Trang 3 / 8 FirstFirst 123456 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 73
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi DongThao
    Anh Ghost giúp em đưa 1 cái Alta len được khong? Sao em đưa mấy cái lên mà nó bảo lớn wá không đưa được mặc dù em chọn cỡ nhỏ lắm rồi (file .gif).Thank you
    Nếu bạn đưa pass cho tôi thì tôi sẽ giúp được cho bạn
    Nếu bạn còn chưa hiểu tại sao avatar ko hợp lệ thì cứ gửi cho tôi, tôi sẽ xem và sửa cho bạn. mail Ghost07061982@yahoo.com

Quote Được gửi bởi Nguyen_Van_Khanh
    anh ghost gì ơi, muốn tạo cái ghost hồi sinh, đang yêu gi đó của anh trong bài viết thì phải làm sao vậy
    Chỉ là chữ thôi mà bạn.
    Bạn vào cá nhân chọn sửa chữ ký rồi, viết vào. Dùng chuột bôi đen đoạn đó rồi chỉnh Font,Size,Colour ... dễ mà.

nguyen_van_khanh Guest
    cám ơn anh !
    Thanks

nguyen_van_khanh Guest
    ủa sao em chèn hình vào ko được chỉ copy chứ ko paste được

Like
    0
    paste được chứ bạn ???
    Bạn có hình rồi chứ? upload lên host chưa? Đã thêm [img] [/img] vào trước và sau chưa?
    Nếu là đủ các bước thì ko có gì là ko được hết. Nhưng chú ý để hình nhỏ nhẹ thôi nha.

Like
    0
    Sao cái pic động ở chữ kí của em không hiển thị đuợc vậy anh Ghost? dùng công cụ Insert pic của diễn đàn rồi mà, nó chỉ hiện lên là cái link tới pic đó thôi?

Like
    0
    Đơn giản một câu: bạn làm chưa đúng
    Bạn nên đọc và làm theo bài hướng dẫn đầu tiên trong Thread này nhé (mới viết lại đó), có ví dụ cực kỳ chi tiết đảm bảo đọc xong làm được liền.
    À mà tôi vừa coi link dưới chữ kí của bạn rồi, đó ko phải là địa chỉ của cái hình đó là là địa chỉ của trang Web chứa cái hình. Như vậy thì tất nhiên là ko hiển thị được rồi.
    Bạn phải download hình đó về rồi upload nên 1 host nào đó nhé.
    Chúc vui
    Được sửa bởi Ghost1982 lúc 19:07 ngày 26-04-2004

Like
    1
    Bài viết rất súc tích, được rất nhiều Members quan tâm ! Mong Ghost cố gắng hướng dẫn thêm cho new members phần này !
    Thân,

Like
    0
    very good work bro!
    shortshortshortshortshortshortshort

nguyen_van_khanh Guest

Cần chú ý !

anh ghost ơi rõ ràng là em upload rồi nhưng nó không hiển thị ra cái file ấy, vào upload lại thì nó ko cho, chỉ hiện ra cái bảng trống rỗng, anh thữ dô cái link ở chữ ký của em đi, nhanh lên nhé anh, hay anh chỉ cho em web nào anh thấy xài tốt nhất đi. Cái link anh làm ví dụ trong bài viết em ko biết đăng kí ở đâu, ko thấy chữ sign up nào cả

Like
    0
    Cho hỏi bạn ghost1982 1 tí nhé: đôi khi tui phải gõ vô 1 chương trình ngắn (=> 0 bỏ công làm attachment), lúc gõ vô thì mình có thụt vô đầu dòng (indentation) đàng hoàng. Nhưng khi nộp xong coi lại thì thấy hàng nào cũng bắt đầu từ cột đầu tiên hết. Ví dụ nếu tui gõ vào

while ....
    begin
    lệnh
    end

tui có chừa 1 vài khỏang trống trước dòng 'lệnh' => ' lệnh'. Nhưng khi xong rồi coi lại thì thấy nó bắt đầu ở cùng 1 cột với mấy dòng kia.

Tui có thử để thêm ngoặc kép => ' " lệnh" ' nhưng nhìn thấy hơi khó đọc :

"while ...."
    "begin"
    " lệnh"
    "end"

Tui thử thay khoảng trống bằng dấu chấm thì tạm được:

while ....
    begin
    ....lệnh
    end

(nói chung là ký tự khác ký tự trống) . Nhưng nếu làm được khỏang trống thì vẫn tốt hơn !

Nếu chọn sửa bài thì vẫn thấy khỏang trống đàng hòang => khi hiển thị các bài viết thì các khỏang trống ở đầu dòng tự động bị loại bỏ ?

Xin cám ơn bạn trước !
    Được sửa bởi bete lúc 09:08 ngày 27-04-2004

Trang 3 / 8 FirstFirst 123456 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết