Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: can tu van

Like
    0

Thông tin can tu van

Mấy bro có thể tư vấn cho em vài chiếc laptop(để tiện lựa chọn). Nhu cầu chủ yếu để học AV & chơi ít game(nấm lùn chẳng hạn). Thanks mấy bro nhìu.
    Quote Quote

Like
    0
    bạn có bao nhiêu tiền, phải nói mọi người mới giúp được chứ

Like
    0
    Quote Được gửi bởi 08081508 View Post
    Mấy bro có thể tư vấn cho em vài chiếc laptop(để tiện lựa chọn). Nhu cầu chủ yếu để học AV & chơi ít game(nấm lùn chẳng hạn). Thanks mấy bro nhìu.
    Em này chắc là con gái. lại thích ăn sẵn được phục vụ.

Em nên vào một số website, viết lên đây một số con phù hợp với tầm tiền của em thì người ta phân tích cho. Em cứ post cái bài thế rồi ngồi rung đùi chờ các anh đi tìm post cấu hình cho em à. Việc của em thì em phải tự làm chứ.
    Em đi dạo Nam Á, Nam Phong, FPTin, Phúc Anh, maytinhngaymai đi, đi cho biết còn xóa mù!

Ghét nhất các em nào toàn thích ăn sẵn thế này! Em nên tôn trọng người khác tí . Đừng bảo em chưa biết gì, chưa biết gì thì đi xem máy rồi lên mạng tìm hiểu.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi 08081508 View Post
    Chào em, chắc em là con gái. Thông tin em đưa ra khó tư vấn quá, học AV là Anh Văn hả em, vậy thì máy nào cũng múc được. Game nấm lùn thì anh chưa chơi qua nên không biết.

Em nên cho thêm thông tin mọi người sẽ tư vấn cho em, ví dụ em thích dòng nào, kiểu dáng ra sao, tầm bao nhiêu tiền...

Có thể add nick anh: tuvanmyviet để tư vấn thêm nhé.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết