Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 38
    Like
    0
    Mua hàng xách tay có cam kết của anh Trí gì bên tinhte á.

Giá hơi cao nhưng đảm bảo

Like
    8
    BB thì tiền nào của đấy bạn à, muốn không mua phải hàng dựng thì bỏ nhiều tiền bỏ ít tiền thì không mua hàng ngon được:d

Like
    0
    Quote Được gửi bởi duongtien View Post
    BB thì tiền nào của đấy bạn à, muốn không mua phải hàng dựng thì bỏ nhiều tiền bỏ ít tiền thì không mua hàng ngon được:d
    Đồng ý, không chỉ đúng với blackberry

Like
    0
    Mình cũng đang muốn tìm mua 1 con Blackberry. Bác nào tư vấn giúp em nên mua chỗ nào nhé!!!

Like
    0
    ở hà nội bây giờ mình thấy chỗ 91 đại cồ việt là bán blackberry uy tín,mình có đưa ông anh mua ở đó blackberry 8320 dùng nửa năm nay vẫn chạy ầm ầm,các bac thử vào web của họ xem thế nào www.tccom.vn giá hơi cao nhưng cũng yên tâm

Like
    1
    Quote Được gửi bởi bluesky79 View Post
    Mình cũng đang muốn tìm mua 1 con Blackberry. Bác nào tư vấn giúp em nên mua chỗ nào nhé!!!
    bạn cứ tìm chỗ nào bán bảo hành lâu (có chỗ bảo hành 6 tháng, giá có 550k) cho đổi nếu có hư hỏng, giá rẻ, mở ra xem main máy, nếu nhìn hok quá cũ rỉ sét, cảm thấy chấp nhận được thì mua.

tôi cũng đang xài nhưng chỉ mua 7290 thôi. mua lâu rồi, lúc trước mua 1tr, bây giờ có chỗ bán còn 500k. có chỗ thấy cũng y chang mà hét hàng xịn rồi đòi giá nóc nhà. bạn qua mấy trang như 5giay tham khảo.

tôi xài thì thấy thích vì bền (rớt đì đùng mà hok sao), sóng tốt, pin lâu (5-7 ngày), ứng dụng nhiều cài tự điển, web... nhưng đi mấy diễn đàn thì thấy đa phần máy xài tầm > 1 năm là có triệu chứng. máy tôi cũng mới sửa sóng và nguồn lại xong, tự dưng nó bị. sửa giá cũng bằng mua con khác, nhưng vì thích vả lại khi mua thì cũng chưa chắc được cái ưng.

nhìn chung nếu giá tầm 500k mà ứng dụng vậy là rẻ rồi, nên mua. còn hơn thì... haha, không khuyến khích.

khi mua lưu ý, máy nếu có triệu chứng hư hay màn hình bị treo, màn hình bị lỗi chấm đen... thì hok nên lấy. hoặc lỡ lấy thì trong thời gian bảo hành nếu đổi được máy khác thì tốt nhất.

Like
    0
    bác BaNNER Bước 3: Có lẽ đây là bước đơn giản nhưng khá hiệu quả. Bạn chỉ cần nhập IMEI hoặc mã số PIN trên máy lên thẳng trang tìm kiếm trực tuyến Google để xem kết quả hiển thị. Nếu là hàng “Dolly”, sẽ có vài kết quả hiển thị giống mã của bạn và từ đó có thể quyết định luôn việc từ chối mua máy.

tôi cũng mới lụm 1 con 8830 cũ giá 2.100.000 nó bảo hành 6 tháng, không biết có được không, thôi coi như hên xui.biết sao giờ?
    tui chỉ xin hỏi cụ thể cách bác nói về kiểm tra imei trên google như trên phải làm như thế nào?

Like
    0
    Em tính mua 1 con BB 8707 ở Viễn thông nam.ở đây có đảm bảo không mấy bác?ai mua ở đây rồi,hay là có kinh nghiệm về việc mua BB thì giúp em nha.

Like
    99
    dòng 8707 này vào web bằng sóng 3g cực khỏe..nhưng mà chẳng có cái tính năng giải trí nào khác nữa..chán ngắt

Like
    0
    Híc các bố, thích xài hàng xịn mà lại rẻ tiền thì đào đâu ra, máy đểu đểu của BB tính ra tiền Việt nó đã mấy triệu roài.

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết