ này từ những thông tin đăng tải trên trang cải của mình, thì ICTNews có thể sẽ là 1 mục tiêu "đổ lỗi" của BKIS.
    Trang này thuộc bộ TTTT đó bạn, anh em với VNCERT

Trang 6 / 147 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết