Trang 5 / 34 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 339
    Like
    0

Sách học

những thông tin mình đã đọc rất bổ ích . bằt dầu học lập trình c++ thì phải mua những tài liệu nào để học ?

Like
    0
    Mình xin được thông báo với các bạn rằng số 08 sẽ ra hơi chậm một tý (Các bác cấp giấy phép làm ăn lề mề quá). Xin lỗi các bạn nhiều nha. Mình sẽ cố gắng ra HLT sớm nhất có thể được. Mong các bạn thông cảm và luôn ủng hộ.

Like
    0
    Chuyện bình thường thôi mà, khi báo ra sẽ có thông báo ngay.
    Thân.

Like
    0
    ban chi giup ve mot so bai lap trinh C va lap trinh huong doi tuong khong?

Like
    0
    Bandwidth Limit Exceeded
    The server is temporarily unable to service your request due to the site owner reaching his/her bandwidth limit. Please try again later.
    khi zào no thông báo thế đấy , em ko zào được

Like
    0
    Nhung bai viet do rat hay. Nhung ban trannam136 ne. Neu tu hoc duoc thi truong lop mo ra lam chi, voi lai ai ai cung gioi roi can gi nhung cong ty cu di san lung nhung nguoi lap trinh vien tu truong lop ra. Chinh vi le do ma bay gio minh dang phan van giua tu hoc lap trinh hay di hoc truong lop de sau nay con di lam duoc day ne ong ban ham sach vo a.
    Ok, Vay theo ban minh nen hoc o truong hay o sach va net day. Neu ban chi ra cho hop ly cua viec tu hoc. Minh chap nhan goi ban mot tieng su huynh luon do.

Like
    0

Ngạc nhiên

vâng , có quá nhiều nguồn để tiếp nhận, do đó nảy sinh ra một
    việc là lựa chọn nó

Like
    0

thien

ban a ban co the giup minh hoc lap trinh game khong

Like
    0

Vui lắm ! Nguoi dang hoc lap trinh

Bài post của bạn TranNam... thấy đúng là rất có ích cho nhiều người. Và mình cũng muốn hỏi các bạn vài câu thế này:
    Mình mới học lập trình Java, mình đang viết một chương trình Chat như YM. Nhưng khi viết thì mình gặp một số rắc rối về phương thức truyền thông Socket giữa Client và Sever. cho mình hỏi khi các đối tượng được truyền từ Server về Client mà không đồng nhất, khô ng cùng thể loại(tức là đối tượng của nhiều lớp) thì mình có thể viết như thế nào để chương trình của mình có thề nhận ra loại đối tượng đó từ phía Client.
    Bạn nào có thể cung cấp cho mình tên một số Website cung cấp các tài liệu hướng dẫn cách viết ngôn ngữ Java có hiệu quả không?
    Hiện tại mình có JavaTutorial và JavaDoc của Sun MicroSystem ,3 tập "Thinking in Java and C++ " nhưng mình thấy trong đó nội dung không đầy đủ lắm, mình muốn biết thêm một số tài liệu về Java Web.Nếu bạn nào biết vui lòng chia sẻ cho mình nhé.

Like
    0
    Bạn trannam 136 ơi. bài của bạn rất có ích cho những người mới học lập trình như mình. Mình có thể mượn bài của bạn để post ở trang web của lớp mình không?

Trang 5 / 34 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết