Trang 8 / 34 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 339
    Like
    0
    ban Hoxule gi đó ơi. Hình như bạn đã mắc một sai lầm rất lớn rùi đó. Mình không giỏi, do hoàn cảnh bản thân và gia đình nên mình thực sự chưa có điều kiện học một cách đàng hoàn. Bây giờ mình thực sự muốn học một cách chuyên nghiệp rõ ràng. Còn vấn đề bạn chúc mừng tôi thất nghiệp thì bạn lầm to rồi. Tôi vừa thi tốt nghiệp xong tiến hành đi xin việc làm thì được nhận vào làm thiết kế hệ thống tin học ngay ở một công ty với mức lương vừa phải, và tôi cũng còn nhiều công việc khác có thể kiếm 1 tháng trên 3 triệu để vừa làmvừa học chứ không đến nỗi như bạn nghĩ đâu. Không bít bạn giỏi cỡ nào nhưng xem ra bạn hơi khinh người rồi đó Vì tôi bị tật 2 chân nên mới định hướng theo công nghệ phần mềm tin học chứ còn chuyện thất nghiệp thì bạn khỏi lo, tôi chỉ lo là công việc mình làm như thế nào thôi.
    Nhưng dù sao thì cũng cảm ơn bạn đã cảnh báo!

Like
    0
    Cám ơn các bạn đã cho mình những cái nhìn tổng quát về ngôn ngữ lập trình, hướng đi của mình sẽ ít nhiều bị ảnh hưởng bởi các bài Post này đó

Like
    17
    Quote Được gửi bởi ActiveX_IE
    Các bạn học Aptech ra có thể làm vô số việc mà những người tốt nghiệp DH còn lâu mới làm được .Học ở Aptech bạn có thể biết nhiều qui trình làm việc ,quản lý chất lượng như ISO ( cho các nước châu âu) CMM (cho Mỹ ) .. .quản lý phần mềm (Ms Project) .Bạn cũng có thể tham gia thiết kế database ( với Power builder . Excel hehehe. .) thết kế chu trình (UML ) design với (Ration , Visio , Argo , ..) có thể tham gia vào các project open source (Apache , OfficeStar , Linux API ) còn nhiều , rất nhiều thứ khác nữa .
    Bạn hãy thử một lần bạn sẽ thấy thích ngay ...
    ,chắc chú này là tiếp thị viên aptech
    Tôi cũng nói ngược lại là sinh viên đại học CNTT chính quy cũng làm được rất nhiều thứ mà học viên aptech không làm được.
    Chỉ với kiến thức mà aptech cung cấp thì tôi nghĩ bạn đang nói...xạo .Không tự học nhiều thì trường đóng mấy chục ngàn usd 1 tháng cũng không giúp bạn khá lên được.
    À,tôi cũng đang học aptech,bác khỏi nói tôi ủng hộ gà nhà nhé

Like
    0

Tệ thật !

hinh như cái topic này để dành cho mấy ông maketing thì phải ! ông thì cho "học lập trình" , ông thì cho Aptech :d =)), phần lớn là cho cái học lập trình he he

Like
    0
    nhìu bác không đánh dấu tiếng Việt thế. Các bác đingj lên bảng phong thần hay sao thế.

Like
    0
    bác dakangel2006 có câu:"Hỏi thế gian virus là gì?
    Mà mọi người thề nguyền diệt hết!!!"
    em duyệt hề hề ...:d

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thanhvu81
    Cam on ve cac thong tin ve viec hoc lap trinh cua Nam. Mình vừa tốt nghiệp ngành toán thuộc khoa Toán _tin ĐH KTnên cũng đã từng học qua C, C++, VB ... nhưng do điều kiện không có nên mình chưa đi sâu vào viết phần mềm mà chỉ viết được vài phần mềm nho nhỏ. Hiện nay mình đang thực sự muốn theo một khóa đào tạo chuyên viên thiết kế và viết phần mềm hệ thống và mình cũng đang có điều kiện để làm công việc thiết kế và lập dự án phần mềm. Vậy bạn có biết một trung tâm đào tạo chất lượng về lĩnh vực của mình không? Mình nghĩ trước mắt mình theo khóa học về hệ quản Trị SQL server, ASP.Net ...
    Nếu được xin chỉ giáo
    Cám ơn nhiều
    SQL Server la` da`nh cho qua?n li' co so du lieu (database) chu khong phai la quan li mang. Tai sao nguop ta dat ten le SQl server thi boi vi nguoi ta thich the . SQL server duoc phat trien boi Microsoft.
    Active Server Pages (ASPs) are Web pages that contain server-side scripts in addition to the usual mixture of text and HTML (Hypertext Markup Language) tags. Server-side scripts are special commands you put in Web pages that are processed before the pages are sent from your Personal Web Server to the Web browser of someone who's visiting your Web site. noi tom lai la no' giong nhu PHP, CGI.
    Tat ca cai san pham co duoi la .NET deu la do Microsoft phat trien de canh tranh voi cai san pham freeware do ma` .

Neu khong biet , thi lam on dung co no^? de newbie tuong minh la` superman.

ban noi la khong co dieu kien de di sau vao C, C++. Sao bay gio khong hoc hoi them ve C, C++ di. Cung mot doan code nhung co nguoi viet de hieu and chuyen nghiep , nhung lai co nguoi viet qua cau tha.

Ngay ca nhung doan code trong bai tutorial ve C, C++ cua ban trannam ( hay gi do) . cung chua phai la xuat sac lam. Professional Programmer will look at your face and laugh if you show them those line ò codes.
    Được sửa bởi nguyendh lúc 00:43 ngày 20-01-2006

Like
    0
    Cám ơn bài viết hay của bác trannam136 nhe. Nếu bác có file pdf hay world thì mong bác vui lòng cho tui xin để còn giới thiệu cho nhiều người xem. Mail của tui là ndl09862gmail.com

Like
    0
    Pác trannam 136 viết hay lắm. Tui thích phong cách pro của pác đó nha.
    Cản ơn nhiều

Like
    0
    các bài viết của các bạn dài quá mình chưa kịp đọc nên không biết đánh giá thế xin cho mình hẹn lại lần sau

Trang 8 / 34 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết