Trang 1 / 15 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 146
    Like
    529

Chuẩn bị & trao tặng máy đến Long Xuyên

Như dự kiến. Cuối tháng 3 này chúng ta sẽ có chuyến trao tặng máy đến An Sơn thuôc Long Xuyên 1 số máy tính. Nhưng vì có ít trở ngại nên chuyến đi có thể châm vài ngày, có lẽ sẽ vương qua những ngày đầu tháng 4 các máy trên mới được hoàn tất. Và vì chuyến đi này hoàn toàn nhờ vào các bạn cáng đáng giúp nên Dly mạn phép đưa các thông tin trao đổi lên đây để các bạn tham gia cúng thảo luận và tính toán thời gian giúp cho công việc đươc tiến hành suôn sẻ.

1./ Mong nhận được danh sách những anh em tham gia chuyến đi

2./ Vì hầu hết các bạn là công nhân viên chức nên dly không dám xác định rõ ngày khời hành. Xin các bạn thu xếp công việc và hoạch định 1 ngày đẹp trời để lên đường mà không ảnh hưởng đến công việc hiện tại

3./ Trong chuyến đi vừa qua dly nhận được sự ủng hộ của 1 bạn trẻ 500.00đ + dly sẽ góp thêm 500.000 để làm lộ phí. Tổng chi phí có gì các bạn bù thêm nhé

Dưới đây là nôi dung dly nhân được các bạn xem và hoạch định cách đi cho thuận tiện.

ANH LY THAN MEN,

MAY NGAY NAY MINH BAN NHIEU VIEC, CHUA TIEN LIEN LAC VOI ANH.

TRUOC HET XIN THAY MAT GIAO XU AN SON, AP E 2, HET LONG CAM ON ANH LY VA BAN GIAM DOC CONG TY TIN HOC XANH DA THUONG CUNG CAP CHO CAC EM HOC SINH NGHEO O VUNG SAU VUNG XA, KENH E 2, MOT SO MAY VI TINH DE CAC EM CO DIP LAM QUEN VOI MAY VI TINH VA TRAU DOI KHA NANG TIN HOC THEO YEU CAU CUA NHA TRUONG: CO BANG A & B TIN HOC.
    XIN CHUA CHUC LANH CHO CONG VIEC GIAO DUC TU THIEN CUA CONG TY, RAT CAN THIET CHO NHU CAU CAC EM HOC SINH NGHEO KHAP NOI.

DAY LA SO DIEN THOAI VA CACH CHUYEN CHO MAY VI TINH VE GX AN SON E 2:

- CACH I: DI TU TP.HCM - TAN HIEP: (DON TAN NOI TRONG TP VA DI VE VUNG CAI SAN THEO DUONG VE TAN HIEP) DI XE HOANG DANG 0913.603426.
    NB. XE DON TAI NHA LUC 11g DEM, BAO XE CHO VE DAU KENH E, (KHOANG 6g00 SANG LA VE TOI DAU KENH E). TOI NOI, GOI DT. CHA OANH: 0918.442232 HOAC 0763.879510. SE CO NGUOI RA CHO PHAI DOA VA MAY VE.

- CACH II: DI TU NGOAI O TP.HCM - GX. AN SON, E 2:
    NB. THUE TAC XI CHO TOI NHA BA CO LAP (NGUOI GOC E 2) . DC: 2/1A NGUYEN ANH THU, Ap VAN HANH, TAN XUAN, HOC MON, Tp HCM. DT: 086.2502521.
    DI XE TUAN KHANH, DT: 0916.649378 . XE DON TAI NHA BA CO LAP, LUC 11g00 DEM VA DUA VE TAN NHA XU AN SON, E 2. LUC 5g00 SANG.

MONG DUOC TIEP DON ANH LY VA PHAI DOAN TINHOCXANH.
    Trong chuyến này chúng ta sẽ có 1 người bạn mới tham gia cùng đi. ( bỏ nhỏ " Cậu em cọp cái" các chú liệu mà chiều "

Like
    2,418
    Nhu cầu của nơi đến là số máy này sẽ dùng để hỗ trợ việc học của các em học sinh trong việc ôn thi bằng A và B tin học phổ thông. Vậy mình có tài liệu hay e book gì về cái này để nhân tiện mang theo không anh Lý ? Em có tìm hiểu sơ qua thì riêng phần excel của bằng A không cũng phê lắm.

Bạn nào có ghé qua đây mà có thông tin hay tài liệu gì về bằng A và B tin học phổ thông xin vui lòng mách giúp. Cám ơn nhiều.
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

Like
    0
    chuyến đi này em đăng ký đi

Like
    529
    Giáo trình tự học trong máy. các em có thể lấy hai bằng đó dễ dàng anh Kiệt ạ

Like
    289
    Xui cái lần này em ko đi được rồi , em nghe anh Nghiện kêu cũng ko đi được. Lão Kiettt solo à?

Like
    2,418
    thaychuasoti hình như cũng rảnh thời gian đó. Tối nay bị cu em chọc tức nên thức khuya quá, vợ giận rồi nên chưa dám xin. Để mai tính
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

Like
    529
    Tới hôm nay mình cũng mới chỉ hoàn thiện được 3 máy à. Đang kẹt mấy thanh SDRam. À chuyến này sẽ có được 1 máy có con Pen4 1.8 còn lại là 4 máy vẫn PenIII. Với tình hình này nhanh lắm thì thứ 5 tuần tới mới sơn tút hoàn chỉnh được.

Like
    0
    Lão Dly này "gân" ra phếp nhỉ , một cũng chơi, hai cũng vui, ba thì khỏi nói.

Like
    0
    Khi nào cần dùng đến mấy cái bàn phím, monitor thì cho địa chỉ em chở qua.

Ram SD thì có 1 cây để thử máy lâu rồi không dùng đến( nhưng hình như thấp lắm.) Bác cần em đưa luôn.

Like
    8
    Tình hình là sẽ sắp xếp để chở anh em đi luôn cho tiện
    Chú Hiệp lâu rồi không gặp nhỉ. Nhân chuyến đi này gặp gỡ luôn.
    Lấy chiếc xe cũ mèm hôm đi Đà Lạt. Chở anh em đi . ANh Kiệt coi sắp xếp thời gian đi. Còn em thì lúc nào cũng được.

note:Mượn tạm cái nick
    Chikono!

Trang 1 / 15 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết