Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 16
    Like
    0

Thông tin BẠn NÀo GiỎi Pascal , Help Me!

Bạn nào giỏi Pascal nâng cao giúp mình với.
    Làm sao để biết hết các thuật toán trong Pascal bây giờ.
    Bạn nào có biết sách nào tốt để học không?
    Nếu bạn nào không phiên thì cho tờ vài đề tham khảo không ? Rồi chúng ta cùng bàn luận xem làm có đúng kô? Tớ cảm ơn nha.
    Quote Quote

Like
    0
    Muốn giỏi Pascal thì mua đĩa PC_World 92-99 mà xem trong đó có nhiều tuyệt chiêu lắm

Trời ơi bây giờ chẳng aị học Pascal để biết hết các thuật toán của nó. Chỉ học để có cái tư duy lập trình thôi

Like
    0
    tốt nhất là bạn nên vào mục cntt đọc bài viết của anh Nam trước khi bạn tìm hiểu sâu về pascal . chao

Like
    0
    Bạn ui post bài này nhầm mục rùi!!! Sao lại hỏi Pascal trong này thế? Sao bạn không post bài này trong mục Pascal đấy, có nhiều người giúp bạn hơn (trong đó cũng có mình mà (^_~)). Mà bạn làm gì mà cần tìm hiểu Pascal dữ dzậy? Đúng như bạn cyber nói ấy, học Pascal la bước đầu làm quen với ngôn ngữ lập trình thui!!!! Thui bye bye!

Like
    0
    To tocduoiga : Ko có cái gọi là thuật toán trong Pascal đâu bạn ui, chỉ có thuật toán để giải các bài toán ứng dụng được biểu diễn bằng Pascal thui.

To jumaji_game : Nhầm đâu mà nhầm, đây là box Pascal/Delphi/Kylix mà. Thắc mắc về Pascal thì post ở đây là đúng quá rùi.

Like
    1
    Anh có thể mua sách Lập trình Pascal nâng cao của Scitec (Tiếng việt). Hoặc Turbo Pascal của nưới ngoài, em quên tên tác giả là ai rồi. Nhưng hay lắm. Anh thử ra các tiệm sách cũ mới lần ra máy cuốn này.

Like
    0
    To jiSh@n: Nhầm đâu mà nhầm, mới chuyển đến mục này đó. Tui vào mục "Tin học căn bản" trả lời giúp mấy cái thắc mắc, tự nhiên thấy hỏi về pascal, lạ nên mới vào nói đó. Không tin vào thử mục "Tin học căn bản" mà xem.

Like
    0
    To jumaji_game : Box Tin học căn bản dành cho những vấn đề căn bản (có thể bao gồm cả Pascal căn bản). DĐTH ko có box nào mang tên PASCAL cả. Nếu có thắc mắc gì về Pascal thì cần post vào trong box Pascal/Delphi/Kylix này.
    mới chuyển đến mục này đó
    Ko biết là bạn mới chuyển đến mục này hay bạn muốn nói Pascal mới được chuyển đến đây?

Like
    0
    Trời ui, bạn đúng là đồ già cãi, còn phân biệt dzậy nữa thì Pascal o trong box Pascal/Delphi/Kylix được chưa? Gì mà khó tính dữ dzậy!!!!!!!! Nhưng ý mình nói là cái bài post này ấy vừa mới chuyển đến mục box này đó hiểu chưa? Đúng là box Tin học căn bản dành cho những vấn đề Tin học căn bản nhưng k dành cho Pascal, không tin xem tiêu đề mục đó. Hứ!!!!!!!!

Like
    0
    He he, sorry nhé. Tui mới qua box THCB. Đúng là topic này đưộc move từ bên đó qua đây. Sorry jumaji_game nhé.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết