Trang 6 / 24 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 238
    Like
    0

Cho de gia nhap voi

javaprogramming ,de moi may mo ve java thoi,lai dang ket lam de tai 3d bang ngon ngu java ,chac co nhieu dieu chua biet,mong cac su huynh cho de gia nhap hoi,
    mong cac huynh tan tinh chi giup va de se co gang de ko pu long moi nguoi,mai
    cua de la wellwishes81184@yahoo.com ,mong cho reply tu cac you

Like
    0
    Tình hình là có vẻ như đa số anh em hào hứng tham gia toàn là dân mới vào nghề nhỉ?
    Dù sao việc tập hợp những người đang học Java cũng là ý tưởng hay và nên tiếp tục mở rộng.
    Một lần nữa xin viết lại YID của tôi bui_anh_dung. Cũng xin tự giới thiệu là tôi đã bắt đầu học Java được khoảng 6 tháng, hòm hòm Java Application và core, đang chập chững JApplet. Rất vui được làm quen!

Like
    0
    Các bác làm gì mà phức tạp quá vậy, cứ qua www.JavaVietnam.org mà post bài, ai mà online cùng lúc được chứ.

Like
    0
    Ý kiến hay lắm, mình rất thích. Nick online của mình bên yahoo messenger là overdotnet.
    Mình đã add tên mấy bạn vô rùi, nhưng thấy mấy bạn ít online wá.

dot.

Like
    0
    Tui cũng là 1 member bên NIIT nè !!! Cho tui tham gia với nha ! Tui sẽ ađ nick của các bạn vào !!!
    Nick của tui là : killervietnam

Like
    2
    các bạn chuyển đến đây để đang kí tiếp http://www.diendantinhoc.com/showthread.htm?t=35164
    haivl đã trở lại thành 3giai.com, nhiều ảnh chế - clip hài cực chất

Like
    2

Chú ý

Chú ý : Các bạn muốn đang kí gia nhập xin vui lòng chuyển đến đây để đang kí tiếp :
    http://www.diendantinhoc.com/showthread.htm?t=35164
    haivl đã trở lại thành 3giai.com, nhiều ảnh chế - clip hài cực chất

Like
    0
    Thong bao ! Thong bao

chao cac ban trong hoi javaOnline !!!!
    Lâu quá kô coi lại hội nay nữa . dạo này tui mới nghe anh trannam ben javavietnam noi về chuyện lập lớp dạy java . nhưng mà tình hình là có thể sẽ kô thực hiện nữa vì có quá nhiều khó khăn . vậy nay xin mời mọi người tập họp lại để cùng thành lập một lớp java cho mọi người . trong một tuần mong mọi người đọc tin này và cho ý kiến . chỉ cần 20 người có ý kiến là tui sẽ làm thôi .
    Chắc sẽ có nhiều khó khăn nhưng mà rồi mọi chuyện sẽ ok thôi . Lùc thành lập hội javaOnline ai cũng nói tui làm chuyện vô ích , nhưng mà bây giờ thấy bà con tham gia cũng đông và cũng có chút ít hiệu quả . vậy nay mình cứ theo tinh thần đó mà tiến hành .
    Mong anh em đọc xong tin này pass cho mọi người trong hội . Dạo này tui cũng rảnh rỗi , sẽ thống kê lại hội viên và bữa nào sẽ tổ chức cho mọi người gặp mặt . Lần trước tính tổ chức gặp online cho đúng với ý nghĩa của hội online nhưng mà do nhân số còn ít quá nên kô thành công . hi vọng lần này sẽ khá hơn .
    Chào mọi người

Like
    0
    Các bác ơi, em đang học bên Hà Nội APTECH 2 và là webmaster trang http://www.aptech-hanoi.com. Bác nào đang học APTECH thì qua đó nhé, vào forums trao đổi thảo luận những gì đang học.

Like
    0

Hội Online

Cho mình tham gia với. nick của mình là boulevardnoname. Mấy huynh ben Aptech đó đang học khóa nào vậy ? Mình cũng là một thành viên của Aptech đây, Hy vọng chúng ta không làm mất mặt aptech nhé. Tôi cũng chỉ biết chút ít thôi. Hy vọng là có thể gia nhập hội. Cò gì thông báo nhe.

Trang 6 / 24 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết