Trang 49 / 62 FirstFirst ... 444647484950515254 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 481 đến 490 / 620
    Like
    0
    xin cho hỏi qua Tết đến khi nào thì THX tiếp nhận máy lại vậy? mình ở Hóc Môn, HCM có 1 máy P3 còn sử dụng được muốn gửi đến THX.

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi NoSelf View Post
    xin cho hỏi qua Tết đến khi nào thì THX tiếp nhận máy lại vậy? mình ở Hóc Môn, HCM có 1 máy P3 còn sử dụng được muốn gửi đến THX.
    Cám ơn Noself có nhã ý góp sức với THX, tết này mình đi vắng xa thành phố từ mùng 2 đến mùng 5, bạn có tiện đường chuyển lên cho bọn này hay THX thu xếp xuống Hóc Môn nhận ? Bạn cho biết cách nào tiện cho bạn trước đi.
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

Like
    22
    Mình ở Hóc Môn nè. Biết nhà của Dly với kho của THX rồi. Nếu từ Hóc Môn bạn có thể xe xe buýt số 24. Đến hết đường Bạch Đằng (ngay hàng xanh) gọi bác Dly ra lấy là được. Giá vé xe buýt lên 5k rồi nhưng đỡ cái khỏi chạy xe nắng nôi.

Nhưng để dọn luôn mấy món linh tinh ở nhà. Không dùng nữa nhưng bán ve chai lại tiếc . Mà cũng không biết nó chạy được gì. Mấy cái món linh tinh ấy cũng khó kiếm đúng đồ để ráp (card SCSI với ổ cứng ).
    Khám phá Du lich Con Dao

Like
    0
    nhà mình ở chợ Bà Điểm nhưng mình làm ở góc Điện Biên Phủ - Cao Thắng, để qua Tết khi nào đi làm lại mình chở máy theo luôn rồi các bạn ghé lấy nhé!

Like
    2,418
    nhà mình ở chợ Bà Điểm nhưng mình làm ở góc Điện Biên Phủ - Cao Thắng, để qua Tết khi nào đi làm lại mình chở máy theo luôn rồi các bạn ghé lấy nhé!
    Vậy cũng tốt, chừng nào máy lên tới Saigon, Noself cho hay để bọn này chạy qua lấy nhé, cám ơn bạn nhiều.

Like
    22
    Tình hình là em biết Tin Học Xanh chuyên tặng các quà tặng là thiết bị tin học này nọ. Nhưng em có 1 món quà tặng thế này.

Là 2 cái áo ubuntu-vn. Cỡ size S. Thật ra áo này là làm để bán cho các thành viên ubuntu-vn mặc cho có hội + với làm quà tặng cho các thành viên tích cực. Tuy nhiên do bên làm áo họ ăn gian. Giảm bớt 1 size áo mặc cho nên áo nhỏ hơn 1 size và nhỏ xíu. Còn lại tới 4 cái size S Nam (cái này em nghĩ chỉ có con nít mới mặc vừa). Hiện tại ở ngoài Hà Nội 2 cái và ở Sài Gòn 2 cái. Ngoài chuyện áo nhỏ thì rất đẹp, chất lượng vải tốt. Vì vậy em định gửi tặng cho chương trình Tin Học Xanh ở TP HCM để giúp chuyển đến những nơi thật sự cần thiết. Em nghĩ trẻ em ở vùng xung quanh TP HCM thì chắc cũng không thiếu thốn áo lắm. Nhưng ở những vùng khác của Tin Học Xanh đi qua chắc sẽ rất cần thiết. Tiếc là đã qua tết nên để mấy đứa có áo mới mặc. Nếu mấy bác đồng ý thì em sẽ chạy sang đưa.

Nhân cơ hội quảng cáo luôn chương trình tin học xanh có muốn chuyển sang ubuntu thì bên tụi em sẽ giúp hết mình ^^.
    Khám phá Du lich Con Dao

7. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    Không biết chừng nào có áo của Tin Học Xanh?.Cho em tham gia với Em có 1 số linh kiện cũ để lâu rồi ko biết còn xài được không nữa. cuối tháng xuống sài gòn gửi cho THX

Like
    2,418
    @Tin_truc22: Khoảng giữa tháng 2 chị Tâm, THX Đà Nẵng vô Saigon, chắc anh em triển khai ọp một bữa, ráng theo dõi lịch rồi bữa đó đi chơi luôn.

@TigerX: THX đâu có đủ người để làm thêm vụ bán áo bữa nào xuống Saigon báo sớm, anh em uống cà phê chơi. Thừong thì bọn này hay tụ tập vào sáng chủ nhật hàng tuần.

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi phunu.treem View Post
    Ui em cũng muốn có một chiếc áo như vậy làm cách nào hả chị em mới tham gia nên không biết ai biết thì chỉ giúp em nha
    hihi
    Bạn tìm đọc lại từ đầu sẽ rõ cả câu chuyện, muốn biết thì phải tự mình tìm hiểu chứ

Like
    236
    Em có cái laptop dell vostro bị hỏng, và hư cái HDD. Em đã mail thx-danang@tinhocxanh.org để ủng hộ mà chưa thấy hồi âm, không biết THX có nhận vật đã bị hỏng hay không?

Trang 49 / 62 FirstFirst ... 444647484950515254 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết