Trang 3 / 10 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 94
    Like
    5
    mấy thằng ăn cắp đó có tính toán quá nhỉ .

Quote Được gửi bởi 8228 View Post
    Thách chú kiện NXB ra tòa đáy, website chú hoạt động phi pháp tại VN:

- Nội dung tiếng Việt, cung cấp thông tin cho công chúng
    - Không có giấy phép thành lập.
    - Hoạt động với tên miền quốc tế lại không đăng ký với http://thongbaotenmien.vn
    - Bên Microsoft nó không thèm để ý, nó muốn kiện để lấy lại tên miền là được. Tên miền có dính tới tên vista + nội dung cũng là win vista... gây nhầm lẫn cho người truy cập. WIPO sẽ giải quyết nhanh thôi nếu MRS kiện.
    1/. Ủa, Việt Nấm cấm làm web tiếng Việt và cung cấp thông tin cho Công chúng hả? vậy cái ddth này sao ko dẹp đi cho rồi

2/. Thành lập website ở VN rắc rối thế nhỉ, cứ như thành lập công ty ấy.

3/. no comment với chính sách của Đảng

4/. Gây nhầm lẫn cái gì? thử đi thì biết MS có kiện vistavietnam ko . Nếu sử dụng tên thương hiệu hoạt động sinh lợi nhuận thì khác, và phi lợi nhuận thì khác. Mà MS biết cũng cóc thèm kiện, nó góp phần phổ biến windows cho MS, ngu gì nó lại kiện. Chưa kể là nó cũng chẳng thèm quan tâm đến những vấn đề cỏn con này.

Có chăng thì là BQT dúng source VBB Nulled thôi .

Like
    0
    @KaizVN: Không Nulled bác ơi. Em dùng bản quyền đấy.

Like
    5
    bổ sung tí
    thế đại diện MRS tại VN có thể kiện các bác đó, không kiện được thì đem lên WIPO mà kiên , ít ra có thể bị tịch thu tên miền.

Ngay cả thằng tác giả thật sự của cái ebook đó 100% dùng vista "chùa"... cá mè "ăn cắp" một lứa cả. Vậy còn lên đây bô bô cái mồm.
    MRS = Mai Rô Sốp => Trình cao vật vã =))

Cứ gặp nhau rồi đưa license cho coi, đâu phải ai cũng xài chùa như mình mà cứ bắt bẻ.

Quote Được gửi bởi congthinh View Post
    @KaizVN: Không Nulled bác ơi. Em dùng bản quyền đấy.

vậy thì ráng đi đăng kí thongbaotenmien nhảm nhí gì đó đi bạn ơi .

Like
    0
    ha.. ha..ha...ha... thì cứ làm cho ra đi. Dư hơi, rãnh thời gian như bọn 9x thì cứ đi làm cho ra chuyện. Xem có đòi được cơm đòi canh gì không

Like
    0
    Thách chú kiện NXB ra tòa đáy, website chú hoạt động phi pháp tại VN:

- Nội dung tiếng Việt, cung cấp thông tin cho công chúng
    - Không có giấy phép thành lập.
    - Hoạt động với tên miền quốc tế lại không đăng ký với http://thongbaotenmien.vn
    - Bên Microsoft nó không thèm để ý, nó muốn kiện để lấy lại tên miền là được. Tên miền có dính tới tên vista + nội dung cũng là win vista... gây nhầm lẫn cho người truy cập. WIPO sẽ giải quyết nhanh thôi nếu MRS kiện.
    ặc anh lên thẳng Quốc Hội, hỏi bác Nguyễn Phú Trọng điều luật nào nói 4rum WFV hoạt động phi pháp ở Việt Nam...thật nực cười,
    anh àh anh bik thì anh nói, chứ nói ra không đúng người ta cười và mắng vào mặt. bữa nào em gởi cuốn ebook pháp luật cho anh về nghiên cứu thêm hen, để mai mốt j có ra đường nói cho nó đúng đúng tý..

Like
    5
    ha.. ha..ha...ha... thì cứ làm cho ra đi. Dư hơi, rãnh thời gian như bọn 9x thì cứ đi làm cho ra chuyện. Xem có đòi được cơm đòi canh gì không
    công sức lao động của 1 tập thể mà bảo là rãnh thời gian như bọn 9x .... thôi lượn đi cho nước nó trong, ở đây càng phát ngôn càng rõ cái Never Give Up của mình cho người khác xem .

Like
    0
    xin thưa với anh em ko phải là 9x ạh... ko đòi được cơm thì đòi canh anh ạh! Quyền lợi của mình thì phải đòi chứ anh, chẳng lẻ để tụi ăn cắp pro vênh vênh váo váo như thế sao

Like
    0
    Bác này chắc là 10X nhỉ )

Like
    0
    cả nhà vista kéo qua đây hết rồi à... để anh xem các em đòi được cơm cháo... hay canh thế nào từ NXB

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nhatpg00683 View Post
    Bác này chắc là 10X nhỉ )
    10x giờ ngủ khò khò rồi cậu àh, chứ ko lên ddth này đâu )

Trang 3 / 10 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết