Trang 7 / 7 FirstFirst ... 24567
Hiển thị kết quả từ 61 đến 66 / 66
    Like
    0
    cho em xin ít bái về thuật toán đi

Like
    0
    tiểu đệ ko biết

Like
    0
    Mình cũng hơi nặng lời một chút! Nhưng thế này nhé đây là nơi đang bàn về cái bài tập bên trên kia là 1. thứ 2 nữa là đang tranh cãi xem inc(i) nhanh hơn hay i:=i+1 nhanh hơn nên Thesky xin thuật toán là không hợp lý lắm và cũng chẳng nói rõ là thuật toán gì mà cứ nói chung chung như vậy rất khó cho người trả lời.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi real_time
    Mình cũng hơi nặng lời một chút! Nhưng thế này nhé đây là nơi đang bàn về cái bài tập bên trên kia là 1. thứ 2 nữa là đang tranh cãi xem inc(i) nhanh hơn hay i:=i+1 nhanh hơn nên Thesky xin thuật toán là không hợp lý lắm và cũng chẳng nói rõ là thuật toán gì mà cứ nói chung chung như vậy rất khó cho người trả lời.
    sao trang này các bác cãi nhau nhiều quá! văng tục tùm lum...làm ô nhiễm hết rùi, các bác đừng chủi bới như thế nữa nhé....

Like
    0
    Tất nhiên là inc(i) nhanh hơn i:=i+1 roài bạn àh. Bởi vì đây là hàm, còn i:=i+1 là lệnh gán. CÓ gì đâu mà phải cãi nhau hả. Hix, hàm tất nhiên là nhanh hơn lệnh gán roài !Nhưng mà chẳng hơn bao nhiêu cả, sao cũng được mà, theo thói quen thui !

Like
    0
    cac anh chi. co ve? pro wa! em moi hoc nen chi hieu chut chit thui! nhung theo em thi` cha? kan` woan tam den chuong trinh the nao` mien la` chay. dc la` ok

Trang 7 / 7 FirstFirst ... 24567

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết