Trang 3 / 23 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 230
    Like
    0
    Nói về khả năng thành công của Xalo.vn, anh rất tự tin: "Chúng tôi có một đội hình giỏi võ và những thanh kiếm sắc, nhất định chúng tôi sẽ không thất bại".
    Thằng G nó chỉ quen chơi súng thôi bác ơi

Like
    20
    Cần một người đầu tư chất xám vào Xa Lộ VN để tránh chuyện kẹt xe, ngập nước cho dân chúng. Quang trọng hơn là một xalo.vn nhanh nhất internet đánh bại Google, Yahoo hay vủ trụ để làm chi.

Like
    0
    những bài báo kiểu này viết mà bán được cũng lạ thật đấy vì nói thực ra tác giả bài báo hình như bị mù thông tin nói chung là không nên đọc phí thời gian .

môi trường sống là thị trường , ai cung cấp tốt thì người đó tồn tại và phát triển , khôgn làm được thì cố gắng mà làm , đừng có chuyện người việt dùng hàng việt nam , thử hỏi ủng hộ các bạn sau này các bạn kiếm được nhiều tỷ $ các bạn có chia sẻ số tiền đó cho những người ủng hộ các bạn không vậy?

cái kiểu tuyên truyền cộng sản này không tồn tại được trong thế giới chọn lọc tự nhiên đâu , còn muốn chiến thắng được đối thủ thì tự cung cấp được những giải pháp tốt hơn của người ta đi rồi mọi người sẽ dùng , còn nếu chưa làm được thì thất bại đừng có kêu .

chỉ cần nói qua một chút thôi ,google người ta tiền nhiều như nước , người ta bỏ ra thuê những người giỏi nhất để làm việc cho họ , trình độ của họ đã được chứng minh , họ có kỹ thuật trong tay cũng như đối tác làm ăn thành cả một hệ thống liên kết

mang một cá nhân mà tên tuổi không ai biết , chưa có một công trình gì đóng góp , tiền vốn thì không có nhiều mà lại đồi hạ bệ được người ta thì phải nói đây là bom nguyên tử chứ không phải bom thừờng .

trong xã hội cũng có những loại phóng viên sống theo bồi bút cũng giống như những loại virut máy tính vậy , nói chung là cần quét sạch bọn này trước khi để chúng bén bảng đến gần bên bạn.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi nguoitamky View Post
    Mấy cậu đừng vội châm chọc người ta, Đọc sơ qua tiểu sử,nếu đúng thế thật thì anh kia cũng có tài hơn hẳn 1 số người ở đây đó. Việc bây giờ không phải châm chọc tự sướng hay không, mà là hãy dùng thử xalo và nếu thấy có gì đó không ổn thì góp ý, để người ta hoàn thiện nó hơn và phục vụ tốt cho người Việt mình.

tôi dùng thử qua rồi , thấy tìm kiếm gì mà lại cho chạy qua frame vậy , như thế tất cả thông tin tôi tìm kiếm lại bị các bạn chạy qua trang web đó vừa chậm lại hoạt động không đúng khi vào những trang https .* , thiết kế kiểu trang web đó giống mấy cái trang spyware hơn là web tìm kiếm .
    Được sửa bởi 300000 lúc 02:15 ngày 24-03-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Thử vô xalo.vn gõ thử cái domain của mình ra thế này :">:
    http://xalo.vn/ketqua.web?q=quangchan.com&x=0&y=0
    Còn vô bác google nó ra thế này:
    http://www.google.com.vn/search?hl=v...meta=&aq=f&oq=
    Như vậy là đủ hiểu rồi cần gì nói nhiều nhỉ =)),search như vậy mà đòi wanh nhau với google :">

Like
    0
    Nghe nói má khiếp quá

Like
    0
    1. Google đã có hơn chục năm hoàn thiện về chất lượng và số lượng chỉ mục, đương nhiên là hơn Xalo rồi. Thêm nữa G đủ mạnh để index cả internet, X chỉ đủ cố gắng index những gì "dính dáng đến VN" thôi. Tuy nhiên điều này vừa lợi vừa hại, hại là ít, ko phong phú, nhưng lợi là chuyên biệt cái chuyện "dính tới VN" nó đúng hơn là Google với "chỉ trong những site VN"

2. Mình nghĩ trong thời điểm kích cầu khủng hoảng thế này, cố gắng dùng hàng VN cũng có phần tốt mà

3. Mình cũng nghĩ là Mr.Vinh này giỏi hơn phần lớn nhiều người (ko chỉ ở đây). Tất nhiên là ko cần phải giỏi hơn ng ta mới đc phán về ng ta . Bài báo có phần nổ + quyết tâm hô hơi to thật, nhưng nếu là bạn, bạn sẽ viết bài đưa cho phóng viên thế nào, hô quyết tâm thế nào cho anh em?

4. Quý vị nào mắng IDJ thì cũng nên dùng G mà search lại chút. Có cái công ty gọi là IDJ đấy. Trên đời ko chỉ có một IDGVV của bọn IDG đâu. IDJ chuyên về M&A (sát nhập, mua bán công ty) và thu xếp vốn. Còn quả tình mình cũng ko nhớ rõ là TinhVan thì dính với ID nào

5. à, xin hỏi có bạn nào xài Google từ những năm 97 98 không vậy? hồi đó G cũng chưa tốt hơn Yahoo search đâu, còn một đống bọn khác tốt hơn nữa cơ (Ask, alta vista, ...). Nếu các bạn tìm đc archive của PCWorld những năm 97 98 sẽ thấy những đánh giá về tình hình search engine thời ấy. Mình cũng rất yêu thích G, nhưng mình cũng thích nhìn khách quan hơn là phiến diện.

Thấy anh em ném đá ghê quá, tớ lại thích đỡ đá

Like
    1
    Quote Được gửi bởi mrquangchan View Post
    Thử vô xalo.vn gõ thử cái domain của mình ra thế này :">:
    http://xalo.vn/ketqua.web?q=quangchan.com&x=0&y=0
    Còn vô bác google nó ra thế này:
    http://www.google.com.vn/search?hl=v...meta=&aq=f&oq=
    Như vậy là đủ hiểu rồi cần gì nói nhiều nhỉ =)),search như vậy mà đòi wanh nhau với google :">
    Không hiểu đâu là ưu điểm của SE Việt?
    Tốc độ:
    google: 0.012s
    xalo: 5s

kết quả:
    google: 5970
    xalo: 2

Like
    0
    ưu điểm là NỔ vậy mà không hiểu.

Trước nó Monava, giờ tiếp tục bác này NỔ theo chân và cũng đi vào bóng đêm sớm muộn như Monava thôi

Like
    2
    xalo.vn là cái gì vậy bà con. Mới thành lập vào PR để kiếm chút backlink à? cho em đặt ké mấy cái link lên đó nhá

Like
    0
    Đọc bài báo mà thấy ngượng dùm cho tác giả lẫn người được lăng xê

Trang 3 / 23 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết