Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Phần mềm chống SPAM.

Sau những tìm kiếm, tôi đã tìm ra được phần mềm chống SPAM, cái này của thằng VinaCIS cung cấp bản việt hóa & nó có bản miễn phí.

Chia sẻ cùng anh em trong cộng đồng vào http://chongthurac.com để tải nhé.
    Quote Quote

Like
    0
    Phần mềm Việt Nam thì dùng chắc chẳng ra gì đâu, các bác thử xem phần mềm Inboxer đi, tôi thấy sử dụng khá tốt cho Outlook đấy.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi iBoss View Post
    Phần mềm Việt Nam thì dùng chắc chẳng ra gì đâu, các bác thử xem phần mềm Inboxer đi, tôi thấy sử dụng khá tốt cho Outlook đấy.
    Tui dùng thử phần mềm chống SPAM ở www.chongthurac.com tốt đấy chứ, không biết phần mềm có hỗ trợ nhiều không nhưng tôi dùng trên Outlook thấy ổn.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi iBoss View Post
    Có các phiên bản dành cho MS Outlook, Outlook Express, Windows Mail,Thunderbird, MS Exchange Server, SMTP Server.
    Inboxer chưa hỗ trợ Thunderbird . mà mình cũng không ưa dùng soft việt lắm nhưng VinaCIS antispam này là phần mềm nước ngoài mình chỉ việt hóa cho cộng đông việt dễ dùng , mình dùng thấy khá Good

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hieuapt View Post
    Có các phiên bản dành cho MS Outlook, Outlook Express, Windows Mail,Thunderbird, MS Exchange Server, SMTP Server.
    Inboxer chưa hỗ trợ Thunderbird . mà mình cũng không ưa dùng soft việt lắm nhưng VinaCIS antispam này là phần mềm nước ngoài mình chỉ việt hóa cho cộng đông việt dễ dùng , mình dùng thấy khá Good
    Vậy à, để mình thử xem thế nào. Mình cũng đang muốn tìm 1 phần mềm chống SPAM hỗ trợ trên Thunderbird.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết