Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Buồn quá đi ! Cáp kết nối đtdd với máy tính

Mình cần cáp kết nối đtdd với máy tính nhưng không biết cáp có phụ thuộc vào loại đtdd không? Bạn nào biết xin trả lời giúp. Mình sử dụng Nokia1650.
    Quote Quote

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi hctv1909 View Post
    Mình cần cáp kết nối đtdd với máy tính nhưng không biết cáp có phụ thuộc vào loại đtdd không? Bạn nào biết xin trả lời giúp. Mình sử dụng Nokia1650.
    Mỗi loại điện thoại có cáp kết nối khác nhau bạn à, hình như loại của bạn xài không có ngõ kết nối cáp từ điện thoại sang máy tính hay sao ấy, nó chỉ có những tính năng cơ bản thôi, nhưng được cái pin rất khỏe

Like
    0
    Bạn nên ra cửa hàng hỏi thử xem, biết đâu hên đúng đời máy support cap? (thường bạn nên xem nếu máy của bạn có khe cắm dạng jack (ko tính cap sạc) thì khả năng có cap sẽ cao.

Like
    0
    Mình thấy nó có 3 khe cắm: 1 cái dùng để sạc pin, 1 cái để cắm earphone, còn 1 cái nữa ko biết để làm gì, chắc để gắn cáp wá. Mình nghe nói 1650 dùng chung cáp với 6030 có phải ko?

Like
    0
    tùy loại máy mới có thể kết nối đc với máy tính.Bạn nên xem thông tin của,model điện thoại bạn mua,xem máy có hỗ trợ chức năng usb kô.Nếu có thì ra cửa hàng bán điện thoại hỏi cáp usb của model đó.Thường thì những cửa hàng lớn mới bán mấy loại cáp này

Like
    0
    pác vào trang này mà đăng câu hỏi thì sẽ hay hơn.
    Vào đó mà ko đăng được thì pm lại em đăng giúp cho.Riêng điện thoại em toàn chơi trang này là chủ yếu
    Nhưng có lẽ đó chăng chỉ là mơ ước...

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết