Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

mình cần tham khảo ý kiến về Palm và Pocket Pc

Mình định mua 1 cái máy palm hay pocket pc gì cũng được chủ yếu là để dùng các tính năng như sổ lịch , tự điển ... nhất là tự điển nhưng thấy giá 1 cái kim từ điển loại đuợc cũng khoảng 3 triệu hơn rùi nên thấy là nên mua luôn pocket Pc hay Palm .
    Mình hiện ở TP HCM mấy bạn biết ở đâu bán không? Giá cụ thể nhưng mà dưới 300$ thoi nghen !! Cảm ơn.Các bạn nào có kinh nghiệm xài PDA thì cho mình thêm thông tin nghen !!
    Quote Quote

Like
    0
    bạn nên tham khảo trong Pc world tháng 9 - cẩm nang mua sắm 2003

Like
    0
    Mình co' đọc bài báo trong đó rồi nhưng thấy nói còn chung chung quá! Cảm ơn bạn nhe !
    Mi`nh thâ'y ba'o giá thi` nhiều nhưng không biết chất lượng thế nào ! A` co' ai xài ghi âm kỹ thuật số không cho mình vài kinh nghiệm luôn !

ducphat Guest
    Minh co, dang can ban de chuyen qua xai may vua ghi am vua choi duoc mp3 vua la o cung di dong(hoi mac do) nen ban day, truoc mua 124$ nay ban tron 1.000.000 thoi, bo nho 32M, ghi am duoc 36h, cuc ro.Ai muon mua thi liem he nha!

Like
    0
    muốn mua máy thì vào địa chỉ http://www.handheldvn.com/portal đây là địa chỉ tiếng việt có nhiều hướng dẫn bổ ích.
    Tùy theo các sử dụng mà mua pocket hay Palm. Theo tôi nên dùng pocket

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết