Trang 8 / 13 FirstFirst ... 3567891011 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 129
    Like
    0
    Nếu bạn nào có ý tưởng hay và khả năng đồ họa tốt, mình sẵn sàng trả tiền để có 1 logo hay cho web của mình.
    Trân trọng.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hhboy View Post
    Logo này của trang web www.beboithongminh.com nhìn cái " móc câu " là chữ "J" không được hợp lý và ý nghĩa lên tôi sửa lại thế này. Xin mọi người cho ý kiến !
    Đó là logo của 1 hãng chuyên cung cấp thiết bị bồn tắm (piscine), liên quan gì trang beboithongminh ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thn83 View Post
    Minh day cung dang hoc ve thiet ke logo, nhung ko hieu sao minh van ko the bang dc nhung nguoi thiet ke nuoc ngoai dc, minh dau phai dzo dau. May bac co ai biet cach nang cao kha nang ve thiet ke hem chi minh dzoi.
    vấn đề ko phải cứ bằng nước ngoài mới đẹp.thiết kế logo cai cần nhất ko ở kĩ thuật đồ họa mà nằm ở ý tưởng.sáng tạo và cảm quan thẩm mĩ chiếm dến95% cho sự thành công.tóm lại cái bạn cần là:tìm hiểu kĩ về văn hóa(quan niệm mỗi châu lục khác nhau đấy)tôn giáo(khách hàng có cái nhìn bị ảnh hưởng bởi tôn giáo mà họ theo)ý nghĩa của màu sắc(màu xanh da trời,nước biển,lá tượng trưnng cho sự sống,sự bao la,niềm hi vọng...:;màu đỏ tượng trưng cho khát vọng làm chủ,khẳng định quyền năng...:;v.v.)cai ko thể thiếu là phói màu.tóm lại:một logo đẹp cần:ý nghĩa tối đa,hài hòa số 1,((3 màu cực tốt(tam tài),,,))phần cốt giản đơn.chúc thành công!!!!!!!!!!!

Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ thiêt kế logo

Quote Được gửi bởi lovelycesar View Post
    Nếu bạn nào có ý tưởng hay và khả năng đồ họa tốt, mình sẵn sàng trả tiền để có 1 logo hay cho web của mình.
    Trân trọng.
    bạn cần cung cấp các thông tin:web của ban???(ten w,web làm gì<thương mại,giải trí,,,)màu sắc ưa thich,sở thích căn bản,tôn giáo,thời gian đặt hàng.đăng kí bản quyền hay ko,số tiền dể trả cho việc thiết kế>.?

Like
    0
    Mình cũng xin góp cái logo của mình để các bạn xem, logo này là do mình thiết kế để làm web www.ree.com.vn

http://ree.com.vn/logo/ree.jpg <------ Hình logo
    http://ree.com.vn/logo/ynghia.html <---- Giải thích ý nghĩa
    Được sửa bởi ree.com.vn lúc 21:51 ngày 07-08-2007

Like
    0
    Quote Được gửi bởi quahai_090 View Post
    bạn cần cung cấp các thông tin:web của ban???(ten w,web làm gì<thương mại,giải trí,,,)màu sắc ưa thich,sở thích căn bản,tôn giáo,thời gian đặt hàng.đăng kí bản quyền hay ko,số tiền dể trả cho việc thiết kế>.?
    web: www.VinaRosa.com (tên 1 địa danh, tên 1 loại rượu vang nổi tiếng của Nam Mỹ, gốc từ xuất phát từ tiếng Tây Ban Nha và cũng có ý nghĩa: Hoa Hồng Việt)
    target: internet-based business & development
    main color: rosa
    basic hobby : none relating to the logo
    religion : non plus
    copyright: of course, it should be registered in USA and EU
    payment: ??? // it's hard to tell you, it's up to logo's quality (Không ai trả tiền cho thứ mình không mong đợi, và thứ mình mong đợi mình cần phải trả tiền)
    --
    Lưu ý: mình không phải là người quyết định chọn logo nào, và logo ko được chọn mình không có tiền riêng để trả
    --
    Trong post trước, mình có 2 ý:
    1) Xin góp ý về logo mình đã đưa lên (vì đây là thảo luận về lĩnh vực đồ họa, cụ thể là về logo)
    2) Ý phụ: nếu có logo tốt, mình sẵn lòng mua; chứ không phải là mình đăng quảng cáo thuê người làm logo

Like
    0
    phần mêm tạo logo và có sẵn các mẫu ở đâu các bạn nhỉ.

Like
    0

làm ơn

các anh các chị ơi em không biết cách làm logo có ai bày em được không vậy

Like
    0
    Logo nike thì nói làm gì, khen cả đời.

Like
    0
    ý kiến của bạn rất hay
    tui sẽ về tạo ra một logo để các bạn đánh giá
    lâu rùi tui cũng không sử dụng photoshop