Trang 2 / 147 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 1463
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi dell1400 View Post
    Bạn quên 1 khả năng nữa là VK hack ở đâu đó để có cái công văn này chứ không như anh ý nói =))
    Bằng chứng đâu ? Nói có sách, mách phải có chứng ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi caibang9tui
    2. Mấy ông ở trường BK đưa thông tin này ra => khả năng này cũng khó, vì dù sao anh BKIS cũng là thuộc BK, ai lại xì thế. Ngoài ra, công văn gửi tới nơi nhận là bản cứng (bản in), thông tin chủ thớt đưa lên là bản mềm (chắc không phải bác ngồi hì hụi gõ lại chứ nhỉ ? ).
    Công văn gửi ngày 16/7, nếu mình có bản mềm thì đã gửi ngay lên từ lúc đó, không cần phải đợi đến bây giờ mới đưa lên. Ngồi gõ cái đó thì mất khoảng 5p là xong chứ gì.

Còn làm sao mình có được cái đó, xin miễn bàn ở đây. Mỗi tờ báo đều có source lấy thông tin riêng, và bản thân mình cũng có khá nhiều quan hệ với các anh em báo chí truyền thông.

Mình nghĩ các bạn nên tập trung lại vào chủ đề, còn bản thân mình có bị "vạ lây" hay gì không thì mình sẽ tự chịu Xin đừng làm loãng chủ đề bằng cách này nữa. Xin cảm ơn.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vikhoa View Post
    Cảm ơn bạn đã quá lo cho mình Mình nghĩ là tự mình biết mình đang làm gì, đúng hay sai. Không như nhiều người biết sai mà vẫn cố làm để PR 1 cách mù quáng, bất chấp hậu quả.

Mình thấy bạn cũng nên đi ngủ đi, sáng mai lên văn phòng hỏi AQ là biết đúng hay sai thôi mà.
    Cảm ơn VK, công việc của mình làm về đêm, bạn đi ăn đêm đi còn lên chiến đấu tiếp

Like
    0
    Bạn quên 1 khả năng nữa là VK hack ở đâu đó để có cái công văn này chứ không như anh ý nói =))
    Ờ há, thế thì lại tội to hơn, hack vào VNCERT

Like
    0
    Tùy loại công văn puplice hay không puplice bác à. Công văn về bảo vệ thí sinh thi ĐH-CĐ trước cúm A/H1N1 chắc theo ý bác phải ém xuống tránh làm ảnh hưởng tinh thần thí sinh (vì tâm lý là công văn đưa ra vậy có nghĩa là sắp có đợt dịch lớn trong kỳ thi).

Like
    0
    Em đọc mãi nhưng cũng có vài ý kiến vớ vẩn thế này.
    -Việc công văn này có hay không có hoặc như anh caibang9tui phân tích ở trên thì dù có thế nào thì cũng không cần hăm dọa anh vikhoa làm gì.
    -Đừng ai mong chờ rằng có chuyện các Báo vừa nhai rau má song lại nhai ngau rau răm.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vikhoa View Post
    Công văn gửi ngày 16/7, nếu mình có bản mềm thì đã gửi ngay lên từ lúc đó, không cần phải đợi đến bây giờ mới đưa lên. Ngồi gõ cái đó thì mất khoảng 5p là xong chứ gì.

Còn làm sao mình có được cái đó, xin miễn bàn ở đây. Mỗi tờ báo đều có source lấy thông tin riêng, và bản thân mình cũng có khá nhiều quan hệ với các anh em báo chí truyền thông.

Mình nghĩ các bạn nên tập trung lại vào chủ đề, còn bản thân mình có bị "vạ lây" hay gì không thì mình sẽ tự chịu Xin đừng làm loãng chủ đề bằng cách này nữa. Xin cảm ơn.
    Theo mình thì cái nội dung công văn này khá nhạy cảm, các báo để VK đọc được liệu có phạm luật không ? VK đưa lên đây cũng nên đặt câu hỏi tương tự

Like
    0
    Quote Được gửi bởi caibang9tui View Post
    tập trung chuyên môn , đừng lạc đề chứ, thôi đi ngủ, g9 all

Like
    0
    Theo mình thì cái nội dung công văn này khá nhạy cảm, các báo để VK đọc được liệu có phạm luật không ? VK đưa lên đây cũng nên đặt câu hỏi tương tự
    và liệu việc public lên đây có phải để pr tăng traffic cho ddth giống như việc các bạn đang cáo buộc bkis tung thông tin để đánh bóng thương hiệu không?

Like
    0
    Bạn nói có lý về việc đợi BKIS đưa bằng chứng về việc KrCERT nhờ vả thế nào ? nếu đó là sự thật chắc VK xấu hổ với cái title đỏ choét trên này lắm, VK nhỉ :P
    Nghe bạn nói cái này thì mình lại sợ chúng ta sắp mất đàn chủ vì tội này rồi
    Quote Được gửi bởi caibang9tui View Post
    Nói chung là 2 bạn tung hứng rất giỏi. Mình xin nhắc lại 1 lần nữa là không cần đem vikhoa ra để làm loãng vấn đề làm gì. Mục đích của công văn này là gửi cho Lãnh đạo trường ĐHBKHN nhắc nhở BKIS hồi đáp công văn của KrCERT mà thôi. Nhạy cảm hay không, phạm luật hay không thì đến mai sẽ biết. Mà mình có phạm luật hay không thì đã có các cơ quan chức năng lo việc đó rồi bạn à.

Trang 2 / 147 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết