Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Diễn đàn Bắc Giang View, mảnh đất của những con người Bắc Giang.

Diễn đàn Bắc Giang View được lập ra bởi nhóm BGV Goup gồm 8 thành viên ban đầu. 8 thành viên BGV Group với chung ý tưởng muốn tạo ra một trang thông tin đầy đủ hơn về mảnh đất, lịch sử và con người Bắc Giang; tạo lập một diễn đàn chất lượng, vui vẻ và hấp dẫn thành viên.

Diễn đàn BGV với mục đích chính là nơi giao lưu, kết bạn, học hỏi và sẻ chia, là nơi gặp gỡ của những người con Bắc Giang xa quê và những người đang vấn sống và làm việc trên mảnh đất quê hương Bắc Giang. Ngoài những mục đích trên, BGV còn nhằm mục đích lớn lao hơn là giới thiệu Bắc Giang để bạn bè khắp nơi và tổ chức các hoạt động xã hội ý nghĩa trên quê hương Bắc Giang yêu dấu.

Diễn đàn BGV cũng hoạt động dựa trên nguyên tắc hoàn toàn mới so với các diễn đàn khác. Nhóm BGV Group chúng tôi chỉ định hướng hoạt động, các thành viên Ban Quản trị BGV chỉ cũng hoạt động với vai trò giúp Diễn đàn BGV loại bỏ các spam, bài vi phạm nội và giải quyết các vấn đề mà member kiến nghị trên nguyên tắc thống nhất trong Ban Quản trị. Vì thế, Diễn đàn BGV có phát triển mạnh hay không? Tất cả đều nhờ sự đóng góp của các bạn. Chúng tôi hi vọng rằng các bạn cũng có chung một ước muốn với chúng tôi khi gia nhập diễn đàn và mong rằng các bạn sẽ nhiệt tình đóng góp, giúp đỡ để diễn đàn Bắc Giang View có thể đạt được những điều đó.

Dù bạn là ai, bạn làm gì, chắc chắn bạn có có một vài khả năng đặc biệt nào đó có thể giúp Diễn đàn BGV ngày càng phát triển.Chúng tôi luôn chào đón các bạn tham gia diễn đàn.

Thân ái
    Quote Quote

Like
    0
    quaảg cáo ghê wá, ngay cả tên thành viên cũng thấy đậm chất quảng cáo
    tui mà là chủ dd thì tui cho bay bài này rùi,

Like
    0
    mình xin lỗi nhé,nhưng đây là box rao vặt - quảng cáo. Bạn nhìn lại tiêu đề đi.

Like
    0

Ngạc nhiên Nhà Đẹp Bắc Giang

Nếu bạn đang tìm đơn vị thiết kế và thi công Nhà Đẹp Bắc Giang – nhadepbacgiang. com muốn đem tới một triết lý chọn lựa riêng: Chúng tôi hướng tới những công trình có xu hướng tôn trọng con người , gắn bó con người với tự nhiên và bền vững trong xây dựng. Đẹp không chỉ thuần túy khép trong một khái niệm thẩm mỹ mà còn là việc tiếp cận theo hướng con người và xã hội. Tôn vinh nhà đẹp chính là tôn vinh những Kiến trúc sư đã tâm huyết cho công trình, từ đó giúp người đọc thấu hiểu những trí tuệ cũng như công sức và tâm hồn mà mỗi người thiết kế gửi gắm vào trong đó. Thích, Yêu , Trân trọng Cái đẹp từ đó thấu hiểu Người thiết kế chính là hành trình mà nhadepbacgiang. com hướng tới.

Chúng tôi khảo sát thực tế ứng dụng công nghệ Flycam + GPS với đội ngũ kiến trúc sư nhiều năm kinh nghiệm. Áp dụng công nghệ BIM vào trong thiết kế. Bố trí công năng theo phong thủy chính tông và luôn Hỗ trợ xây dựng trọn gói. Đơn vị chủ quản: Công ty cổ phần Kiến Trúc Vui – kientrucvui. com

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết