Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 26 / 26
    Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ xin phần mèm ?

Quote Được gửi bởi vietcong1980 View Post
    Mình vừa dowload được phần mềm làm đĩa ulead video studio 12 plus nhưng không làm sao có thể sử dụng được nó.Mình đã nhiều lần mò trên mạng để tìm hiểu về cách sử dụng nhưng những bài viết ấy viết khái quát quá nên mình cũng không làm được.Chẳng hạn hôm trước mình đưa được ảnh vào rồi nhưnng không mò được cách sử dụng,vài hôm sau thì mình chẳng thấy sử dụng được những tấm ảnh ấy nữa và cũng không đưa thêm được chiếc nào vào nữa.Nói chung là mình chẳng hiểu gì về phần mềm này cả. Proshow Pdroducer quá dễ.còn ulead video studio 12 plus khó quá!bạn nào có tài liệu chi tiết về cách sử dụng phần mềm này thì cho mình với.Mình sẽ "thank" bạn thật nhiều
    Cam ơn quý thính giả đã cho biết.quý khách có thể cho tôi xin lại phần mềm này được không. Nếu quý khách cho xin, hãy gửi qua Imai
    ( vungnx1952@gmai.com )xin cảm ơn.

Like
    0
    minh muon xem cach huong dan su dung phan mem ulead video studio 12 plus

Like
    0

giúp mình với các bạn ơi !!!!! phần mền này dùng khó quá !

Mình vừa dowload được phần mềm làm đĩa ulead video studio 12 plus nhưng không làm sao có thể sử dụng được nó.Mình đã nhiều lần mò trên mạng để tìm hiểu về cách sử dụng nhưng những bài viết ấy viết khái quát quá nên mình cũng không làm được.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

ai có tài liệu nào hướng dẫn dùng phần mềm Ulead studio 12 cho mình xin với mình chẳng thể mò được cách dùng thế nào nữa mail của mình đây : namdls@yahoo.com sdt 01668480141 ai giúp mình được cảm ơn nhiều !!!!
    Được sửa bởi namdls lúc 19:41 ngày 01-10-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    cho mình hỏi làm một cái đĩa boot11.0 thì làm nhu thế nào

Like
    0
    các bạn ơi mình cũng dùng corel video studio 12.mình làm thành một video hoàn chỉnh rồi nhưng khi create video file và chọn một đuôi bất kì thì nó chỉ chạy được 20% rồi báo lỗi .thế là tại sao vậy.các bạn biết thì giúp mình vơí

Like
    0

Buồn quá đi !

có thể dung lượng file quá lớn; bạn thử bỏ bớt xem sao

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết