Trang 5 / 5 FirstFirst ... 2345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 48 / 48
    Like
    0
    Giao diện vẫn còn xí quá. Nhưng nhớ tới cái BKAV cổ đại thì đỡ hơn nhiều (hồi trước, nếu ko lầm thì khi BKAV phát hiện virus, màn hình xanh lè hiện lên bảo rằng bấm D để diệt. Gớm)
    Ráng hoàn tất đi rồi đi cạnh tranh với BIT, KAS, NOR... ^^

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Thieu Phong View Post
    Giao diện vẫn còn xí quá. Nhưng nhớ tới cái BKAV cổ đại thì đỡ hơn nhiều (hồi trước, nếu ko lầm thì khi BKAV phát hiện virus, màn hình xanh lè hiện lên bảo rằng bấm D để diệt. Gớm)
    Ráng hoàn tất đi rồi đi cạnh tranh với BIT, KAS, NOR... ^^
    Khi nào bạn viết xong mình xin làm chuột lang phát.(^__^)
    Mấy ông thấy giao diện xấu thì cũng nên nói rõ là xấu ở chỗ nào? cách khắc phục? Toàn phát biểu vu vơ làm tôi chỉ muốn ... vào loa vài phát!!!

babyskill Guest
    Có thông báo thế này không:
    "Xin lỗi, mình đã xoá nhầm một số tệp tin quan trọng của bạn, xin mời cài lại hệ thống "

Like
    0
    Nếu lấy Bé Khỏe ra làm gốc thì tôi thắng chương trình nào cũng tuyệt vời cả

maychan1987 Guest
    Đừng nhầm, làm cái giao diện chương trình diệt virus ai trả làm được nhưng có diệt được virus hay không mới là quan trọng. Tôi thấy cái áo khoác một chương trình diệt virus của bạn chưa là gì cả.

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi khucthuydu View Post
    em không sài, 100% ko sài.
    Anti virus quan trọng nhất là cập nhật DB(mẫu virus mới khó mà cập nhật nhanh dc). Cá nhân chẳng bao h làm nổi chuyện đó. Để làm kiểng chơi thì dc.
    Bác có đọc kỹ không mà vào là phán bừa thế?
    Ng.ta đã bảo là sử dụng DB của claimAV, chứ làm sao mà update được với mỗi một cá nhân. Vả lại đây là sản phẩn của một cá nhân, đâu cần thiết bác phải complaint thế

Like
    0
    Theo em thì chủ topic có hai hướng lựa chọn, một là opensource ra để cả cộng đồng cùng chung lưng phát triển, hai là tìm một doanh nghiệp cỡ bự để nương tựa như cách mà bác Triệu Trần Đức đã làm, CMC Antivirus của các bác ấy thực ra cũng từ ClamAV mà ra.

Like
    0

Mr.Hứa à

Quote Được gửi bởi oanh201079 View Post
    Cảm ơn các bạn đã ủng hộ. Trong vòng 2 tháng nữa, nếu không có việc gì đặc biệt trong công tác, tớ sẽ hoàn tất cái SmartAV này.
    Tối qua config lại cái menu bằng tiếng việt, tìm được các ico đẹp lồng vào tab, hoàn tất bảng tiết việt cho sản phẩm

4 tháng rồi , up lên cho anh em xài thử chưa ?

Trang 5 / 5 FirstFirst ... 2345

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết