Trang 5 / 7 FirstFirst ... 234567 LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 62
    Like
    529
    Gặp các trường hợp trên bạn đừng ngần ngại đề xuất. Nếu ngần ngại các thông tin riêng tư ảnh hưởng đến lòng tự trọng của đói tượng bạn đang hướng đến thì gừi mail cho tinhocxanh qua đìa chỉ: info@tinhocxanh.org để anh em xem có thể giúp được gì là chúng tôi làm ngay khi có thể.

Like
    137
    Quote Được gửi bởi thongpc View Post
    không biết những trường hợp đó muốn nhờ bên mình có được không, và ngược lại em cũng hay gom được những linh kiện cũ, muốn đóng góp cho tổ chức có được không?? điều kiện ra sao nhỉ? nhờ anh DL và mọi người cho ít thông tin, thanks
    Khà khà cái này bạn trao đổi với bác dly là chuẩn xác nhất.

Theo tôi bạn cũng nên liên lạc thêm với phân hội Tin Học Xanh ở khu vực của bạn để thông tin được cập nhật đầy đủ và cụ thể hơn

Like
    324

Sắp tới kỷ niệm 5 năm thành lập THX rồi các bác nhỉ

Like
    2,418
    Sáng nay tự nhiên nhớ ra khoảng thời gian này năm ngoái, host của website THX bị expired, mà bên quản lý tên miền toàn là nhân viên mới nên các bạn ấy không biết THX là ai, cứ theo đúng luật mà làm, sáng sớm gởi cái mét xịt báo là tên miền hết hạn rồi khoá lại ngay lậy tức. Mà lần đó không nhớ gặp chuyện gì mà cả hai thằng gom lại không đủ đóng tiền host mới nhục chớ (nhiều nhặn gì cho cam, bằng hai suất thịt chó chứ mấy ).

Vội vàng hỏi bác Dly và hân hoan vui mừng khoe với các bạn là sau lần đó, anh em nhà Éo bèn bảo "mấy ông đứng xích qua một bên coi ! " và "trong vòng năm năm nữa khỏi cần lo gì về nó cả"

Bây giờ mình mới biết chuyện này và hình như cũng ít người biết, nên xin phép được khoe ầm lên và cảm ơn anh em nhà Éo lần nữa nhé.
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    lúc trước có nghe nói vụ này rồi, giờ chính thức được đăng lên đây.
    Em xin thay mặt... gia đình em cảm ơn gia đình bác Éo, chúc mỗi gia đình các bác có thêm nhiều thèng ku

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    lúc trước có nghe nói vụ này rồi, giờ chính thức được đăng lên đây.
    Em xin thay mặt... gia đình em cảm ơn gia đình bác Éo, chúc mỗi gia đình các bác có thêm nhiều thèng ku
    Thôi chúc thêm nhiều cái hĩm đi, thèng ku ngoài đó hình như nhiều lắm òi, thêm con gái vào cho bé con nhà cu Bin có em gái chơi chung.
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

Like
    1,064
    Anh em tụi em giúp được có tẹo cái phần nhẹ nhàng này thôi mà, về những vấn đề khó nhọc khác thì có mấy bác gánh cả rồi

Nhân THX sắp 5 tuổi cũng xin cảm ơn lão Mọi vừa qua đã lột thay hết từ trong ra ngoài cả áo lẫn quần cho THX, việc này hình như cũng ít ai biết thì phải

PS: Cảm ơn bác Nổ và bác Lặc, em sẽ cố gắng thêm vài nhóc nữa cho đông vui, con trai con gái đều yêu cả

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi Osama Binladen View Post

PS: Cảm ơn bác Nổ và bác Lặc, em sẽ cố gắng thêm vài nhóc nữa cho đông vui, con trai con gái đều yêu cả
    he he, chỗ em thì dù gái hay trai, chỉ 2 là đủ... thêm 1 mạng nữa cắt thi đua đó bác BIN ui

Like
    3,392
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    he he, chỗ em thì dù gái hay trai, chỉ 2 là đủ... thêm 1 mạng nữa cắt thi đua đó bác BIN ui
    Bác BIN ơi!bác NINO đã tới giai đoạn

gởi hàng xóm giữ con dùm!
    Khó quá, không thèm ký

Like
    1,064
    Ngưỡng mộ bác Nổ quá

Còn bác Cả thì qua giai đoạn gửi hàng xóm giữ giùm roài à? Bác có kinh nghiệm gì quý báu chỉ giáo cho đàn em đi sau với

Trang 5 / 7 FirstFirst ... 234567 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết